Ðăng Nhập

Xem đầy đủ chức năng : Thất Vọng

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
29-03-2006, 11:35 AM
Tui thật vọng về tất cả.Dường như tui có cảm giác cái ánh nắng hạnh phúc của tình cảm gia đình và bạn bè dường như càng ngày càng xa vời.Tui mệt mỏi gây lộn dzới tất cả mọi ng`.Cái tháng kinh tởm ấy làm cho tui đau khổ.Pa tui đi cặp bồ dzới 1 người đàn bà khác.Tui phát hiện ra.Dzậy mà má tui dzẫn dzui dzẻ với mọi người.Hiz............tui hok biết có nên nói dzới bà k0 nửa.Tui yêu pa má tui nhất trên đời,nhưng dzường như tình cảm và cái nhìn của tui dzới pa tui đã thay đổi.Tui nhìn ông = còn mắt khác.K0 còn là con mắt thơ ngây tràng đầy yêu thương nửa,đôi mắt đầy nước.TUi hok biết có nên nói dzới má k0???TUi sợ bà buồn,mà tui lại k0 muốn má tui buồn nửa.Hok biết khi mà biết chuyện này bà sẽ như thế nào??Ngày ngày trôi wa.Càng ngày tui càng thấy tuyệt dzọng.Thất dzọng dzề tất cả mọi ng`.Tui mệt mỏi!!!!!!Nhìu lúc muốn hét thật to lên,nhưng sợ má nghe thấy.Nhiều lúc muốn tâm sự dzới ai mà bạn bè nó đá mình hết.Đá tui chỉ dzì 1 thằng còn trai.Còn mấy bà giáo nửa.Ăn dzì mà khó tính thế k0 biết.Làm sai 1 cái thui là chửi lên.Nhìn má hạnh phúc tui càng k0 dzám nói.Mà không nói mai mốt chuyện còn tệ hơn nửa.Mong sao mà tìm đc 1 người cho tui lời khuyên bảo tui nên làm gì?!Chán nản nhiều lúc muốn bỏ ra khỏi nhà...............Hizzzzzzzzzzzzz................ ......Papasa ơi!Sao pa lại lừa dối má con con.:mecry:Ước gì tui hok có rơi dzô tình cảnh này,ước dzì tui hok là con pa tui,ước dzì đc gặp bà ngoại,ước gì bạn bè way lại dzới tui,ước dzì.........................mọi chuyện way lại từ đầu.

introvertgirl
29-03-2006, 03:50 PM
ban a`, tui.....cũng muôn' giúp, nhưng........ko biết phải giúp ra sao nữa, hic hic, buồn lây by ban luôn rối!

____(=^.^=)____
30-03-2006, 09:36 AM
Uhm anh cũng ko biết làm gì hơn. Mong em quên hết chuyện buồn đi. Hạnh phúc sẽ miễm cười với em vào 1 lúc khác. Chuyện em nói ba em có người khác thì ko thể để ko được em hãy nói cho ba biết rằng em đã thấy và nói cảm xúc của mình cho ba hiểu. Con nếu ba vẫn vậy thi em nói cho mẹ biết rồi đến đâu thì đến chuyện xấu thì sớm muộn gì cũng biết thôi...

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
30-03-2006, 12:31 PM
Lại 1 ngày kinh dzị nửa trôi wa'...................Kinh tơm....................Tui ghê sợ pa tui.....................Càng ngày càng k0 muốn nhìn pa....................Chán đời dzã man.Nhiều khi muốn bỏ hoc..........................Chạy biến đi đâu đó.Nhưng bị kéo lại.Khựng lại.Tất cả mọi chuyện càng trở nên tồi tề............................Nhiều khi cần 1 người chia sẽ......................mà k0 có ai..............Nhiều khi muốn die luôn cho xong......................mà k0 đc.............Ông trời ban cho mình sự sống...............mà chết đi thì có ý nghĩa gì..............................Kệ nó..............k0 có pa cũng đc.............Má con mih` sống cũng k0 sao................Ổng k0 xứng đáng làm pa mình.....................Ổng là 1 người dối trá......................Từ nay sẽ k0 bao giờ tin bất kỳ người đàn ông nào trên thế giới...................................

@Cường cũng mong theo lời anh nói mọi chuyện sẽ xảy ra

_Killer_
31-03-2006, 04:56 AM
Nhóc ới!Cố gắng lên!ANh hỉu nhóc mà!

_::**::_KC_::**::_
31-03-2006, 07:17 AM
:rain:..............................lings cũng thất vọng hoàn toàn.............Lings bỏ ra ông bà , để bố mẹ ở nhà .........tưởng mấy hôm đón về.........hình như thiếu lings họ sống càng vui ..........thất vọng..............Định cư ở ông bà..........:D

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
31-03-2006, 07:37 AM
Trời ơi đọc xong thấy bùn cho 2 quá :mecry:, tình cãnh cũa 2 bi giờ y chang tình cãnh cũa em 4 năm trước , ba mẹ em cũng đã ra tòa ly dị vì pa em cũng y chang pa 2 đó......Cũng đi theo 1 người đàn bà khác , mama em bík được , bà bùn lắm và bị shock nặng đến nỗi gia đình định phãi thu xếp cho vào viện.....Lúc mama em bị shock , em không dám nói chuyện với mama , lúc đó gặp ai mama cũng chữi đầu óc không bình thừn như người...điên ấy....Em bùn lắm và chĩ biết nhìn mẹ vào lúc bà đã ngũ say mà thôi....:mecry:......Bây giờ em cũng không biết cho 2 một lời khuyên như thế nào nữa.....Nhưng em cũng chắc 1 điều khi mẹ cũa 2 bík được bà ấy cũng sẽ bị shock y chang mẹ em tùy theo mức độ mẹ cũa 2 iu pa 2 cỡ nào thì shock cỡ đó......Cũng phãi chấp nhận sự thật trớ trêu này thôi........Mong chuyện này qua đi sớm.....Em có 1 lời khuyên 2 nên tâm sự với pa 2 1 cách nghiêm chĩnh , chĩ rõ ra cho ông ấy bík ông ấy làm vậy là sai và tìm mọi cách thuyết phục ông ấy , thấy ông ấy đi với người đàn bà khác thì 2 hãy bước tới và nói : '' Nếu mẹ con cũng đi theo 1 người đàn ông khác , pa biết được liệu pa có bình tĩnh nỗi không??''......Và 2 nói với người đàn bà đó là : '' Nếu dat. tin`h canh~ cô là mẹ con thì cô sẽ nghĩ thế nào khi biết chồng mình đi theo 1 người đàn bà khác??Liệu cô có sống hạnh phúc nỗi nữa không ???.....
2 sẽ làm thử theo cách của em,dzù sao cũng cảm ơn em dzì đã chia sẽ dzới 2

August August
31-03-2006, 08:23 AM
Ly à!Cố gắng lên em!Em hãy nói cho má biết đi!Chị tin là mọi chuyện sẽ ổn thôi!Em phải cố lên thui!Đừng có yếu ớt như thế.Hình ảnh con nhóc Ly nghịch như quỉ sứ đâu rồi??Nói cho má biết đi mọi chuyện rồi sẽ wa thui.

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
31-03-2006, 09:53 AM
Mệt mỏi........chán chườn...........hết muốn quậy phá............hết muốn nghịch ngợm.......hết muốn khóc.........mà nước mắt cứ trào ra........suốt ngày phải lén dzô trong nhà tắm khóc.........mẹ bệnh........còn nói 1 câu kinh hoàng............nghe xong mà điếng người........Sau này k0 có me........3 cha con phải cố gắng sống thật tốt nhé.........hỏi mẹ bênh gì mà mẹ cứ gạt đi........Mẹ mà có chuyện gì........chắc mình khỏi sống........Bây giờ mới hiểu hết nổi khổ của Alina.........hồi đó nó cũng bị như dzậy.........mà mình cứ an ủi ậm ừ cho xong.............Càng ngày càng k0 muốn nhìn mặt ổng.........hôm nay về trể.........chắc tới chỗ bà kia.........gọi điện lúc thì trên cơ quan.......lúc thì trên đường đi công chuyện..........ổng định nói dối mẹ con tui đến khi nào??..........K0 biết ổng có thương tui hok nửa..............Còn ngồi nói.........con có biết con là của báu của pa k0?..........nghe mà muốn ói...................Chán wa'........Chỉ muốn chít thôi :mecry:

.::Nhoc_tinh_nghich::.
01-04-2006, 02:48 AM
Mệt mỏi........chán chườn...........hết muốn quậy phá............hết muốn nghịch ngợm.......hết muốn khóc.........mà nước mắt cứ trào ra........suốt ngày phải lén dzô trong nhà tắm khóc.........mẹ bệnh........còn nói 1 câu kinh hoàng............nghe xong mà điếng người........Sau này k0 có me........3 cha con phải cố gắng sống thật tốt nhé.........hỏi mẹ bênh gì mà mẹ cứ gạt đi........Mẹ mà có chuyện gì........chắc mình khỏi sống........Bây giờ mới hiểu hết nổi khổ của Alina.........hồi đó nó cũng bị như dzậy.........mà mình cứ an ủi ậm ừ cho xong.............Càng ngày càng k0 muốn nhìn mặt ổng.........hôm nay về trể.........chắc tới chỗ bà kia.........gọi điện lúc thì trên cơ quan.......lúc thì trên đường đi công chuyện..........ổng định nói dối mẹ con tui đến khi nào??..........K0 biết ổng có thương tui hok nửa..............Còn ngồi nói.........con có biết con là của báu của pa k0?..........nghe mà muốn ói...................Chán wa'........Chỉ muốn chít thôi :mecry:
cậu đừng làm như thế không tốt đâu..cách tốt nhất là giữ bình tĩnh,rùi mọi chiện sẽ qua.....

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
03-04-2006, 07:31 AM
Hiz............mẹ biết rồi!..............Kinh dzị............papa dzới mẹ cứ cãi nhau....................Phải làm sao đây???

Kitty
03-04-2006, 07:52 AM
Trời ! mẹ của kưng đã biết rồi sao ? giá mà kưng nói chuyện với ba về chuyện này trước khi cho má kưng pits thì tốt hơn.Bởi má kưng đang bệnh mà.Nhưng dù sao má đã lỡ bít rùi thì đành phải vậy thôi.Kưng hãy an ủi,động vieenn má kưng để bà có đủ tinh thần và nghị lực vượt qua chuyện này,quan trọng nhất là ko để má phải ốm hơn ra.Còn về phần ba.....Giờ mà kưng tỏ ra lạnh lùng.chán ghét ba kưng thì ông ấy càng có cớ để ra đi.Hãy tâm sự những điều kưng suy nghĩ với ba.Hãy dùng tình cảm cha con,gia đình để giữ ông ấy lại.Kt nghĩ rằng,dù má kưng có giận ba kưng đến mấy thì bà vẫn cần có một người đàn ông để chia sẻ,nương tựa trong cuộc.Còn kưng dù có giận ba đến đâu thì cũng ko ai có thể thay thế được nghĩa vụ và trách nhiệm của ông ấy đối với bọn kưng...........Đừng vì quá giận mà tạo điều kiện cho người đàn bà xấu xa kia có hội làm hỏng gia đình ấm áp của kưng.Cố gắng lên nhé !