PDA

Xem đầy đủ chức năng : có phải khi lớn lên con người ta dề thay đổi tính cách

saumotloinoidoi
06-04-2006, 02:42 AM
cách đây đúng 2 năm thôi khi tôi là một cô bé chập chững bước vào cổng trường cấp ba trong mắt tôi tất cả mọi thứ đều lung linh sắc màu một màu hồng thật đẹp và tất cả mọi người đều thật dáng yêu tôi luôn sông; với một trái tim tràn đầy nhiệt huyêt cho cuộc sống nhưng rồi khi nhận lời yêu người ây tôi trở nên thây đổi một sự lột xác hoàn toàn.tôi cũng từng yêu người ấy với trái tim trẻ con như vậy nhưng cũng chính vì tinh; trẻ con ấy mà tôi nhanh chóng nhận ra sự nhàm chán trong tình yêu của mình và lời nói chia tay bật ra cho dù người ấy đau khổ và tìm mọi cách để tôi suy nghĩ lại nhưng tất cả đều ko được tôi chấp nhận và rôi khi nhận ra mình đã lớn đã biết yêu thì tôi bàng hoàng nhận ra mình đã yêu người đấy nhưng tất cả đã quá muộn màng người ấy đã ko còn là của tôi. từ một cô bé nhìn thế gipoi*' qua lăng kính màu hồng tôi trở nên xa lạ với thế giới này tất cả trong mắt tôi đều trở nên đáng ghét tôi ghen tỵ với người mới của người ấy vì người mới có được người ấy còn tôi thì ko giữ trong lòng một mối tình câm ko hề dám cho ai biết rồi dần dần tôi trở nên ko tin một ai cả. vậy là do tối lớn rồi thay đổi hay vì................