Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 9

Ðề tài: mình đã tìm được 2 trường. 1 trường ở Úc và 1 trường quốc tế tại Việt Nam

Nhập Môn

Default mình đã tìm được 2 trường. 1 trường ở Úc và 1 trường quốc tế tại Việt Nam

Tình hình rất tình hình, mình đã tìm được 2 trường. 1 trường ở Úc và 1 trường quốc tế tại Việt Nam dạy chương trình Cđ Úc. Mức học phi nếu đi Úc thì sẽ cao hơn rất nhiều, và mình thì chưa có Ielts nên phải mất thêm thời gian để học Tiếng Anh trước khi vào học chuyên ngành. Còn trường ở Việt Nam thì họ cũng bắt học tiếng anh trước nhưng theo mình tính thì chi phí thấp hơn nhiều.... Mà sau này học liên thông qua úc thì mất thêm 1 ít thời gian. Có bạn nào đã từng học kiểu như mình nói chưa?? Cho mình ít kinh nghiệm nhé

Bé còn quấn tã

Mình thấy thì bạn nên học ở VN trước sẽ tốt hơn. Như vậy sẽ có thời gian học TA cho tốt đã mà học phí lại thấp hơn đi du học. Sau đó học liên thông, như vậy mình có nền tảng rồi học sẽ dễ hơn.

Nhập Môn

Trích Nguyên văn bởi coicoixinh View Post
    Mình thấy thì bạn nên học ở VN trước sẽ tốt hơn. Như vậy sẽ có thời gian học TA cho tốt đã mà học phí lại thấp hơn đi du học. Sau đó học liên thông, như vậy mình có nền tảng rồi học sẽ dễ hơn.
    Bạn biết trường nào ở đây dạy chương trình của Úc hay Mỹ, Singapore cũng được mà học bằng T.A luôn k bạn?? Mình tìm thấy nhiều trường quá mà không biết trường nào tốt. Mình muốn học Quản trị NHà hàng - dịch vụ ăn uống hay Quản Trị khách sạn đó

Bé còn quấn tã

Trích Nguyên văn bởi Xinh_Coi View Post
    Bạn biết trường nào ở đây dạy chương trình của Úc hay Mỹ, Singapore cũng được mà học bằng T.A luôn k bạn?? Mình tìm thấy nhiều trường quá mà không biết trường nào tốt. Mình muốn học Quản trị NHà hàng - dịch vụ ăn uống hay Quản Trị khách sạn đó
    Trường Kent có ngành đó đó bạn. Mình cũng học trường đó nè, bạn lên website koi thử đi

Bé còn quấn tã

Trích Nguyên văn bởi lenana View Post
    Trường Kent có ngành đó đó bạn. Mình cũng học trường đó nè, bạn lên website koi thử đi
    Ngành Quản trị nhà hàng - dịch vụ ăn uống đang hot lắm nè, học bằng chương trình tiếng anh sẽ tốt hơn. Sau này đi làm trong ngành này ngta dùng tiếng anh nhiều, cơ hội làm 5* cũng cao hơn nữa. Trường Kent này còn có ngành nào khác k bạn??

Bé còn quấn tã

hôm trước đi dự hội thảo bên trường KENT mình thấy có tư vấn ngành QT Nhà hàng Dịch vụ ăn uống, bạn hỏi xem sao, thấy cũng quành tá tràng :-D

Bé còn quấn tã

Mình đang học ngành CN truyền thông đó bạn, có ngành quản trị kinh doanh vs marketing nữa đó

Bé còn quấn tã

Bạn chuyển qua trường quốc tế dạy chương trình của Úc đó bạn. Như vậy dễ đi du học hơn. Với lại học trong trường QT mình đc rèn thêm TA nữa, cho có nền tảng rồi đi du học cho dễ, không bị đuối

Trang 1/2 12 cuốicuối