Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 15

Ðề tài: Những Chức Năng Mới Trên Phố Rùm

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Exclamation Những Chức Năng Mới Trên Phố Rùm

Phố Rùm HHT mới nâng cấp lên phiên bản mới. Có nhiều chức năng mới có lẽ có nhiểu bạn chưa biết đến nên KF sẽ giới thiệu những cái KF biết với hy vọng giúp moị người hiểu rõ hơn khi đăng bài .

1. Auto save là phần tự động lưu sau khi chúng ta đang viết bài và do bài viết quá lâu hoặc quá dài thì sẽ được tự động lưu lại để tránh trường hợp khi viết xong gởi đi không được hoặc bị đứt mạng điện tử, hoặc bị thoát ra sau một thời gian dài. thời gian Tự Động Lưu bài viết sẽ giúp khi mình đăng nhập lại và mở lên khung soạn thảo thì sẽ thấy hàng chữ Phục Hổi dữ liêụ ..v..v

2. Đăng Video có thể dùng thẻ
    Code:
    [video] địa chỉ [/video...
    cho Youtube, dailymotion, google, Hulu, vimeo, metacafe đều được

3. flash và mp3 các bạn dùng như lúc trước là
    Code:
    [flash] và [mp3]
    4. Phố Rùm có gắn thêm phần Cảm ơn, Thích, và Không Thích bài viết.

5. Bài viết nằm trong hồ sơ cá nhân để các bạn dễ dàng biết bài nào mình tham gia

Nếu các bạn có góp ý gây dựng HHT áb bạn có thể cho BBT biết trong bài này . Cảm ơn các bạn đã tham gia và góp công xây dựng HHT từ năm 2000 đến nay.

thân ái

HHT team.

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Thế còn cái thẻ [youtube][/youtube] giờ ko dùng đc nữa hả chú? Cháu toàn kiểu quen xài cái nào rồi là y rằng chỉ biết tới cái ấy, ko thèm mày mò cái khác luôn

Thêm nữa ko hiểu sao trước giờ cháu ko hề có cảm tình với nút like và dislike
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Blog Đã Viết
    95

Thẻ Youtube cũ bị mất trong cái vừa rồi,c hú không nhớ hồi đó lấy nó ở đâu , bây giờ cái mới bao gồm nhiều thứ cũng tiện chỉ cần cháu nhấn vào hình tấm phim cũng đơn giản

Cái thích không thích hay cảm ơn cũng giảm bớt những ai không biết nói gì ngoài click cái đó

Mai mốt để chú update nhà băng với shop cho mọi người có việc làm

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Nghĩa là thẻ video thì chỉ cần copy link dính vào rồi post thôi đúng ko chú, vì thẻ youtube là trước cháu xài copy phần đuôi của nó thôi, mà mấy cái này chú vốn ngu nên ko hiểu lắm =,=

Yeah, riêng cái nhà băng lúc nào cháu cũng tán thành cả 2 tay khi nào khoái cá độ như cái vụ WC vừa rồi cháu dụ dỗ member ăn tiền chơi ạ
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Blog Đã Viết
    95

Yes, cái cũ chỉ là gắn cái đuôi vào, cái này nguyên link youtube

VTCYE

Em mới dùng chức năng thích bài viết chứ chưa dùng không thích bao giờ :))
    Nếu tình yêu đủ lớn, hiện thực trở nên nhỏ bé!
    Ước: yêu như người ta yêu nhau.
    Sống bằng cái suy nghĩ dám nghĩ, đôi bàn tay dám làm, và cái tâm dám chấp nhân!

Thêm một cuộc sống!

Vô *Tình
    Ni*'s Avatar
    Blog Đã Viết
    2

Ai viết bài cũng có công nếu oánh không thích ngại nhở,nếu là không thich chỉ có spam mà spam thì xử tử luôn ấy

Hạnh phúc phải tìm trong chông gai
    Tuơng lai phải tìm trong quá khứ
    Tình yêu phải tìm trong hai chữ
    Hai chữ yêu thuơng một chữ chờ

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Chú bỏ link của trang index vào lại cái banner như trước được không Chú trước xài quen rồi nên giờ lười quá

P/s: không biết tại con đang on bằng phone không mà nguyên dàn sao/ trái tim dưới nick thành ô vuông hết trơn @.@

27.03

Trang 1/2 12 cuốicuối