Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 14 trên 14

Ðề tài: Tâm sự của cô nàng yêu đơn phương

Bé còn quấn tã

tình yêu ai mà nói trước đc chuyện gì. em đã được nghe một câu rất hay là " cái gì là của mình thì mãi mãi là của mình, cái gì không phải là của mình thì dù có cố gắng mấy cũng sẽ không đạt được" mình nghĩ cứ nên để cho số phận quyết định.tất nhiên không phải là không cố gắng mà cũng không nên lấy nó làm điều đau khổ , tự khiến mình phải hành hạ mình. đời còn dài tương lai còn rộng mà. biết đâu được đấy.
    mỗi người một cá tính

Bé còn quấn tã

minh dau du dung khi noi truc tiep voi cau ay chu
    _ Bạn à tôi cũng đã từng có thời ngây ngô như bạn , mặc dù tôi cũng thưộc 9x nhưng cái thời học trò của tôi đã qua rôi...wa xa rồi nhưng mọi thứ với tôi chỉ mới như ngày hôm qua. Tôi dường như ko thay đổi gì chỉ có những thứ xung wanh tôi là đôi thạy. Thời còn đi học tôi cũng yêu 1 ngươi và tôi bít người ấy cũng yêu tôi nhưng vì nhìu lý do mà lý do 9 là tối nhát gan ko tự tin nên đã bỏ lỡ " Mắt Biết " của tôi và cho đến bây h tôi vẫn nhớ và hối tiếc vô cùng. Hãy can đam lên bạn ơi nếu đc trở lại trước đây tôi sẽ...

Bé còn quấn tã

có người yêu rồi à , nếu bạn đẹp hơn con bồ nó thì ko sợ còn ko thì bỏ đi. Tui cũng là boy mà nên bít ko tư dưng mà bỏ con đẹp theo con xấu chỉ có ngược lại à ^^! nhưng như vậy thì con người nó ko đang tin cây tý nào. tui nói tâm tư chung của bon con trai thui chứ tui chung tình lắm nha

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Đôi khi hi sinh để cho ng mình yêu vui vẻ hạnh phúc cũng tốt nhưng đằng sau đó là giọt nước mắt nỗi niềm không biết tỏ cùng ai khi trót yêu thầm nhớ trộm....
    Cậu chạy đi.....mang theo hi vọng đuổi kịp Cậu của Tớ...hôm nay hụt bước,dừng lại .. Tớ chợt nhận ra.....Oh...Tớ mất Cậu thật rồi

Bé đi nhà trẻ pe_carot's Avatar

Uhm,hi,chuc cậu sẽ luôn hạnh phúc với những suy nghĩ đó nhé,uhm,hãy cứ hy vọng và cố gắng thật nhiều nhé,1 ngày nào đó phép lạ sẽ xảy ra thôi,nếu ta luôn sống tốt ^^

Học sinh trung học pebunthichankeo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    " trong trai tim "

Trích Nguyên văn bởi Han_Dong_Sub View Post
    sao lại post vào box này vậy bạn
    ko viết vào đây..vậy theo bạn nên viết vào đâu?
    nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 3 ngày em sẽ yêu ngày hôm nay ngày mai và cả mai sau.

nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 2 ngày em sẽ yêu anh ngày chẳng và ngày lẽ

còn nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 1 ngày duy nhất thì đó sẽ là ngày cuối cùng em còn sống trên đời.

Trang 2/2 đầuđầu 12