kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Nói anh nghe naz`!

Sinh viên đại học Miss.Ka's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    789 cái bang

Default Nói anh nghe naz`!

Nói anh nghe nè !
    Đừng giận em mỗi lúc em trẻ con anh nhé ! ..đừng nhiu hai mắt lại, đừng bím đôi môi, đừng tắt nụ cười ….đừng ….

Đừng nói rằng anh mệt mỏi, đừng nói là anh vui khi anh đang buồn, đừng cố giấu giúp em những khuyết điểm của mình, đừng dịu dàng , yêu chiều em quá mức ……đừng …

Đừng bao giờ hỏi em rằng em hết yêu anh chưa ! đừng bao giờ so sánh em với ai khác nữa, đừng bao giờ dẫn em đi nửa đoạn đường rồi bỏ em lại đứng trơ trọi lặng nhìn theo anh .

Đừng bao giờ buông tay em ra, đừng bao giờ anh để những ngón tay rời rạc cách xa em, đừng bao giờ nói với em là anh cần yên tĩnh .

Đừng cho em một tình yêu quá đầy, quá nhiều, quá đủ ……

Nói anh nghe nè !
    Em không muốn anh giận em, vì khi anh giận em rất khó xin lỗi, anh giận dai lắm cơ . Em không thích thấy anh nhíu hai mắt lại, không muốn anh bím đôi môi hay tắt đi nụ cười, vì những lúc ấy trông anh đáng yêu hơn em, em sẽ ganh tị lên mất .

Em chẳng muốn nghe anh nói rằng anh mệt mỏi khi ở bên cạnh em đâu, em sợ câu nói đó lắm, vì em sợ đó là nguyên nhân để tạo nên khoảng cách giữa anh và em . Em không thích anh che giấu cảm xúc, lúc buồn hãy nói nhé anh, em sẽ làm anh vui mà, anh luôn biết điều đó đúng không ?

Đừng che giấu khuyết điểm của em, em sẽ hư đấy ! Em sẽ làm anh phát điên lên đấy,. Còn nữa nhé, anh mà chiều em quá là sẽ có lúc em phát chán vì nhàm mất thôi .

Mấy câu hỏi đại loại như “em còn yêu anh không ?” hay tương tự như thế, anh đừng hỏi nhé, em ghét kinh khủng lắm à, chả có câu trả lời nào khác ngoài : “ Anh hỏi nữa là em oánh anh đấy”

Nếu đã dẫn tay em đi trên con đường ấy thì đừng bao giờ anh ghé vào đâu đó rồi bắt em đứng chờ 1 mình, cũng đừng bao giờ anh buông tay em ra để em đi thẫn thờ, vì em sợ, em sợ mình lạc lối nếu không có anh .

Em không mong anh yêu em quá nhiều, càng nhiều càng đầy càng dễ tràn ra ngoài, em chỉ mong nó đủ, đủ để bền lâu, đủ để hạnh phúc, đủ để cả anh và em đi cũng nhau đến cuối chặng đường . Nhé anh – một tình yêu

I Don't Wanna Miss A Thing

"I'm Jinny"

Thứ 6 Ngày 07 Tháng 08 Năm 09.........!

Chân Tình for_you's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Cái chết trắng

............
    Anh không muốn nghe em nè:
    Em yêu anh
    Em yêu anh
    Vì điều đó sẽ làm anh vui khi giận em, cưng chiều em để rồi mai này em lại sai phạm lớn
    Em xin lỗi
    Em xin lỗi
    Em không biết chỉ là vô tình
    Em không biết chỉ là vô tình
    Vì điều đó sẽ làm anh không dứt khoát làm tổn thương anh rất nhiều....
    Và điều cuối anh không muốn nghe em nè:
    Em mãi yêu anh
    Mong anh quay vể bên em, lỗi là do em
    ................

Sống là tàn nhẫn với những người yêu thương !Chỉ có người trong kẹt mới hiểu người trong cuộc? Một người vì mọi người, mọi người xem tôi như người mọi? Lương tâm em sao bằng lương tháng anh?
    Gió vẫn là gió mãi mãi lặng lẽ