Trang 2/15 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 115

Ðề tài: Góp ý kiến cho sự phát triển của Diễn dàn

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Trích Nguyên văn bởi The Smile Of Devil View Post
    em thấy nên có thêm phần chat online - shoutbox để các member có thể thạn thiện với nhau hơn và cũng dễ dàng trao đổi với BBT hơn
    Cái "ý kiến" này đã được đề xuất rất nhiều lần rồi ...vì sao chưa có mời bạn vào đây đọc câu 15 thì sẽ hiểu

27.03

........!!!......... GRTL's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trên Núi

- không thấy có cái game nhỏ nhỏ nào chơi cho vui ... ! ví dụ nuôi gà nuôi rùa gì đó ... đến kỳ mang ra đá - chạy đua lĩnh thưởng cho dzui !!! .

Bé đi nhà trẻ vancuong0606's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    0937555790

theo mình thấy thì BBT nên có thêm phần add Yahoo hay Số ĐT của các bạn thành viên, nếu cảm thấy bạn nào vui vui hay có những bài viết hay thì có thể add nick làm quen với nhau, càng nhiều bạn, càng vui
    như vậy HHT mới đông vui và hoạt động náo nhiệt hơn nhiều
    Văn Cường - 0937555790
    Y! a_mai_cho_em
    Mình ở TP HCM. Rảnh thì có thể chat với mình! Chia sẻ, nói chuyện cho vui!

Cùng ánh trăng anh say với ly rượu cay
    Phút giây này lần tìm dấu yêu ngày xưa
    Từng giọt rượu nồng làm nghẹn lòng anh đêm từng đêm
    Rượu vào sầu vấn vương thêm sầu nhớ em
    Nhắm mắt thấy em trong giấc mơ

Giải nhì cuộc thi MTI
    Cold Stone
    kaivn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Project

Skin Lucifer không có, còn skin khác đều có phần add ngay dưới profile mà bạn. Với lại muốn add thì qua p5 của thành viên phần thông tin liên lạc cũng có nếu mọi người điền đủ vào

Xin hãy yêu đời dù cuộc đời lắm chông gai

Xin hãy yêu người dù lòng người xa xôi lăm..

Đang học vỡ lòng hoahongxanh_kute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thjên đường

Trích Nguyên văn bởi GRTL View Post
    - không thấy có cái game nhỏ nhỏ nào chơi cho vui ... ! ví dụ nuôi gà nuôi rùa gì đó ... đến kỳ mang ra đá - chạy đua lĩnh thưởng cho dzui !!! .
    mình thấy ý kiến này hay đấy. Có riêng 1phần như trên rùj bbt sẽ là trọng tàj. Hoặc các loạj game có thể thi đấu gjưã các thành viên. Mình thấy ở các web khác cũng thế mà. Mà cáj kảj cách "cho thêm tên 1bàj vjết mớj nhất dướj tên cuả 1 mục vd: mục trò chuyện cùng ban tổ chức rồj phần jướj lạj có thêm phần 'góp ý bởj...'" như mình và 1số ng khác lên mạng qua dt thì thấy quá lằng nhằng mà theo mình thì káj đó đâu cần thjết có aj xem đâu cứ nhấp chuột vào mục đó thì muốn đọc gì trả được, káj đó chỉ làm những ng lên web bằng đt thấy dàj dòng thôj. Hjhj
    KHÔNG CÓ GÌ CÓ THỂ CẢN BƯỚC TIẾN CỦA TÔI NGAY CẢ BẠN

♥H2T♥ DanHuy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TậpĐ-bimbim-kẹomút

tình hình là dao này huy thấy box đố vui bùn quá ngày trước mới vào thấy box vui va nhiều câu đố hay lắm và có rất nhìu nhân tài nữa. nhưng không hiu sao cao thủ càng ngày càng ngày càng vắng bóng, hỏi mấy thằng bạn nó bảo là box h chỉ thấy câu đố nhảm thôi có những câu đố có đáp án ngay từ câu trả lời đầu tiên nhưng lại có thể spam đến 3,4 trang.... nên không vô nữa......
    mà không chỉ box đố vui ,bọn Huy thấy mấy box khác cũng vậy à quanh đi quẩn lại chỉ thấy mod và mấy người đoạt giải tạo topic mới và 8 với nhau thôi còn những thành viên mới không hỉu sao số lượng bài gủi ko quá 100 đa số sẽ nói lời tạm biệt => vì sao vậy ?
    riêng box đố vui Theo Huy thì theo chia box thành 2 phần:
    * đố vui giải trí : để những men mới mần quen đố nhưng câu đố xưa với men cũ nhưng mới với men mới ( => tạo dk cho men mới gắn bó va sau này thấy cũ rùi co thể chuyển qua phần 2 box câu đố trí tuệ
    * mở thêm 1 box câu đố trí tệ : để cho men cũ nhân tài mới thử sức và ko gặp phải những câu hỏi trùng lặp quá nhìu lần ở đây

mong rằng h2t vẫn là 1 trong nhưng diễn đàn top teen
    Kem& bim bim.....thứ vật chất sinh ra để giúp con người tồn tại.....Giống như một số người sinh ra và sống với mong muốn có thể giúp cho nhiều người vui vẻ........ Nhưng......
    Có ai biết điều này ko????......
    Chúng...... có tình yêu đấy !..........Vì sao ư???.....yêu..t???... Thì bít !

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Trích Nguyên văn bởi vancuong0606 View Post
    theo mình thấy thì BBT nên có thêm phần add Yahoo hay Số ĐT của các bạn thành viên, nếu cảm thấy bạn nào vui vui hay có những bài viết hay thì có thể add nick làm quen với nhau, càng nhiều bạn, càng vui
    như vậy HHT mới đông vui và hoạt động náo nhiệt hơn nhiều
    Vấn đề này thì diễn đàn có hỗ trợ phần add friends cho thành viên rồi bạn à. Bạn có thể add nick của thành viên nào mà bạn quý mến và muốn kết bạn. Bên cạnh đó diễn đàn cũng hỗ trợ phần nhắn tin nhanh tại hồ sơ của mỗi thành viên cho tiện mục đích gửi tin cho nhau và làm quen, kết bạn rồi mà.

Bạn có thể gửi tin nhắn nhanh, add friend hoặc vào phần hồ sơ để truy nick YM cũng dc.

:)

Bé còn quấn tã

mình thấy ý kiến của bạn grtl hay đó

Trang 2/15 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối