kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Dịch vụ tìm ảnh theo yêu cầu

Bé đi nhà trẻ DuyênBòMộng's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sài Gòn

Exclamation Dịch vụ tìm ảnh theo yêu cầu

Như các bạn đã thấy, Lăng Kính Cuộc Sống (LKCS) là 1 box mới toanh nên còn rất ít topic, hình ảnh... Hôm nay DuyênBòMộng mở dịch vụ săn tìm ảnh theo yêu cầu, góp phần làm phong phú cho box LKCS

(¯`°¦°¤°¦º¤ :kis: ¤º¦°¤°¦°´¯)

`¤[•)øØø(•]¤´ Cách yêu cầu ảnh: `¤[•)øØø(•]¤´

¤ Các bạn có thể reply tại đây hoặc trong phần hồ sơ của Duyên để yêu cầu hình ảnh. Nhưng không nhận yêu cầu qua Yahoo! nha!

¤ Tùy theo khả năng online mà Duyên sẽ đáp ứng yêu cầu hình ảnh của các bạn càng sớm càng tốt. Trễ nhất là 1 tuần sau khi nhận được yêu cầu.

¤ Khi yêu cầu, các bạn vui lòng nói rõ về chủ đề mà bạn muốn yêu cầu. Ví dụ: hình ảnh Sài Gòn trước 30/4/1975; hình ảnh về cuộc sống mưu sinh của những người hốt rác... vv...

`¤[•)øØø(•]¤´ Các thể loại hình ảnh mà các bạn có thể yêu cầu: `¤[•)øØø(•]¤´

¤ Hình về cuộc sống thiên nhiên hoang dã.
    ¤ Hình đời sống xã hội con người.
    ... và tất cả những hình ảnh phong phạm vi box LKCS

Ngoài Duyên và mem Memory Garden sẽ đảm nhận những yêu cầu hình ảnh, Duyên mong tất cả mọi người (từ mem đến Mod), nếu hình ảnh yêu cầu nằm trong khả năng của các bạn thì hãy cùng chung tay làm nên một box Lăng Kính Cuộc Sống đầy màu sắc!

Thân

DuyênBòMộng
    thay đổi nội dung bởi: DuyênBòMộng, 26-08-2010 lúc 05:14 AM

Bé đi nhà trẻ DuyênBòMộng's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sài Gòn

Trích Nguyên văn bởi *♥*Ma Bư Mập*♥* View Post
    Có ai có thể kiếm cho mình hình ảnh nói về những em bé khuyết tật , hình ảnh về gia đình hạnh phúc + hình ảnh của những em bé bi phá thai ( chọn giùm hình ảnh vẽ hoặc nghệ thuật nha )
    Cám ơn rất nhiều ^^
    Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này

Bạn ơi mỗi lần chỉ có thể yêu cầu 1 chủ đề thôi. Riêng yêu cầu của bạn, những em bé khuyết tật thì mình thấy topic này có những hình rất hay:http://www.hoahoctro.com/4rum/showth...97#post4492697. Còn những em bé bị phá thai, mình nghĩ nó hơi kén người xem, ghê lắm, không biết có up được không. Riêng hình ảnh gia đình hạnh phúc thì mình đang tìm, trong tuần này sẽ có cho bạn.

Lần nữa xin lỗi và cảm ơn bạn!