Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 25

Ðề tài: Nhật kí tuổi 24

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Theo chú biết cũng không đến nổi chết, chú có người quen bên Úc cũng bị, lúc qua Cam ăn nhầm cây rau nhái lần đầu gần hết, lần sau hết sạch không còn con nào, đây là lúc chú đi Cam năm 2014 gặp. Cháu tìm rau nhái ăn vào xem.
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

..:Bướng Bỉnh:.. ..:>.<Mắt Một Mí>.<:..'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường... :p

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    Theo chú biết cũng không đến nổi chết, chú có người quen bên Úc cũng bị, lúc qua Cam ăn nhầm cây rau nhái lần đầu gần hết, lần sau hết sạch không còn con nào, đây là lúc chú đi Cam năm 2014 gặp. Cháu tìm rau nhái ăn vào xem.
    Thế hả chú. Con chẳng biết nữa. Vì điều trị lần 1 đáp ứng. Ko hiểu sao h lại xuất hiện nữa rồi. Tự dưng con muốn bỏ hết để đi du lịch quá. Vì chẳng biết ngày mai có còn login chat với chú nữa ko hihi

████▓99%
    │♥│ I want to be a Princez!

Nơi Cư Ngụ

eo ơi, tự dưng mò mẫm vào photobucket, lại thấy cái hình này.

Ở đây thì tha hồ mà post hình người yêu cũ hĩ hahaha.

Anw vẫn còn chút vấn vương mặc dù nhìn rõ vì sao người ta đến với mình....... Cũng có buồn vì ngày xưa có yêu mà...... Haizzz xấu xấu zị đó chứ tui nhìu bồ lắm :))))))))) Mà bồ tui ai cũng đẹp trai hahahahahaha

████▓99%

Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi ..:>.<Mắt Một Mí>.<:.. View Post
    Thế hả chú. Con chẳng biết nữa. Vì điều trị lần 1 đáp ứng. Ko hiểu sao h lại xuất hiện nữa rồi. Tự dưng con muốn bỏ hết để đi du lịch quá. Vì chẳng biết ngày mai có còn login chat với chú nữa ko hihi
    Cái này theo chú biết dân Á châu bị nhiều hơn ngay cả ở US, nhưng chú thấy bây giờ vẫn có thuốc tây. Còn rau nhái thì chú biết bên Á châu có, ngay cả một người quen ở kế nhà chị dâu chú bên VN cũng bị và dùng rau nhái thấy mạnh khỏe hết bệnh. Cháu nên thử và đừng buồn quá. Có tiền còn trẻ cứ du lịch, thoải mái cũng giúp sức khỏe tốt hơn. Chúc cháu sớm khỏe mạnh.
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

Nơi Cư Ngụ

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    Cái này theo chú biết dân Á châu bị nhiều hơn ngay cả ở US, nhưng chú thấy bây giờ vẫn có thuốc tây. Còn rau nhái thì chú biết bên Á châu có, ngay cả một người quen ở kế nhà chị dâu chú bên VN cũng bị và dùng rau nhái thấy mạnh khỏe hết bệnh. Cháu nên thử và đừng buồn quá. Có tiền còn trẻ cứ du lịch, thoải mái cũng giúp sức khỏe tốt hơn. Chúc cháu sớm khỏe mạnh.
    dạ, để cháu xem thử.Cháu mới nghe tên đó lần đầu luôn ah. Chán ghê chú ơi

████▓99%

Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi ..:>.<Mắt Một Mí>.<:.. View Post
    dạ, để cháu xem thử.Cháu mới nghe tên đó lần đầu luôn ah. Chán ghê chú ơi
    Chú nghe rau nhái hay nháy xuất xứ từ Indo nên cháu ở Sing chắc có thể tìm được, còn không cháu mua rau ngò về luộc lấy nước uống khoảng 1 tháng xem. Nó sẽ lọc sạch lá gan.

Nơi Cư Ngụ

Một mối quan hệ ngoài luồng hôn nhân, tri kỷ?

Him khá lớn tuổi, thành đạt, có vợ và 2 người ko thể sinh con được.

Tính từ ngày quen biết him đến giờ là đã 4 năm rồi, ngưỡng mộ vì him có cái đầu óc rất nhạy và cực thông minh ( IQ lẫn EQ, mà cũng đúng thôi, manager 1 tập đoàn 300 triệu đô thì chẳng phải người ngu )

Hnay off day, đi học nâng cao, xong him lại qua pick up đi ăn tối xong vi vu vài vòng tp phồn hoa này.

Him cũng thừa nhận SG đang đi xuống dốc ko phanh, mình cg nói về ý định di cư sang mỹ hoặc úc, him cg chỉ im lặng ko nói gì.

Đối với mình thì him như 1 cái kho tàng kiến thức cả trong đời sống lẫn công việc, mọi thứ được lập trình và lên kế hoạch ti mỉ, chứ ko như mình 1 con bé suy nghĩ chẳng tới . Mình hỏi vì sao lại chọn làm bạn với 1 đứa quá trẻ? Him chỉ cười rồi xoa đầu mình bảo "EQ em rất cao, anh thích điều đó, và em là tuýp người tự đứng trên đôi chân của mình, anh cũng tôn trọng những ng như vậy".

████▓99%

Nơi Cư Ngụ

Thích ai đó phát minh ra cái auto-saved dễ sợ.

Nhớ ngày xưa cũng ở đây viêt nk hì hục hì hục, bụpppp, đứng máy, mất hết -> đập bàn phím hahahhahaha.

Giờ có lỡ xui xui thì cũng ko mất, cảm xúc vẫn còn đây ^-^

1:25am và vẫn nằm lười biếng trên giường với cái điều hòa 16*cùng mấy bịch kẹo. Ai cũng ước ao có đc cs như mình, mà mình thì thấy sao ngột ngạt quá .

Nhớ bạn, nhớ nhà, nhớ mấy quán ăn vỉa hè, nhớ mấy gánh hàng rong.

Nhớ bánh tráng trộn, bánh tráng nướng, dừa tắc, đá me huuhhuhu

Ngày xưa phóng cái vèo thì ăn gì cũng có, lười thì cũng có mấy anh tình nguyện đi mua dùm hahahah. Bên đây thì... Chả có cái vẹo gì ăn huhuuh

████▓99%

Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối