kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: dịch dùm mình đi

Bé còn quấn tã hyo_nyo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    vũng tàu

Default dịch dùm mình đi

It's a long time I have never heard anything about you , eventhough you alway beside me. May be I lost you, may be I avoided you. I dont know. You love me, I know, but the time was so short, it's not enough time for us, for what we did together.

In that time, we had a lot of time together. You said that you had not feared anything when you beside me, I just laugh, cause I though it's just a funny time for kitting. Time to time, you demonstraded your care of me, I just felt you as a friend, a close friend. However, I started reliezed that You LOVE me.

I avoided you as whenever as possible. I did delay our meeting, stopped our trip for camping...I just wanted to avoid you,dear.

From now, it's a 4 year ago story, I remember as if it's just be yesterday. Now, I regconized my feeling, but so late...

bebadboy87
    Khách

Đã một thời gian dài tôi không còn nhận được bất cứ tin gì về Bạn, mặc dù Bạn luôn bên cạnh tôi. Tôi có thể xa bạn, tôi có thể tránh bạn. Tôi không biết nữa. bạn yêu tôi, tôi biết, nhưng thời gian ngắn như vậy, nó không đủ thời gian cho chúng ta, cho những điều mà chúng ta sẽ làm cùng nhau..

Thời gian đó, chúng tôi có nhiều thời gian bên nhau. Bạn ấy nói rằng khi ở bên tôi bạn không sợ bất cứ điều gì, tôi chỉ cười, nó là những khoảng thời gian chúng tôi có thể cười thật vui vẻ. Một thời gian sau đó, thời gian mà bạn bộc lộ rõ sự quan tâm tới tôi, Tôi chỉ cảm thấy bạn như một bạn, một bạn thật tốt. Tuy nhiên, tôi bắt đầu nhận thấy bạn Yêu Tôi..

Tôi tránh bạn bất cứ khi nào càng nhiều càng tốt . Tôi đến trễ trong những cuộc hẹn của chúng ta, tôi bỏ những cuộc chơi, cắm trại... Tôi chỉ muốn tránh bạn, bạn thân mến..
    Từ Bây giờ, nó là một câu chuyện của 4 năm trước, tôi nhớ nó chỉ như nhớ ngày hôm qua. Bây giờ, tôi cảm giác của tôi, nhưng đã muộn...

quocuong301
    Khách

cho em chỉnh chỗ này nh anh teppi
    for what we did together
    cho những j` chúng ta đã làm với nhau

LingSan
    Khách

Trích Nguyên văn bởi hyo_nyo View Post
    It's a long time I have never heard anything about you , eventhough you alway beside me. May be I lost you, may be I avoided you. I dont know. You love me, I know, but the time was so short, it's not enough time for us, for what we did together.

In that time, we had a lot of time together. You said that you had not feared anything when you beside me, I just laugh, cause I though it's just a funny time for kitting. Time to time, you demonstraded your care of me, I just felt you as a friend, a close friend. However, I started reliezed that You LOVE me.

I avoided you as whenever as possible. I did delay our meeting, stopped our trip for camping...I just wanted to avoid you,dear.

From now, it's a 4 year ago story, I remember as if it's just be yesterday. Now, I regconized my feeling, but so late...
    Một thời gian dài anh chưa nhận được tin gì ở em :), mặc dù em luôn ở bên anh :). Có thể anh mất em , có thể anh xa lánh em. Nhưng anh biết. Em yêu anh , anh biết ,nhưng thời gian quá ngắn , quá ngắn để chúng ta có đủ thời gian dành cho nhau , cho những gì anh và em đã làm.

Những lúc ấy , chúng ta đã có rất nhiều thời gian dành cho nhau. em nói em không sợ bất cứ điều gì khi ở cạnh anh , anh chỉ cười , bởi anh nghĩ đó là thời gian thật vui vẻ. Thời gian trôi quá , em bày tỏ sự quan tâm tới anh , nhưng anh chỉ coi em là bạn , một người bạn thân. Tuy nhiên , anh bắt đầu nhận thấy Em yêu Anh.

Anh tránh em nơi nào có thể được. Anh trì hoãn những buổi gặp mặt , không tham gia buổi dã ngoại , cắm trại.......anh muốn tránh xa em , em thân mến.....

Nhưng bây giờ , câu chuyện đã được 4 năm rồi , anh lại thấy nó như ngày hôm qua thôi. bâg giờ , anh cảm thấy tâm trạng của mình , nhưng đã quá muộn

......Người đâu kinh khủng thế.........