PDA

Xem đầy đủ chức năng : (*đời tui lạnh lẽo*)

boyz_of_love
30-03-2006, 08:47 PM
...câu truyện kể lại buồn waa' :mecry:
Năm đó mình học lớp 9. Đi học thì cũng có nhiều bạn lắm, nhưng mà trong đời chưa biết tình yêu là gì..:fi:nhưng mà trong trường cũng có nhiều dứa đẹp lắm.Nhưng một hôm có một con nhỏ lớp 10 ngồi bên cạnh (đi xe buýt tới trường mà).Rồi thế là hai đứa quen nhau, nhưng mà chưa tỏ tình tại vì tui biết là mỗi năm học xong thì tui phải dọn nhà đi chỗ khác ở (tại vì ba mẹ đi làm chỗ mới) cho nên mình không muốn tỏ tình rùi phải chia tay.:sosad: :sosad: nhưng mà mình cũng không biết tỏ tình bằng cách nào...........Nhưng có một ngày đang trên xe đi về nhà thì...cô ấy hôn mình đột ngột ( ngồi bên cạnh mỗi ngày mà ) bỗng nhiên người của tui cảm thấy giống như là.....rất khó tả nỗi.nhưng mà rất là dzui..nụ hôn đầu tiên trong đời từ khi sanh ra.:blushing:.cả trường ai cũng biết hết...:D rùi càng ngày hai đúa càng thân hơn. nhưng mà thời gian không biết sao mà trôi qua nhanh lắm.... vù vù đã tới ngày tan học. tự nhiên mình bỗng thấy là có cái gì trong cơ thể của mình biến mất. mình chỉ muốn năm học đó kéo dài thêm lắm hay là thời gian quay lại dể mình tiềm lại niềm vui thật sự của mình.:cry: :cry:

...trong đời có bao nhiêu lần mà con người có 2 cơ hội, nếu nắm được thì đừng buông ra kẻo hối hận suốt đời ( there is no 2nd chance )

.::Nhoc_tinh_nghich::.
31-03-2006, 12:06 AM
phải đời người có cơ hội là phải biết nắm chặt lấy đừng để nhỡ mất....nếu ko sau này hối hận suốt đời........

sachi
01-04-2006, 05:09 AM
trời , con gái gan dữ dzậy ta, nhưng bạn là người hạnh phúc dó