PDA

Xem đầy đủ chức năng : ĐÃ Bao GiỜ BẠn NhẬn Ra....

caykeomut
04-04-2006, 06:15 AM
ĐÃ BAO GIỜ BẠN NHẬN RA RẮNG
bạn cảm thấy nhớ nhất 1 người khi người ấy ngay ở bên bạn mà ko còn là bạn của bạn?
đôi khi sự thật còn khó nói hơn cả lời nịnh hót
có những lúc bạn thấy hối tiếc về những điều đã nói nhưng cũng có khi bạn ko nói rồi sau dớ lại ước phải chi mình đã nói? điều nào khiến bạn hối hận nhiều hơn?
thể hiện sự wan tâm đến 1 người mà khiến họ cãm thấy bị ràng buộc là 1 điều cực khó
khi chúng ta nói dối để che dấu 1 điều j` đó vì sợ người khác biết , nỗi sợ sẽ tăng lên gấp bội
bạn càng sợ đương đầu với thất bại thì dường như chúng càng tìm đến bạn

Đêm Trăng
04-04-2006, 06:45 AM
ờh đọc cũng hay lắm ,ồh tôi ko nhận ra điều gì ,tôi chỉ nhận ra rằng :
_nếu ko loàm gì thì bạn ko là gì cả
_nếu mãi mộng mơ ,cuộc đời bạn mãi chỉ là một giấc mơ mà thôi

♥_Vampire_♥
04-04-2006, 07:02 AM
Có đấy bạn,nhưng quan trọng là chúng ta phải biết đối mặt với sự thật,nếu bạn yêu 1 ai đấy mà người ấy không yêu bạn,đấy là sự thật,bạn phải vượt qua nó để làm sao cho người ấy hiểu bạn là được,đừng tự lừa dối mình.

Lost.
04-04-2006, 08:21 PM
Những dòng ý nghĩa này đã đọc ở đâu đó đôi lần ...
Và cũng đã hơn 1 lần "nhận ra" những điều giản dị mà sâu lắng ấy nhưng ....cũng mãi chỉ và " nhận ra".....nhận ra được những điều đã xảy ra mất rồi ...........chưa muộn ....có người đó nói rằng mọi thứ chưa muộn ...........ta nhận ra và ta tiếp tục cho những ngày mai chắc chắn điều đó hơn nhiều là ngồi tiếc nuối sau khi đã "nhận ra" những điều không lấy gì làm tốt đẹp kia .......gắng lên nào !!!!!!!1

biuiuban
04-04-2006, 08:22 PM
rất tiếc là chưa bạn à

caykeomut
05-04-2006, 10:19 PM
phải cố gắng để ko hối tiếc

nini_mtv
05-04-2006, 10:29 PM
nhửng điều bạn nói tôi nhận ra năm 13 tủi. bây giờ tui nhận ra nhiều hơn thế nửa là...