PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nỗi lòng

TUYETMY33
06-04-2006, 12:47 AM
:bay: Từ lúc mà My bước vào ngưỡng cửa của cấp ba thì cuộc sống hình như hoàn toàn đổi khác. My nhìn thấy được hết 2 mặt của cuộc đời... Nó toàn là sự dối trá và lọc lừa, không có điều gì cọi là chân thành cả. My rất mong các bạn chia sẻ với My.

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~

chochang
06-04-2006, 01:08 AM
My ah`, có chuyện gì bùn phiền hãy chia sẻ với mình nhé:)
minh` năm nay học lớp 12 , sắp rời ghế nhà trường rùi ....bùn lém><"
hãy vui lên đi!!!!
đời đâu chỉ có than vãn!!!

♥_Vampire_♥
06-04-2006, 02:01 AM
:bay: tu luc ma My bươc vao ngương cua cua cap ba thi cuoc song hinh nhu hoan toan doi khac.My nhin thay dươc het hai mat cua cuoc doi no toan la su doi tra va loc lua khong co dieu gi goi la chan thanh cả.My rat mong cac ban chia se voi mỵ

Không phải đâu em à,em đang học cấp 3 à,ở tuổi này thường rất thích đùa giỡn,thậm chí cả đến chuyện tình yêu,vì tuổi này rất năng động có thể là 1 phần lớn của Xã Hội nhưng không phải đâu cũng vậy,em chắc sẽ gặp được 1 điều chân chính sẽ đến với em,và khi đó em sẽ hiểu ra được thế nào là sự lừa dối.

pikachu2605
06-04-2006, 01:25 PM
Cấp 3 là thời gian mà moi người đối xử với nhau vô tư trong sáng nhất mà, bạn đừng nghí thế vì khi vào đại học cũng như khi trưởng thành hơn bạn sẽ thấy cuộc sống còn khó khăn hơn nhiều. Cố lên nhé !

me_luv_mit
06-04-2006, 01:57 PM
tu luc ma My bươc vao ngương cua cua cap ba thi cuoc song hinh nhu hoan toan doi khac.My nhin thay dươc het hai mat cua cuoc doi no toan la su doi tra va loc lua khong co dieu gi goi la chan thanh cả.My rat mong cac ban chia se voi mỵ

thời gian nó trôi qua nhanh lắm.. Thấm thoát thì sẽ dần quen thôi. Đôi khi cuộc sống nó hổng có giống cái gì mình mong đợi . Chỉ chừng nào mình từ chèo lấy cái mình muốn hoy