Trang 6/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối
kết quả từ 41 tới 48 trên 51

Ðề tài: Chọn ngành học Kinh tế hay Du lịch ? Cả nhà tư vấn giúp em

Bé đi nhà trẻ hoaithu89's Avatar

bây giờ nhiều trường tuyển sinh bằng học bạ quá pà kon nhỉ hồi đó mình nhớ chỉ có trung cấp mới tuyển kiểu này bây giờ hệ đại học cũng tuyển luôn

Bé đi nhà trẻ be heo coi's Avatar

Trích Nguyên văn bởi hoaithu89 View Post
    bây giờ nhiều trường tuyển sinh bằng học bạ quá pà kon nhỉ hồi đó mình nhớ chỉ có trung cấp mới tuyển kiểu này bây giờ hệ đại học cũng tuyển luôn
    cũng phổ biến mấy năm nay rồi ấy chứ, chỉ năm nay quy chế thi đổi mới nên cách tuyển sinh này phổ biến hơn .Cơ mà để được 6 điểm mỗi môn bây giờ đối với 1 số người cũng không phải là thấp đâu nha vì sức học của học sinh bây giờ mình thấy không bằng hồi chục năm trước nữa

Bé còn quấn tã leadlan's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Mimile View Post
    cái này cũng tùy trường thì phải như đại học Văn Hiến thì cần 122 để lấy bằng đại học
    năm nay mình cũng sẽ vào đây nè, hy vọng là trường tìm chỗ trọ sạch đẹp cũng như thực hiện đúng những lời hứa trong thông tin tuyển sinh với 7 lý do trở thành sinh viên VHU và 7 điều trường hỗ trợ sinh viên

Bé đi nhà trẻ hoa_mai2002's Avatar

chắc không cần đến 7 lý do đâu, vì mình thấy 2 lý do học phí tốt và học bổng 2,5 tỷ là đủ động lực vào học rồi

Bé đi nhà trẻ toiyeu12a6's Avatar

thank cả nhà đã giúp đỡ em nhiệt tình nhé, em sẽ chọn cách nộp đơn xét học bạ luôn sau đó thì thi tiếp kỳ thi quốc gia để lấy tầm bằng tốt nghiệp phổ thông

Bé đi nhà trẻ nagisa's Avatar

Trích Nguyên văn bởi toiyeu12a6 View Post
    thank cả nhà đã giúp đỡ em nhiệt tình nhé, em sẽ chọn cách nộp đơn xét học bạ luôn sau đó thì thi tiếp kỳ thi quốc gia để lấy tầm bằng tốt nghiệp phổ thông
    lựa chọn này theo mình là tối ưu nhất hiện nay rồi, cứ "đặt chỗ" trước đã, rồi sau này kết quả thế nào ta tính tiếp

Bé đi nhà trẻ thu thuy87's Avatar

cũng sắp đến ngày thi rồi đó mọi người, mình đang ôn luyện đây có 3 môn thôi nên khá nhẹ và đã ổn từ đầu tháng 5 rồi nên kiến thức cũng tương đối vững nhưng người ta thường nói học tài thi phận nên chỉ mong đề ra trúng những gì mình đã học và kèm theo 1 chút may mắn

Bé đi nhà trẻ mrhuyvu's Avatar

đầu tuần sau là thi rồi đó, học 12 năm mà quyết định trong vài giờ đúng là căng thẳng thật mà không biết khi nào thì các trường đại học mới công bố điểm chuẩn vậy mọi người

Trang 6/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối