PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vô đề.....

batuocsocola
03-04-2006, 06:53 AM
tháng tháng rùi ta đang làm gì đây nhỉ?
không biết nữa, chỉ biết là ta lao đầu vào những việc không đâu, tốn thời gian vô ích, thời gian đang trôi đi , cái hạn cuối đang đến mà ta....ta lại làm gì thế? cũng không biết nữa , ta chỉ làm theo cảm hứng, mà cảm hứng ta chỉ buồn, buồn mãi không thôi, nên việc ta àm lại càng buồn hơn, ta lao đầu vào những việc không đâu đó và nó lại làm ta buồn hơn, hic, biết làm gì bậy giờ nhỉ, GO vậy, có ai là hảo hữu ta trên đó ko?, họ chắc ko GO vì buồn như ta đâu nhỉ?, hi` mà thui vậy.
Cứ hằng đêm ta lại buồn vì sao ko biết nữa, thi sĩ thường buồn vào mỗi buổi chiều còn ta lại buồn vào mỗi buổi tối, thế có lạ không cơ chứ, chẳng hiểu ra sao nữa.Có đôi lúc ta thầm mơ ước có .....một người con gái ta yêu thương hết lòng đến bên ta và kéo ta ra khỏi mớ bùng nhùng này có lẽ ta sẽ thoát ra được,hic, nhưng ta đã ước như vậy bao lâu rồi mà ta vẫn chẳng có ai, để bậy giờ ta càng lún sâu vào mớ bùng nhùng đó
Người ấy ơi...............
ta viết gì ấy nhỉ?
ko biết nữa
có ai trả lời ta ko vậy?
hình như giống spam quá
mà thôi del cũng được
hic, lại buồn

giangsinhbuon
04-04-2006, 07:17 AM
tôi hiểu được cảm giác của bạn
và mỗi buổi tối lại bun lại cảm thấy cô đơn
lại muốn tâm sự với 1 ai đó

*Thanh Quang*
04-04-2006, 07:26 AM
ồh hóa ra ở đây lại có thỏi socola đang buồn mà ko biết buồn vì chuyện gì ,hê có phải vì bạn cảm thấy cuộc sống đang diễn ra quanh bạn nhàm chán quá nên buồn có phải vậy ko? đừng nên buồn bạn ạ ! bạn phải vui lên mới đúng chứ ,bạn hãy thử nhìn xung quanh xem ,có mấy người có được cuộc sống bình an như bạn nào ? hãy vui lên bạn nhé :)

Lost.
04-04-2006, 09:52 PM
Hết một ngày mình cũng buồn, lại những đĩa nhạc cũ Tô Chấn Phong,Trịnh Nam Sơn .... nghêu ngao cất lên cả chiều tối, lại làm bại với cái điện thoại với những cái fon tự tạo .....viển vổng linhtinh .......đôi khi cứ thôi miên cái điện thoại .........nhưng rồi cũng vẫn im bặt ........đó là những buổi chiều chẳng vộ vã gì .......nhớ lại một bài thơ mình đã làm về ngay không vội vã, lật lại chúng vẫn thấy .......hay.........

Vẫn là một ngày một ngày không vội vã
Hết chiều tan chờ đêm ghé về đây
Lại đếm sao trời lại nghe gió vờn mây
Thôi gửi gắm một điều gì như đã

nu_hit_le
04-04-2006, 10:03 PM
bạn ơi . tôi hiểu rõ những gì bạn nghĩ lắm . trong những cái mà người ta gọi bình an đó có ai bít đang xảy ra giông tố đâu chứ . bạn cô đơn . đúng vậy . bạn bế tắc và cảm thấy bất lực . chính xác hoàn toàn . tôi cũng đang giống tam trạng đó . tôi tin rồi mình sẽ vượt qua và hy vọng bạn cũng thế . nếu bạn cảm thấy thật sự chán chường thì hãy nói với lòng mình ít ra bạn có tôi và những người khác cùng tâm trạng mà . đâu phải cô đơn chứ

batuocsocola
05-04-2006, 04:45 PM
uhm mình vẫn biết là mình ko cô đơn mà
đã bao lần mình cố gượng cười
đã bao lần mình cố gượng vui
nhưng chẳng thể nào vui được quá 5s
mà thôi kệ cuộc sống vẫn là cuộc sống
ko vui ta vẫn phải sống, có thể nào chết được đâu cơ chứ
nhìn lên mình chẳng bằng ai
nhìn xuống ko ai bằng mình

me_luv_mit
05-04-2006, 05:30 PM
rảnh rỗi hông chiện gì làm ..cần người chia sẽ nhưng chẳng biết nói ra sao..hiểu tình trạng của bro muh` :)

wolfman
08-04-2006, 03:22 AM
,"Có đôi lúc ta thầm mơ ước có .....một người con gái ta yêu thương hết lòng đến bên ta và kéo ta ra khỏi mớ bùng nhùng này có lẽ ta sẽ thoát ra được,hic, nhưng ta đã ước như vậy bao lâu rồi mà ta vẫn chẳng có ai, để bậy giờ ta càng lún sâu vào mớ bùng nhùng đó"
Đây mới là tâm sự của bạn :"cô đơn "?

batuocsocola
08-04-2006, 04:34 AM
:blinking: ai thấy được thì người đó biết
batuoc biết đâu:hehe: