Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 29

Ðề tài: tâm sự của cựu thành viên

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Nấm lùn là Admin Mây Phiêu Lãng bây giờ và có gia đình và một con gái, David ở Santa Ana, SimpleMan không còn gặp nữa, Leon King có gia đình rồi lâu lâu vẫn ghé, nếu anh không lầm Chàng trai lãng mạn là nick Mưa bây giờ, Cher ở Sai Gòn và làm bên hải quan.
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

Blog Đã Viết
    95

Ý kiến tốt , vấn đề là làm như thế nào? Bây giờ đa số thích fb hơn Zart à. TV cũ vẫn nhưng ít tham gia như em nói do có gia đinh, HHT cần thay đổi nhưng chưa biết nên thay đổi thế nào
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

Blog Đã Viết
    95

HHT bây giờ đám nhỏ anh nghĩ không còn vì thời bây giờ đám nhỏ lo chơi game nhiều hơn và theo anh thấy thế hệ ngày nay so với mấy em lúc trước như sở thích và cách sống hoàn toàn khác. HHT bây giờ cần một thay đổi. HHT cần nhân lực không nhiều (HHT lúc đầu chỉ 3 người) nếu muốn vực dậy và tổ chức lại những cuộc thi như lúc xưa. Ý kiến của em rất hay.

Blog Đã Viết
    95

Anh chỉ ban nick chứ không có ban IP, đôi khi không ban mà chỉ xóa nếu thấy không để link bậy bạ hay spyware, spam không phải một người và có khắp nơi và có đủ dạng từ chạy chương trình đến mướn người đăng bài. Chỉ có hạn chế chứ không bao giờ dứt được

Còn nick thì lâu lâu cũng xóa bớt những nick quá lâu không đăng nhập. Chắc xóa cũng hết khoảng hơn 200000 nick rồi

Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi zartlichkeit2002 View Post
    anh phá cứ làm như lời em nói, sửa đổi quyền của thành viên đang chờ activate của forum xong rồi thì sẽ thấy đỡ. untick cái thiết lập họ được quyền post bài đó.

Trong nhóm các thành viên có 4 nhóm lớn bao gồm: guest, thành viên chờ activate, thành viên đã đăng ký và nhóm administrator. Sửa của cái nhóm thứ 2, đứng sau nhóm guest đó!!! (lâu rồi k điều khiển forum nên k còn nhớ chính xác nữa nhưng Z biết chắc chắn là chỉnh tại phàn đó)

Sửa xong là sẽ thấy bớt hẳn spam.

Anh set cho em quyền xóa bài và chuỷển bài thành viên có được k ạ. Tại vì em thấy anh bận quá forum chẳng còn ai quan tâm việc thu dọn spamer nữa.
    Anh để thêm tên em trong Khu Tuổi Chúng Mình với Giao Lưu , phần chuyển bài có trong thanh ngang trong Chữ Quản Trị khi xem bài viết

Pukeo Lady gà cộc pukeo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thế giới bí mật

Già rồi, vô đây chỉ còn nhớ vài cái tên:
    - Mình đến vs hoahoctro là vì thấy thú vị vs những câu đố vui của anh hai h2t (đầu tiên là cãi nhau, sau đó nhận anh hai dù ng em gái này chưa 1 lần gặp mặt anh, chỉ biết họ tên thật và anh sống ở Huế)
    - Sau quen cả anh Tóc bù xù cũng phụ trách box này ( còn 2 bạn nữa là Bell vs .... nhưng chẳng nc bao h nên ko ấn tg lắm hihi)
    - Chị Mây Phiêu Lãng là admin ( nhớ nick vì mình thik tên nick của chị ý )
    - Nhớ dì Camellia
    - Nhớ bạn hạ_vàng hay chém gió cùng
    - Nhớ red, Milos, Pagman ----> đã từng hẹn nhiều lần nhưng chưa từng gặp nhau dc buổi nào ( Milos thì gặp dc mấy phút nhân 1 lần mình đàn đúm qua trg Ngoại thương chơi, pagman cũng ở Hà Nội mà chẳng biết ở góc nào luôn @@, red thì đầu kia Tổ quốc nên cũng khó, đợt này đi vào đấy như đi chợ mà red lại chu du nửa vòng Trái Đất chưa về )
    ----- Chắc chắn còn nhiều cái nick nếu nhìn mình vẫn nhận ra, nhưng h già rồi nên trí nhớ nó có hạn

P/S: ai còn nhớ pukeo thì ra fb kết bạn nhé (fb như nick)

-
    Gia phả:
    [B]Ông nụi:EDDIE
    Bà nụi:bachang
    Papa:fiu_dzu
    Mami:VS
    Dzì:*Camellia*
    Anh hai:h2t_mt
    SS:1.Meodzo
    2.songthu_245
    3.~LiebE~
    4.Tamarind (HCN)
    Dzợ iu:truonghoangthaoly
    Bạn thân:red Bun, pagman .Milos
    Iem gớ:sweet_bear
    Đệ tử:1.kakashi
    2.Bi
    Kon gớ:1.mashi_barbie
    2.miss_juliet
    3.nilin

Tiểu học - Đại học chữ to
    Pluie's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Đi lang thang...

Trong gia phả của bô lão thì hình như con chỉ biết sơ sơ về cụ fiu_dzu

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Anh Fiu giờ lấy vợ rồi ko còn vào hht nữa
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối