Trang 2/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 49

Ðề tài: thời gian ơi..xin trở lại.....

V.I.P Babylove_83's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Nhìn tớj nhìn luj e thấy có mỗi anh fa là ngườj wen ah. hỏj thăm chút xíu anh ko faj lo tã lo sữa hay sao mà có thờj jan rãnh lang thang trên HHT thường xuyên zạy? e thỉnh thoảng cũng vào đây nhưng thấy toàn ng mớj nên đj ra. tre già măng mọc mà đúng hok a fa������
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dạy
    Ta có thêm ngày để yêu thương

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Anh bị Ê sắc quá nên vẫn còn tự do long nhong trong này giữ nhà , bây giờ lớn anh thấy ai cũng nguội hết rồi . Đám nhỏ bây giờ sở thích khác nhiều hơn mấy em . Game nhiều hơn là thơ văn hay 8

Thế em đã lo tả sửa như mọi người chưa hay là công việc nhiều quá ?

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Anh thấy cáj avatar của mà ko đoán ra hả hjhj. e ko hỉu sao cứ vô HHT là bản năng 8 trong e lạj trỗj dạy mãnh liệt. rất tiếc là lạj ko gặp được bạn bè trj âm ngày xưa. may sao vớt vát còn gặp được a cũng đỡ tủj hix hix. đẹp chaj như a mà ế cũng lạ ta. mắt con gáj bên đó kém hơn ở VN rùj.������

Blog Đã Viết
    95

Thấy Avatar nhưng không biêt phải không do bị nhỏ Mèo đem cháu ra khoe một lần trong HHT , thằng nhóc tóc modern dễ thương quá , lúc này người có vô ai cũng núp hết em à

Chổ anh ở có cô Mỹ đen kế nhà hỏi chị anh rồi, cô ta nói muốn làm bạn gái chị anh nói no , còn VN chổ anh ít lắm, có cũng tuổi nhỏ nhỏ à, đành chịu ế chờ sét ái tình của cô nào đánh trúng

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Con e mà a có khen cả ngày cũng ko hết kaka. Ủa mà sao họ lại núp hết zạ a fa? Sợ bị anh đòi nợ hả hehe. E ko đồng tình với chị a chút nào phân biệt chủng tộc quá. Nhưng chủ yếu là do a thôi ế thì dớt đại đi còn chảnh nữa hjhj. Mà e thấy a bị sét của baby booboo nào đó đánh trúng rùj còn đợi chờ j nữa⁉

Blog Đã Viết
    95

Chắc đám bạn em hồi đó 8 quá giờ đều hết bin rồi , nhìn tới nhìn lui ai cũng có baby gần hết rồi bị tả sửa quánh tan nát hết tầm huyết tuổi trẻ

Ế mới chảnh em à, như vậy mới có cớ để dớt dát tội ế cho oai chút , Baby Booboo là con chó tên Booboo nhà của anh, nhà anh nuôi từ bé đến lớn, được 14 năm nó chết nên nhớ hoài nên để Miss You Baby Booboo

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

chắc là nó già quá nên mới chết 14 năm còn j. tộj nghiệp nó ghê. nhưng e nghĩ a nên tháo bảng hiệu đó xuống đj. để zạy chẳng khác nào a đang quảng cáo rằng mình đã có chủ hehe thì làm j có sét nào dám oánh trúng a nữa.

Mà e hỏi cái này 2 ad ngày xưa la TY và HN lấy chồng hết chưa hay vẫn FA giống a hjhj.

Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Babylove_83 View Post
    chắc là nó già quá nên mới chết 14 năm còn j. tộj nghiệp nó ghê. nhưng e nghĩ a nên tháo bảng hiệu đó xuống đj. để zạy chẳng khác nào a đang quảng cáo rằng mình đã có chủ hehe thì làm j có sét nào dám oánh trúng a nữa.

Mà e hỏi cái này 2 ad ngày xưa la TY và HN lấy chồng hết chưa hay vẫn FA giống a hjhj.
    Kiểu này chắc phải đổi bản hiệu không thôi ế tiếp , do nhà anh ai cũng lập gia đình trễ nên trong nhà không có con nít, vì vậy nuôi con chó cứ coi như em út cưng như trứng vậy thành ra chết đã 7 năm rồi cả nhà vẫ còn nhắc hoài

Ad TY đã có gia đình được 4 -5 năm gì rồi, còn HN thì vẫn còn độc thân, có người yêu cũng lâu rồi nhưng HN chắc chưa chịu lên xe bông , có lẽ mấy cô bên này bây giờ cũng đa số lấy chồng rất trễ, bên VN thì anh thấy 18 đã có người hỏi cưới rồi

Còn anh bây giờ tuổi này khó kiếm vợ lắm, người ta lấy chồng hết rồi đành chịu ế thôi

Trang 2/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối