Trang 7/7 đầuđầu 1234567
kết quả từ 49 tới 54 trên 54

Ðề tài: Học tiếng Hàn Trực Tuyến !

Bé còn quấn tã

TOI MUON HOC TIENG HAN CO KHO LAM KO
    :thatall::thatall:

Bé còn quấn tã

Trích Nguyên văn bởi chatxonghup_1992_bxvp View Post
    TOI MUON HOC TIENG HAN CO KHO LAM KO
    :thatall::thatall:
    Tiếng Hàn ko khó đâu, bạn học thuộc bảng chữ cái của nó đi, rồi vào trang này học căn bản, học hết phần căn bản rồi bạn ra ngoài hiệu sách mua sách về tự học tiếp được rồi
    Phần căn bản ở link này nè (bao gồm 2 phần, mỗi phần 20 bài, tổng cộng học xong 40 bài là kiến thức căn bản nắm vững rồi đó)
    http://vikool.org/thread16417-3.html

Chú ý: mấy bài học đó chỉ có thể sử dụng trình duyệt IE internet explorer mới chạy đươc.

Bé còn quấn tã

Unhappy

uhm bạn nói đúng đó mình có xem qua một số kiến thức về tiếng hàn căn bản thấy nó cũng khá dễ nhưng đợt vừa rồi mình có đi làm thêm trong một công ty của hàn quộc Chưa biết thì bảo là dễ mà lúc nghe người hàn bản xứ họ nói mới khiếp nói nhanh mà lại khó nghe nữa!!!

Bé còn quấn tã

Trích Nguyên văn bởi coldwinter View Post
    uhm bạn nói đúng đó mình có xem qua một số kiến thức về tiếng hàn căn bản thấy nó cũng khá dễ nhưng đợt vừa rồi mình có đi làm thêm trong một công ty của hàn quộc Chưa biết thì bảo là dễ mà lúc nghe người hàn bản xứ họ nói mới khiếp nói nhanh mà lại khó nghe nữa!!!
    tại bạn chưa luyện nghe nên cảm thấy nó khó, thực sự thì tiếng Hàn hay thứ tiếng nào khác ko có khó nhưng mà đủ kiên nhẫn để học nó cho tới cùng hay ko thì mới là KHÓ, cuối cùng thì nó khó là do mình chưa bỏ thời gian ra để luyện mà bỏ cuộc giữa chừng thôi. Cố lên.:rang:

Bé còn quấn tã

tại sao lại làm nhung o trống như thế chu

Bé còn quấn tã

minh dang hoc ngoai ngu 2 la tieng han dạy minh thay cung ko kho lam dau cac ban

Trang 7/7 đầuđầu 1234567