Trang 6/6 đầuđầu 123456
kết quả từ 41 tới 42 trên 42

Ðề tài: 3 năm ngắn ngủi và những người bạn trên HHT

Oan Hồn Trở Về Chanh Chua's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Rừng Chanh

sao giờ Chi Lan kg lam mod bên bõ thơ nữa bên đó đang thiếu mod...nếu đc. em wa đó check bõ dùm nhé..
    Thank's Chi Lan đã có lời hỏi thăm nhé
    OAN HỒN BÁO THÙ

Đang học vỡ lòng
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội

@ Girl xấu: sao nghĩ tiêu cực vậy , CL có bảo GX nịnh đậu ngược lại được GX hâm mộ lại là vinh dự quá lớn đấy chứ . Tuy vậy đỗ vào khoa Anh SP chưa chắc sau này mình đã làm một giáo viên tốt mà con đường còn rất dài, phải cố gắng thêm nhiều lắm mới được :nhi:, cảm ơn GX về món quà nhé.

Viggo cũng nịnh GX đấy chứ, bạn ý gọi GX là Girl đẹp kìa

^^! GIRL ĐẸP NÓI ĐÚNG , VIG CŨNG HÂM MỘ cHI LAN vì Cl sống tình cảm , có tình có nghĩa lại giỏi giang trong học hành , bít nghĩ cho người khác , ....hâm mộ ko có nghĩa là xu nịnh đâu nhé ^^!
    chúc Cl đi theo con đường sư phạm thành công và vui vẻ trong cuộc sống .thân!
    Mấy bài post làm sao nói lên con người hả Viggo ^^, được khen thế tự CL thấy hơi xấu hổ, vì có những cái là do may mắn mà được (đi thi điểm cao), có những cái trên mạng không giống ngoài đời đâu, chẳng qua ở 4rum mình có thời gian cân nhắc lời ăn tiếng nói, nên là câu nào câu nấy đều "lời hay ý đẹp". Tuy vậy vẫn cảm ơn bạn, CL sẽ cố gắng thành công trong nghề sư phạm, và cố gắng vui vẻ trong cuộc sống nữa (vì cuộc sống không phải lúc nào cũng vui được ^^").

Hì hì, bạn K sau này làm cô giáo rùi, phải kiên nhẫn và giỏi giang lắm đây ^^!. Hĩ, hvhk cũng tuỳ ngành nó tuyển chiều cao thôi ^^!. Tú cũng coá cao jì , zô ngành QTKD, toàn ngồi vp ko à, kể cũng nhàn ^^!. Nhưng mờ chắc năm sau phải thi lại thui ^^!.

Bạn K có tính chiện du học du hí jì ko??
    Không, chẳng du hí du hiếc gì cả , tập trung học ở VN cho tốt đã, nếu thời cơ đến và ta biết chụp giựt thì sẽ cố kiếm một suất vi vu sang Tây cho bằng chị bằng em :nhi:

Vào QTKD là tốt đấy chứ, nhưng mà nếu là cái Tú không thích thì cứ ôn thi lại cũng được, vì học cái mình không thích rồi lại ra làm nghề mình không thích thì cs nhạt nhẽo lắm

@chị Chanh Chua: em thật sự không biết làm thơ đâu chị, ngày xưa em nhảy dzô là vì em tưởng chị Mi Ú nói thiếu mod là thiếu người xoá spam, quảng cáo thì em mới xung phong, chứ mod cũng phải làm thơ, đối thơ thì em chịu thôi :mpl:
    "HỘI LIÊN HIỆP NÔNG DÂN VÃI U - HHT."

Hô to 3 lần QUYẾT TÂM.

Trang 6/6 đầuđầu 123456