Trang 73/73 đầuđầu ... 23436367686970717273
kết quả từ 577 tới 579 trên 579

Ðề tài: Búp bê tóc đen

Bé đi nhà trẻ giangphuongdong227's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thj3n du0ng c0^? tjx

Trích Nguyên văn bởi Lengkeng1012 View Post
    thực sự là mình thấy chuyện này thì không được hay,cách viết không có gì là đặc sắc là sắc sảo,thậm chí có những từ tác giả lặp lại quá nhiều,văn phong không phong phú,nhiều lúc gây nhàm chạn! HịTớ nói thế thôi nhưng cũng khầm phục tác giả lắm lắm!
    Tớ cũng cảm thấy cậu thật wa' đáng khj cậu nhận xét về BBTD như vậy,tớ thường chỉ vào đây để theo dõi chap mới,ít khi comm,nhưng đọc lời comm của cậu tớ thấy hơi bức xúc! nói thẳng ra là tớ khó chịu! Trước khi nói cậu phải suy nghĩ chứ,tớ tin rằng cũng rất nhiều fan của BBTD khó chịu chứ không riêng gì tớ đâu.
    Theo dõi bữa giờ,giờ nghe được bác Laz bảo sap end BBTD thấy mừng ghê cơ,bỗng thấy nhớ lại cái thời bác Laz tổ chức bỏ phiếu bầu cử cho người cuối cùng mà KM chọn,vui gê cơ,lúc ấy mình cũng tham gia 1 cách sôi nổi^^,nghĩ lại vừa vui,vừa thấy luyến tiếc khoảng thời gian đẹp ấy ! mong chap mới của bác Laz nhá!!!
    thay đổi nội dung bởi: giangphuongdong227, 25-10-2010 lúc 06:06 AM
    Anh chi mang den cho em toan la dau kho..............
    Co le vi vay ma em yeu anh........boi vi niem vui thi de quen..con..........dau kho thi khong bao gio...............

Bé vào mẫu giáo tranquynhanh_girl's Avatar

hihi.... tớ thấy cũng hay... tớ thật sự không biết kết quả của nó như thế nào cả... nhưng tớ thích như vậy.. cố lên nha tác giả... ưm tớ không thích nhưng tác phẩm mà có đến 2 nam diên viên chính mà lại có một nữ diễn viên chính thôi... nói chung là không thick sự lựa chọn... hihi nếu cô chọn một người thì người kia sẽ ra sao... và thật sự tớ không muốn một cô gái nào khác sen vào chuyện tình cảm giửa 3 người để làm thay đổi tình cảm của một trong hai chàng trai kia... những suy nghĩ như thế làm tớ thấy. hình như tớ quá ích kỉ thì phải..... cho nên truyện tớ viêt sẽ có một cặp thôi.... hihi. tất nhiên là mỗi người có một cách riêng để khẳn định truyện của mình.
    tớ chỉ góp ý thế thôi , đừng lấy đá chọi vào nhà của tớ nhá... hihi
    bạn post tiếp nhá. Truyện rất hay...luôn ung hộ bạn đó....

Bé còn quấn tã

Tác giả ơi, mình đang kí vào đây để nói với t/g rằng : TÁC GIẢ LÀM ƠN DÀNH RA ÍT THỜI GIAN ĐỂ HOÀN THÀNH XONG TÁC PHẨM NÀY, CŨNG GIỐNG NHƯ CÁC FAN ĐÃ, ĐANG VÀ SẼ DÀNH RA HÀNG TẤN THỜI GIAN ĐỂ THEO DÕI TIỂU THUYẾT NÀY . Please!!!
    Có thể nói bạn đã rất thành công với tiểu thuyết BBTĐ, việc lựa chọn chủ đề về tình yêu là 1 lợi thế. Bởi ng` đọc ko bao h nói 2 chữ Vô lý đối với tình yêu. Người ta vẫn mong Kì tích, vẫn Hy vọng 1 tình yêu cao cả, bất diệt.
    Mình biết đôi khi, có người nói rằng 2 người chết đi đem theo 1 tình yêu thì đó mới là tình yêu bất diệt. Dù biết rằng "Đời ko như là mơ". Nhưng nếu ta được thoát khỏi cuộc đời trần tục đó để đến với những giấc mơ tuyệt đẹp, chạm đến những ước vọng tươi đẹp ko phải cũng là cách ta đang nuôi dưỡng thật tốt những tâm hồn, suy nghĩ non nớt, nhẹ nhàng đem lại ánh sáng cho những con người đang quẩn quanh với bóng tối. Mình vẫn hy vọng tác giả sẽ ưu ái với tác phẩm này nói riêng và tất cả các Fan yếu thích tác phẩm này nói chung, một kết thúc thật đep. Xin đừng để những nỗi đau, những giọt nước mắt, những hy sinh, những mất mát của họ là vô nghĩa. Xin hãy để mọi người tin rằng những người yêu nhau sẽ đến được với nhau và được sống bên nhau hạnh phúc.
    Tuy có thể nói nội dung truyện của bạn cũng na ná như các truyện tình cảm khác, nhưng vẫn rất thích ^^. Thích nhất là những câu bạn in nghiêng.Và mình xin có 1 ý kiến nhỏ (bạn đừng giận nhé) :Bạn nên trau chuốt từ ngữ hơn, cố gắng tìm nhiều từ để diễn đạt để tránh lặp từ, tránh tạo cảm giác nhàm chán cho người đoc. Cảm xúc của mình sẽ ko bị "đứt khúc" nếu ko có những suy nghĩ "kì cục" của vị tác giả tài ba chen vào =''= .
    Cuối cùng, chúc tác giả sớm hoàn thành BBTĐ và gặt hái thêm nhiều thành công nữa khi cho ra đời các tác phẩm khác.
    thay đổi nội dung bởi: MaiPhương, 22-11-2010 lúc 03:08 AM

Trang 73/73 đầuđầu ... 23436367686970717273