PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hãy Nhớ !

ShadowSunset
01-04-2006, 05:12 AM
Hãy nhớ rằng!

Sự hiện hữu của bạn là món quà cho thế giới này. Bạn là duy nhất và không ai thay thế được bạn. Cuộc đời bạn là tất cả những gì bạn muốn, bạn hãy sống trọn vẹn từng ngày ngay từ bây giờ.

Hãy luôn sống trong những niềm vui, chứ không phải là những phiền toái, và bạn sẵn sàng đương đầu với những gì sẽ đến. Trong bạn hẳn sẽ luôn có quá nhiều câu hỏi, hoài nghi… Nhưng hãy hiểu, hãy dũng cảm… bạn sẽ thành người mạnh mẽ.

Đừng tự giới hạn mình. Những giấc mơ của bạn đang chờ bạn đánh thức và chinh phục. Đừng rời bỏ những quyết định quan trọng để tạo ra cơ hội của ngày mai. Bạn hãy vươn đến đỉnh cao và giá trị của chính mình.

Không có gì lãng phí năng lượng sống cho bằng sự lo lắng. Bạn càng ưu tư bao nhiêu, bạn càng trĩu nặng tâm hồn bấy nhiêu. Đừng cho mọi vấn đề quá nghiêm trọng – hãy sống một cuộc đời “trời quang mây tạnh”, chứ không phải sống trong những âu sầu hối tiếc.

Hãy nhớ rằng một tình yêu nhỏ sẽ không thể tồn tại, hãy nhớ rằng rất nhiều quy luật tuần hoàn là điều không tránh khỏi. Hãy nhớ rằng tình bạn là một sự đầu tư khôn ngoan, và kho báu cuộc đời là chúng ta… được ở bên nhau.

Có sức khỏe và hy vọng và hạnh phúc. Hãy dành thời gian ước nguyện đến một vì sao. Và đừng bao giờ quên… chúng ta đặc biệt đến thế nàov

A&E
02-04-2006, 02:11 AM
"Hãy luôn sống trong những niềm vui, chứ không phải là những phiền toái, và bạn sẵn sàng đương đầu với những gì sẽ đến. Trong bạn hẳn sẽ luôn có quá nhiều câu hỏi, hoài nghi… Nhưng hãy hiểu, hãy dũng cảm… bạn sẽ thành người mạnh mẽ."
Nhưng nếu cuộc đời đã lấy hết sự tự tin & mạnh mẽ ? Khi ấy , KCN sẽ làm thế nào hở , cô bé ?

Meodzo
04-04-2006, 11:06 PM
Cuộc đời có thể lấy hết sự Tự Tin của em ... nhưng chắc chắn em vẫn còn chút Mạnh mẽ :) ... Hoặc giả , nếu chút xíu Mạnh mẽ cũng bỏ em màh ra đi ... khi đó ... có lẽ ... em sẽ cần đến bờ vai và vòng tay của Anh :)

babylove_die
01-05-2006, 04:05 AM
chài hay wa ...........

E&A
28-06-2006, 11:53 PM
Có những sự trùng hợp ... khiến người ta kinh ngạc ... Đôi khi fa lẫn cả sự hoảng loạn ...

viponline132
04-07-2006, 09:42 PM
có vẻ thấy như vậy nhỉ sự chùng hợp giữa :cungly: người như vậy thật là bó tay :yike2: nhưng trong cuộc sống nó vẫn còn một cái gì đó rất tốt đẹp sẽ đến với bạn

ShadowSunset
05-07-2006, 01:19 AM
"Hãy luôn sống trong những niềm vui, chứ không phải là những phiền toái, và bạn sẵn sàng đương đầu với những gì sẽ đến. Trong bạn hẳn sẽ luôn có quá nhiều câu hỏi, hoài nghi… Nhưng hãy hiểu, hãy dũng cảm… bạn sẽ thành người mạnh mẽ."
Nhưng nếu cuộc đời đã lấy hết sự tự tin & mạnh mẽ ? Khi ấy , KCN sẽ làm thế nào hở , cô bé ?

Nếu cuộc đời lấy hết sự mạnh mẽ & tự tin ... Em sẽ ngân nga bài hát ... "Trời sinh voi trời không sinh cỏ" ... A&E biết bài hát này hông? :huglove:
Hãy nghe và sẻ hiểu điều em nói ... Giả dụ một ngày nào đó sự tự tin bị vùi lấp ... dũng cảm đã ra đi thì nụ cười có đến với chúng ta ? Bờ vai ưh ? ....

_7:30_PM_
05-07-2006, 09:33 PM
Hãy nhớ rằng một tình yêu nhỏ sẽ không thể tồn tại ...

Chắc dzì đây :) ... 1 tình yêu nhỏ sẽ là 1 tình yêu lớn khi bạn gom góp đủ Niềm Tin :) ...

ShadowSunset
07-07-2006, 01:39 AM
Một tình yêu nhỏ sẽ không thể tồn tại nếu qui luật tuần hoàn của sự sống là không tránh khỏi ... "Đào Thải"

kul_boiz
07-07-2006, 01:43 AM
Tau không tin vào tình yêu nữa :chayle:

phonglantim
08-07-2006, 11:25 PM
Hãy luôn sống trong những niềm vui, chứ không phải là những phiền toái, và bạn sẵn sàng đương đầu với những gì sẽ đến. Trong bạn hẳn sẽ luôn có quá nhiều câu hỏi, hoài nghi… Nhưng hãy hiểu, hãy dũng cảm… bạn sẽ thành người mạnh mẽ.

..Câu này ...có lẽ dành cho ta...hmm....sống trong niềm vui ....hẳn ta sẽ thành người mạnh mẽ :):):)