kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: Quy Định Room "CLB Tán Dóc" & Không Tính Bài Viết

~Sleeping Beauty~ SnowFairy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    mOOn HeArT

Exclamation Quy Định Room "CLB Tán Dóc" & Không Tính Bài Viết

Quy Định Room "CLB Tán Dóc"

1. Bạn có thể Post bài dưới dạng Tiếng Anh (tiếng nước ngoài) hay Tiếng Việt. Nhưng HHT yêu cầu bạn khi post bài bằng Tiếng Việt, mong các bạn hãy viết bài có dấu. => Bạn không biết viết dấu trong HHT Click Here
    2. Không đăng những bài viết đả kích, bôi nhọ danh dự của một tổ chức hoặc cá nhân nào.
    3. Tuyệt đối không dùng những từ ngữ thô tục (kể cả viết tắt), đả kích, xúc phạm lẫn nhau trong diễn đàn. Không cần biết mới vi phạm 1 lần hay mấy lần. Một khi phát hiện sẽ Ban Vĩnh Viễn mà không thông báo trước. Nên mong các bạn hãy dùng từ cho thích hợp khi Post bài cũng như khi Reply bài.
    4. Dù bạn có thân nhau cách mấy, khi post bài trong CLB Tán Dóc hay các room khác trong HHT. HHT yêu cầu bạn hãy dùng 1 tiếng "Bạn" hoặc "Tên" và không được gọi "mày" "tao" hay những từ mất cảm tình cho Thành Viên khác.
    5. Trong 1 Topic, số trang nhiều nhất là từ 8 ---10 trang và Mods room có quyền LOCK TOPIC lại. (Trừ khi các Mods của room chưa Online thì Topic đó sẽ được LOCK khi Mods online.)
    6. Những bài viết không đúng trong room, Mods có quyền Chuyển hoặc Xoá.
    7. Bạn là người hoàn toàn chịu trách nhiệm về bài viết của mình nên mong các bạn xem xét kĩ trước khi post.
    8 Không bàn luận vấn đề tôn giáo,chính trị,giới tính
    9 Hạn chế post link ảnh hoặc link nhạc, nếu cảm thấy cần thiết thì post sang các box phù hợp rồi kéo link về.Những hình ảnh ko phù hợp với quy định của diễn đàn sẽ bị xóa và người post bài chịu hoàn toàn trách nhiệm

*Mods có quyền Xoá/Sửa/Chuyển trong bài viết của bạn.

Quy Định Khi "Lập Nhóm Riêng" Trong HHT

Chắc hẳn các t/v cũ cũng còn nhớ, trước kia HHT không cho phép các bạn lập nhóm trong HHT vì để tránh tình trạng gây xích mích lẫn nhau. Nên một khi nhóm nào vừa lập lên đều bị BBT phá hủy nhưng thời gian gần đây, BBT đã thoải mái hơn với các bạn và cho phép các bạn lập nhóm theo ý nguyện. Nhưng rồi mọi chuyện xảy ra cũng giống như BBT dự đoán. Chắc hẳn các bạn vô HHT không phải để luyện tranh cãi để trở thành một vị luật sự tương lai. Nên để nganh chạnh chuyện này, BBT yêu cầu các bạn khi muốn thành lập nhóm của mình. Phải có đủ những điều kiện sau đây:

1/ Người đứng ra lập nhóm phải là Thành Viên của HHT trên 2 tháng
    2/ Phải Đăng Ký nhóm tên gì & cách hoạt động của nhóm qua Admin hoặc Smod & phải được sự Đồng Ý. Nếu không, nhóm đó sẽ KHÔNG được HOẠT ĐỘNG trong HHT.
    3/Nhóm phải hoạt động đúng như lúc đăng ký. & Người đứng ra lập nhóm sẽ phải chịu trách nhiệm về nhóm của mình.
    4/ Không gây tranh chấp, đả kích với các thành viên trong nhóm cũng như các thành viên khác trong diễn đàn hay dùng từ ngữ thô tục (kể cả viết tắt ).
    5/Nếu một khi nhóm có sự tranh chấp, Admin hoặc Smod sẽ không đứng ra tìm hiểu để giải quyết chuyện Nhóm cho bạn mà sẽ Hủy Bỏ luôn cả nhóm "sai" lẫn nhóm "phải". Nên lúc đó, mong bạn đừng HỎI TẠI SAO.
    6/Một nhóm không được đi quá 10 người và sau khi đã đủ thành viên, Người Lập Nhóm phải Liệt Kê Danh Sách các thành viên trong nhóm của mình cho Admin hoặc Smod. (Nhóm sẽ HỦY BỎ nếu phát hiện số thành viên trên 10 người)
    7/Mỗi thành viên trong nhóm phải để Tên Nhóm dưới chữ kí của mình.
    8/Nhóm chỉ dành cho Thành Viên nên Nhóm tuyệt đối không có thành viên trong BBT tham gia.
    9/Dù bạn có thân nhau cách mấy, khi post bài trong CLB Tán Dóc hay các room khác trong HHT. HHT yêu cầu bạn hãy dùng 1 tiếng "Bạn" hoặc "Tên" và không được gọi "mày" "tao" hay những từ mất cảm tình cho Thành Viên khác.
    10/Mỗi thành viên chỉ được tham gia vô 1 nhóm duy nhất. Nếu khi phát hiện bạn dùng khác nick để tham gia các nhóm khác nhau, nick của bạn sẽ bị Hủy Bỏ trong các nhóm mà bạn tham gia. (SF nghĩ chắc cũng ko ai "rảnh" đến vậy đâu nhỉ :cr: )
    YÊU CẦU: 1) Tất cả các nhóm (đã /đang hoạt động hay sắp hoạt động) đều phải Đăng Ký.
    2) *Khi chưa được xét duyệt , các bạn ko được để Tên Nhóm dưới phần chữ ký & bạn cần thường xuyên VÔ ĐÂY check xem Đơn của bạn đã chấp nhận hay chưa....Thanks

Lập Nhóm Application::::::

Nick của bạn:
    Nơi sinh sống:
    Cách hoạt động của Nhóm:
    Danh sách các bạn trong Nhóm:
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.
    ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY :::::::::CLICK CLICK CLICK

*Nếu các điều kiện trên vẫn không được khắc phục, BBT đành một lần nữa fa' hủy tất cả các nhóm trên HHT.
    thay đổi nội dung bởi: Thiên Thần Bay, 08-04-2009 lúc 07:17 AM

VODKA
    Khách

:::WARN:::
    Từ giờ đi đâu mà BBT nói chung và Atula nói riêng, nếu gặp bất cứ 1 mem nào xưng hô ko đúng nội quy, hay là dùng những từ ngữ có thể nói là "vô văn hóa" mặc dù được biến dạng dưới nhiều hình thức, thì ngay lập tức nick đó sẽ bị BAN cảnh cáo, nặng thì vài năm, nhẹ thì vài tháng
    Thông báo đến đây là hết
    Good luck to all

Disp๑®µ -'ღ'- º°¨Lạ¨°º's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Mìn núi !

Exclamation Thông báo về quy định mở chủ đề mới và type dấu trong bài !

Tình hình là dạo này mình thấy box Tán Dóc khá là thu hút mem,có thể nhìn rõ điều đó nhờ số chủ đề mới tăng vùn vụt,mặc dù box có tên là Tán Dóc nhưng cũng có quy định của nó,việc một số bạn lạm dụng việc mở chủ đề mới như là 1 xu hướng hay để giải quyết nhu cầu bộc phát gây "loãng" nội dung của box,làm số bài "rác" tăng đáng kể chỉ gây phản cảm cho người xem và ảnh hưởng đến "tốc độ truy cập vào 4rum HoaHocTro" thêm nữa có 1 số bạn khi "viết" không sử dụng tiếng Việt chuẩn mà tự ý biến tấu nó như là 1 "sì tai" riêng của mình điều đó làm ảnh hưởng xấu đến "vẻ đẹp của tiếng Việt" và gây khó chịu cho người đọc vì vậy mình mở thông báo này để nhắc nhở những bạn nào đã,đang và sẽ "vi phạm" những điều mình nói ở trên thì nên chú ý !
    Về việc viết bài:Những bài nào type tiếng việt ko dấu hay bóp méo tiếng Việt vô tội vạ sẽ bị xóa ko thương tiếc.
    Nếu bạn nào ko biết cách type tiếng việt có dấu hoặc gặp vấn đề gì khi viết bài có thể xem ở đây:
    Cách Type Tiếng Việt CÓ Dấu
    Còn về việc mở chủ đề mới thì các bạn nên xem xét kỹ và có trách nhiệm với chủ đề mình mở trước khi mở chủ đề mới !
    P/S:Thông báo này có hiệu lực từ bây giờ !
    thay đổi nội dung bởi: º°¨Lạ¨°º, 05-04-2008 lúc 08:18 PM