PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ước ...!

Veronica Nguyên
27-03-2006, 08:31 AM
Có lẽ là hơi lạc đề, nhưng April mưốn kể cho các bạn nghe một câu chuyện!

Thầy giáo hỏi cả lớp: "Lớn lên các em thích làm gì nào?". Hàng loạt âm thanh cất lên vang cả phòng học: "Em thích trở thành cầu thủ", "Em muốn làm bác sĩ", "Em muốn trở thành tổng thống", "Em thích làm lính cứu hỏa", "Em muốn làm giáo viên", "Em ước mơ trở thành vận động viên đua xe"...

Ngoại trừ một cậu bé.

Thầy giáo để ý thấy cậu bé chỉ ngồi im mà không nói gì. "Sau này lớn lên em muốn làm gì?", thầy giáo đến bên cậu bé và hỏi. "Có thể", cậu bé đáp. "Có thể?", thầy giáo hỏi lại. "Vâng ạ", cậu bé trả lời, "Mẹ của em luôn bảo rằng em chẳng thể làm gì ra trò. Vì vậy, khi lớn lên, em muốn trở thành người có thể".

Hãy viết tiếp những ước mơ của mình, và đừng nản chí, biết đâu một ngày kia ước mơ đó sẽ thành sự thật. Đừng nản chí, bởi bạn đâu biết trong tương lai mọi chuyện sẽ ra sao đâu!Phải không nào?!

luusquare
27-03-2006, 08:56 AM
:plz:Ước ơ là ước...
Ước gì ...cái máy tính không hỏng lãng xẹt để đỡ mất 5 chai, mọi người ai ai cũng vui vẻ.
Dù sao cũng hỏng rồi, cho ước lại nhé:
:plz:Ước ơ là ước...
Ước gì mình nhỏ đi 10 tuổi :D....:rain:

lolemxauxi
27-03-2006, 08:58 AM
mình ước cuộc sống luôn luôn vui vẻ..

kho_vi_dep_trai_(^_^)_
27-03-2006, 09:01 AM
ước gì trái tim mình có nhiều hơn để ko làm cho nhiều người buồn và thất vọng........

batuocsocola
27-03-2006, 11:42 AM
hãy cứ ước để tìm được cảm giác tự tin vào một tương lai tươi sáng^^

sting_red_gon
28-03-2006, 09:12 AM
ước ji` người khác có thể sử dụng điều ước của mình vì 1 mục đích tốt đẹp hơn mình , vì bản thân mình chưa hiểu hết về cuộc sống lên mình ko dám tùy tiện ước 1 điều j` đó

Ha_Quyen
28-03-2006, 09:15 AM
..ước gì một ngày khi ta mở mắt ra ..sẽ vào 1 thế giới hoàn toàn xa lạ với thế giới mình đang sống ..cảnh sống bây giờ chán ngát nó rùi đó ...
cuộc sống tuy kô trải đầy hoa hồng thì cũng có ngọt có bùi chứ ...

Kitty
28-03-2006, 06:21 PM
Ước gì một lần thôi được thấy anh !.......

.:*nhỎ_QuẬy*:.
29-03-2006, 03:36 AM
ƯỚc Gì ... mỌi nƠi tRÊn tRái đẤt đềU GẦn nhaU! :hihi:

tea_young
29-03-2006, 04:13 AM
Ước dzì ... Àh mah ước để làm dzì chớ ... Có chúc hy vọng ... nào đâu ...

manudatinh_T2M
29-03-2006, 08:06 PM
:lelele: ước gì bây giơ.....:type:...Nhiều cái để ước quá, nhưng bây giờ mình ước được nghỉ ngơi..Cảm giác mệt mỏi vì công việc và học hành đang làm cho mình không còn sức nữa...
Vì ai nhỉ? Vì anh.. Chỉ vì muốn quên anh, muốn quên kỷ niệm của tình đâù...Và nếu được ước thật 1 điều có lẽ mình ước :mình không bao giờ mất anh...

mIn_he
29-03-2006, 09:06 PM
Ước gi....
Thật nếu đc ước ,tôi chỉ ước mình có 1 điều ước .

Lost.
01-04-2006, 12:19 AM
Ước gì người đó là người không bao giờ nói dối cho dù ngay cả trong ngày đc quyền nói dối.............

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
01-04-2006, 11:46 PM
ước j mọi người trên TG hok ganh ghét nhau , hok đố kỵ nhau :)

♥ PlanetVN ♥
02-04-2006, 03:12 AM
Ước gì... Anh ở bên em giờ này... Nhớ em quá... Nhớ giọng nói... Nhớ tiếng cười... Nhớ tất cả... Anh đã lo lắng suốt mấy ngày nay... Không biết có chuyện gì không??? :think:

hiaki_kino
02-04-2006, 07:34 AM
hìhì ước gì tui là người có thể mang lại... hoà bình cho cả thế giới và đặc biệt là hoà bình cho những người chưa co hoà bình

http://www.hoahoctro.com/4rum/member.php?u=90951

asdfgh1
02-04-2006, 08:54 PM
...Ước gì...sẽ hok phải là dzấu chấm lửng...
...Ước gì...mình hok như thế...
...Ước gì...đừng tự Dzằn Vặt mình...
...Ước gì...hok nghĩ quá nhiều...
...Ước gì...Ta chỉ nghĩ cho Ta...
...Ước gì...Ta sống vì chính Ta...
...Ước gì...Ta sẽ thôi...
...Ước gì..........
...Ước gì...Ta chỉ bik Ước gì...:(...
......

Wanna_Cry
03-04-2006, 04:22 AM
Ước dzì ... T/y của Ta ... Có 1 dzấu Chấm ... Bỏ đi ... từ Lửng .... ^^

Kitty
03-04-2006, 07:00 AM
Ước gì ta có đủ thông minh để biết mình nên làm gì bây giờ ....

batuocsocola
03-04-2006, 07:02 AM
boconganh:mà ước là cái gì vậy?
batuoc:ta ko biết
boconganh:không biết thì thui đừng có ước
batuoc:mà ta lại muốn ước
boconganh:vậy thì ước đi
batuoc:o`
ta ước gì ta có thể có một người yêu ta va ta cũng yêu người ấy
boconganh:?

3_lotai_choi
04-04-2006, 05:01 AM
phai day ươc mo thi ai chang thich nhung toi mo ươc lon nhat hien gio la dc tro ve Viet Nam , noi co nhung ngươi ban va gia dinh ma toi yeu quý boi hien gio toi dnag o rat xa To Quoc ,. con gi nua ko nhi? Con ươc minh co the tro lai 1 nam trươc kia , oii nho the chu:girl:

meocongianxao
07-04-2006, 09:23 PM
Ước chi ta ko chỉ là 1 con mèo gian xảo trong mắt ai đó.....
Ước chi ta dc gặp lại Q 1 lần nữa
Ước chi....................

Kitty
08-04-2006, 04:04 AM
Đời là cái đếch gì.Đếch thèm ước(nói năng tầm bậy đấy ! del bà nó đi)...

Buồn dzu dzơ
09-04-2006, 12:31 AM
Ước gì ... mất trí ... vậy thôi ... nhẹ nợ ... đỡ mệt ... hix hix
save me ................!!!!!!!!!!!!!

Akite_for_you
09-04-2006, 08:35 PM
Một lời ước lúc này liệu có còn kịp nữa hok? Người ta cứ nói chẳng bao giờ là mưộn cả nhưng ta biết giờ đã là quá mưộn rồi... Tháng Tư - Giao Mùa - Và một nỗi đau!

angel_yuki
09-04-2006, 08:41 PM
ươc gì hắn quay về với tôi
ước gì gia đình , người thân , bạn bè tôi thật nhiều súc khoẻ
ươc gì trên thế gian này ko có nạn đói , ko có lũ lụt , ko có bệnh dịch

♥ PlanetVN ♥
09-04-2006, 08:48 PM
Ước gì ta mãi mãi bên nhau... :tim: Em ơi...

mãi là kỉ niệm
09-04-2006, 09:30 PM
Ước gì ....anh xứat hiện bên cạnh em giờ này

luusquare
09-04-2006, 10:15 PM
:)Úi chà, ước ơ là ước, ước sao cho tâm hồn mình được thanh thản bình yên...:)
Để quên được những vụn vặt của cs, để hướng tới thành công ... :plz:Xin hai chữ bình yên

Black Coffee
10-04-2006, 08:00 AM
ước gì................
Nhừng mơ ước không chỉ là mơ ước...........

Khúc Thuỵ Du
10-04-2006, 10:45 PM
Gia đình tui đang cần 1 số tiền, tui ko muốn thấy mẹ phải quá bận tâm về chuyện này, tui thấy trên báo Thanh niên có đăng ng ta bán nội tạng xuyên quốc gia với giá 6000USD/ quả thận, nói thách quá, ước gì có ai đó mua 1 quả thận của tui với giá 50tr thôi, tui sẽ đưa hết cho mẹ...

Bored
11-04-2006, 06:22 AM
Ước gì wa được khó khăn lần nầy.Khó quá chài uây.

x2uz21.o2O5
12-04-2006, 09:54 PM
Ước gì ai đó hiểu ta để giờ đây đã ko còn than vãn về cuộc đời như thế này :rain:...!!

tea_young
13-04-2006, 12:12 AM
Ước dzì Ta kô còn sống trong Lừa Dzối >_<

Bến Đợi
13-04-2006, 04:01 AM
Ước gì giây phúc lày mình có 1 ổ bành mỳ kẹp thịt hay kẹp bánh bèo, có thêm chút nước cay mà nhai nhỉ , đói ghê :D

Lost.
14-04-2006, 10:18 PM
híc ước gì ai đó en giùm mình tô spaghety nềy nhẩy.......nhìu qua en hoh hớt, mà sao cái nước suýt ngon thế ta ơi.....

Lost.
16-04-2006, 08:14 PM
Ao ước giề nữa nhỉ.......chẳng tha với thiết gì nữa ................e hèm nghĩ thử coi đã ..........
Môt ngày đầu tuần không lấy gì làm vui không có gì đáng buồn............ước gì nhỉ ................. như xưa...........có khi lại hay..............ước mình về lại hồi 6 tuổi ..........có đc hoh nhỉ========>>TK roài!!!!!!

tea_young
17-04-2006, 12:18 AM
Ước ... Chiều ni đủ rãnh để Sig In dzô cái Mail Enh Nhóc ... :so_funny:

victoriabmt
17-04-2006, 10:20 PM
dẫu có ước muốn trong cuộc đời này .... ước muốn cho thời gian trở lại
cho tui quay ngược thời gian để sửa những sai lầm đã trải qua là điều ước cao cả nhất

It's Never Too Late
18-04-2006, 09:21 AM
Ước ư , thực sự mình có nhiều điều mong ước lắm , thui , ước hết thì tham lam quá chưa chắc đã được , vậy thì ước vài điều thui : ước cho bạn hiểu mình hơn , ước cho chúng mình lại thân như xưa , ước cho tổng điểm và kết quả thi học kì 2 cao vút , ước cho gia đình vui vẻ , ước cho mọi người hạnh phúc ,........... Ước vậy chắc là cũng đã tạm đủ , mình cứ ước vậy đã , sau nè khi mình đã thành công hay bất thành với những điều ước ( dù sao ước vẫn là ước thui ) thì lại quay lại ước tiếp !!! ^_< ...

Phong Linh
19-04-2006, 01:32 AM
:rain: Ước gì hai người họ có thể gặp được nhau ...Nhưng nếu gặp được rồi ...chị kia (Cảm giác nhiều tuổi hơn mình) liệu có thôi những" kiêu căng tự ái" để sống..."thành thật với tình yêu" ko nhỉ ? ...
Có những lúc người ta đã vô tình lướt đi qua nhau
để rồi...
thay vì là của nhau
người ta mất nhau mãi mãi...

Mong cho 2 người kia sẽ không phải là như thế...đừng tan vỡ nhé... :rain:

~little~wind~
20-04-2006, 02:21 AM
a.....a.....từ nhỏ......mình đã cao hơn tên nhóc đó...........thế mà bây h ................hix nó đã cao bằng mình rùi...........nguy cơ cao wa''''''''''''............:rain:......
.........en nhỉu..........úng nhìu sữa .......mà sao hoh thấy tiến chuyển rì...............:rain:
......bi h chỉ ước cao hơn tên nhóc đó thoai..............

hang_he
23-04-2006, 02:38 AM
ước gì cuộc sống là thiên dường ở trân gian .thì sẽ không còn nhửng ngươi nghèo khổ và sẽ không còn những dứa trẻ lang thang cơ nhỡ ,sẽ không còn cái cảnh con vua thì dươc làm vua con chà thì quét la đa. và lúc đó xả hội của loài người sẽ tốt dẹp hơn nhiều

lolemxauxi
25-04-2006, 05:18 AM
ước gì tôi và các bạn của tôi ko bao giờ xa nhau
ước gì thời gian quay trở lại những tháng ngày cấp 2 của tôi
tôi muốn cuộc sống này ko có ly biệt

^^becu*ng^^
25-04-2006, 01:51 PM
ước gì mọi điều ước đều thành sự thật hoho tham lam wa' nhỉ , ước gì anh có thể quên người ấy, ước gì anh có thể đối diện với em và nói thật lòng anh, ước gì anh cũng iu em như em đã iu anh, ước gì em và anh có thể ở bên nhau mãi mãi, ước....

Autumn
26-04-2006, 03:04 AM
... i'm here ... :lol:

Băng Nhi
26-04-2006, 10:36 PM
Ước gì em biến thành gió nhỉ......em sẽ bay...bay mãi .....bay mãi ......để không bao giờ phải muộn phiền vì bất cứ điều gì .....
Sao ngay cả trong ước mơ, em cũng thấy mình vô tâm quá .... :rain:

loicauhon
27-04-2006, 09:02 PM
ước jì 2 có ở đây , ước jì cho mẹ có đủ niềm tin và nghị lực để vượt wa cái hạn này , ước jì ba không bị bệnh , ước jì gặp được H để có thể san sẻ nỗi buồn và những lo lắng này ... nhưng muôn đời ước vẫn chỉ là ước , có real or hoh là do niềm tin of chính bản thân mình ,là do nghị lực of chính mình , fải hoh Thư ?

Phong Linh
27-04-2006, 10:00 PM
Ko tin lắm về những điều ước nữa...nhưng nếu sống mà không có mong đợi gì thì cũng thật là buồn tẻ...
Uh,có thành công hay ko là do niềm tin,nghị lực của chính bản thân mình.Chúc mọi điều tốt lành và những niềm mong ước kia sẽ trở thành hiện thực.Mỗi người đều phải cố gắng,cố gắng để bảo vệ ước mơ và tiếp tục ước mơ :)

Mai là Thứ 7, một ngày đẹp trời... Em ước được gặp anh vào ngày hôm đó !

Bến Đợi
29-04-2006, 03:11 AM
khá lâu rồi ta hổng ước gì , hôm lay phải ước mộc chúc mới ược ể xem ước chì bây chừ lào , ước chì bây chừ có một cô nàng xinh đẹp từ đâu tới chạy lại kiss mình cái thật rõ kêu thì hay biết mấy :D:D:D

Lost.
29-04-2006, 05:52 AM
Mình cũng ước mình ước mình thoát khỏi hiện tại, nhưng không pahir là quá khứ hay về tương lai mà là lửng lơ lơ lửng ở một cái kiếp không quá khứ - hiện tại - tương lai.
Có kí thế giới đó hoh nhỉ???????Bụt âu gòi? nghe rõ giả nhời!!!!

..::BP::..
29-04-2006, 05:54 AM
Ước cho tôi chưa hề biết những điều ko nên biết .
Ước cho những người tôi yêu quý ko phải khổ đau .
Ước cho những điều tôi mong muốn thành hiện thực !

bigeyes_cat
29-04-2006, 08:28 PM
nếu may mắn có 1 điều ươc', mình muốn ước cuộc sống này ko vô nghĩa như bây giờ, như lúc này đây!!!!!!!!!!!
nếu có một điều ước nữa , mình sẽ ước mình có một nghìn điều ước

~little~wind~
29-04-2006, 08:32 PM
ước gì đc biến thành gió lang thang trên nhưng cánh đồng bất tân.

Má Lúm
29-04-2006, 08:43 PM
Ước gì ... Anh ở đây giờ này :khocnhe: ...

Loser
30-04-2006, 08:26 AM
ước gì .......kì thi sắp tới mình sẽ đạt điểm cao....:plz: ....đặc biệt là điểm sẽ đủ dzô A2 :huglove:

tea_young
01-05-2006, 02:52 AM
Ước jì ... A hứa với E ... Ước jì A đừng TIN người ta ...:mecry:

..::BP::..
01-05-2006, 03:03 AM
Ước gì sis cứ luôn vui như thế !
Ước gì sis đừng buồn !
Ước gì những người mà 2 sis yêu quý cũng sẽ luôn vui vẻ !
Ước cho Linh , Hoàng , Quyền ko còn giận nhau nữa .
Ước cho cái ngày họp lớp thật đông vui .
Ước cho 1 người bạn của tôi đừng có buồn chán .
Ước mẹ ko còn phải lo cho tôi nhiều như thế
Ước tôi có để cầm cái tờ giấy báo điểm để đi lấy cái visa .
Ước ....................

kid_007
01-05-2006, 04:23 AM
:rain: .....ước gì cụ cố chóng khoẽ đễ má hoh bùn nữa......cố lên há má...sẽ tốt đẹp thui mờ...:huglove:

Băng Nhi
01-05-2006, 05:45 PM
Ngày mai đã phải đi học rùi :cry:
Ước gì được nghỉ thêm ....mấy ngày nữa :D:D:D

Cầu cho mai thi Speaking thật tốt ....thứ 6 làm Logic cũng tốt lun :plz:

needyou
01-05-2006, 08:01 PM
mình là con bé tham lam, ước mơ nhìu lắm.....nhưng lúc chỉ ước 1 điều anh đừng xa mình như thế ......ước j` mọi việc cứ êm đẹp như 1 năm trước đây .......ước j` mình đừng nhớ anh nữa và ước j` trái tim mình ko đau như lúc này

hoabantim
02-05-2006, 02:58 AM
Đời mà ko có mơ ước thì còn gì là đời,hahaha

HÃY CỨ MƠ ƯỚC NẾU BẠN CÓ THỂ_BẤT CỨ LÚC NÀO!!!!

Ước gì đời bớt trái ngang
Ước gì tôi chưa tưng yêu người
Ước gì trái tim tôi hết đau
Ước gì tôi có thể đứng dậy và làm lại tất cả bởi chỉ vì yêu mà tôi phá hủy đời mình
Chúa ơi!còn gì tệ hơn nếu bạn đang là học sinh giỏi nhất trường bỗng nhiên thành HS tệ nhất
Có gì buồn hơn nếu bạn đang là niềm tự hào_là niềm hi vọng của cả gia đình bỗng nhiên trở thành sự thất vọng????????
Ôi! Tôi ước 1 điều mà tôi chắc chắn nó sẽ ko thể xảy ra:Ước thời gian sẽ quay trở lại_HÃO HUYỀN QUÁ!!!!!!!!!!

nhóc vô danh
03-05-2006, 10:15 AM
tôi chỉ ước mình đủ mạnh mẽ , đủ kiên định , đủ sáng suốt để quyết định mọi chuyện liên quan đến tương lai và cuộc đời của tôi
đủ vị tha để tha thứ những sai lầm do vô ý của người khác
đủ lạnh lùng để quên anh

Flamingo_K
04-05-2006, 02:14 AM
Em chỉ ước mình có sức khoẻ, vì với sức khoẻ như hiện nay thì em không thể học theo cái kiều cày ngày cày đêm được.
Thật là buồn vì mấy thằng đầu gấu rỗi việc nó thừa cả sức khoẻ và thời gian

♥ PlanetVN ♥
04-05-2006, 03:33 AM
Ước mơ ư??? :( Còn gì để mà mơ ước nữa chứ??? Có lẽ... Tâm trạng không được bình thường thì không nên quyết định một điều gì cả... Có lẽ... Không nên theo đuổi ước mơ này nữa... Hành Tinh Hoa Tím của mình... Có lẽ... Bay vào vũ trụ cho rồi... :cry:
HHT... HHT ơi... Ta đã mãi phải xa nơi này sao??? Bao nhiêu ước mơ, bao nhiêu dự định... Vậy là, tan thành mây khói... Còn gì??? Còn gì để mà mơ ước nữa???

***windstruck***
04-05-2006, 10:24 PM
ước gì...........đời tôi chỉ một màu hồng :) hok có màu xám or đen xâm lăng :)

=Tori=
05-05-2006, 04:54 AM
Ước gì hôm nay là ngày tu cuối cùng .
Ước gì ông trẻ hạ số lần tăng xuống còn 11 x 2 .
Ước gì cái chuyện bên TTOL nhanh chóng kết thúc !
Ước gì bây giờ trời mưa thật to ! Nóng wa' :rain:

Tình Nhat Phai
05-05-2006, 05:59 AM
Ai đó vô tình hay cố ý khóa mất Topbic kia làm mình hụt hững quá , chả phải mình đang muốn...
Ước gì ai đó chậm lại chút nữa nhỉ?

Phong Linh
05-05-2006, 06:13 AM
Tiếng kêu ghê rợn wa' >.< Ước j` nó chấm dứt >.< Éo, vừa mới ước xong thì hết là sao ??? Đã dzậy, ước típ điều nữa :hihi:
Ước j` tối nay có kem để mà ăn,nóng wa' chài đất luôn :rain:

♥ PlanetVN ♥
05-05-2006, 07:41 AM
Ước... ước... biết ước gì bây giờ nhỉ??? :think: Mọi thứ đang lung tung cả lên... :khocnhe: Còn gì mà ước nữa chứ???

peace_star
05-05-2006, 09:21 PM
Mơ ước........... có những mơ ước có thể thành sự thật nhưng cũng có mơ ướcmãi mãi chỉ là ước mơ mà thôi. Ta mơ ước ta có thể làm chủ được thời gian....làm cho thời gian quay trở lại.....tìm lại những kí ức, những kỉ niệm đẹp của ta trong quá khứ......viễn vông quá.....nhưng kệ, cứ mơ, cứ ước......biết đâu lại thành sự thật................

N_27/12
06-05-2006, 05:18 AM
ước gì anh nghĩ lại, ước gì anh thay đổi quyết định, ước gì anh nghe mình, ước gì mình có thể có được một cơ hội, duy nhất thôi

=Tori=
06-05-2006, 07:04 AM
Ước gì giờ này 2 sis online để mình còn khoe thành tích biết gấp hạc giấy của mình :D
Ước gì ông trẻ giảm ngày tu cho mình từ 98 xuống còn 50 thì hay !
Ước gì bây giờ có cái gì mà en nhỉ . Đói wa' :rain:

ong_lao_hamchoi
10-05-2006, 11:32 AM
http://img156.imageshack.us/my.php?image=a32ka.jpg Tui nghi~ ai trong cuộc đời này chả có 1 ước nguyện , tui chỉ mong sao các bạn đừng bao giờ từ bỏ ước mơ của mình , không bao giờ là muộn ,chỉ muộn khi chúng ta đã từ bỏ ước mơ của minh` phải ko các ban. ,cố gắng lên nhé ... Heheheheh

Má Lúm
11-05-2006, 06:43 PM
Ước ... ước gì die đi ...

*Sao_Mai*
11-05-2006, 07:26 PM
Ước ... ước gì die đi ...
...bà đừng có suy nghĩ ngõ cụt như vậy.....dù có chuyện ji` xảy ra...cũng còn bao nhiu người bên cạnh bà......" Cảm ơn trời mỗi sáng mai thức dậy, ta có thêm 1 ngày nữa để yêu thương " bà há...:huglove:..............:)

I no this is a " famous " wish which a lot of people wish....But still....I wish Time would come back....>.< Come back to the day when I was a little gurl...always happy with all my friends, family by my side và mostly to là để sửa lại những lỗi lầm đã wa.....:)....

Wanna_Cry
15-05-2006, 01:58 AM
Ước jì tìm lại đc cái Pazz :so_funny: Ước jì mai bỏ nhà đi được :so_funny: Ước jì mai Anh không fải Buồn nữa ..:so_funny: Ước mãi chỉ là ước :so_funny:... K đc quái jì ... fải kô ... :so_funny:
Má đừng buồn háh ... Chẳng biết chiện jì xảy ra ... Nhưng màh mình vẫn fải tiếp tục sống cho mình thôi Má àh...:huglove:

Akite_for_you
15-05-2006, 08:39 AM
Một bữa, để cái status: Wanna to die! Bị mắng té tát vào mặt. Đôi khi những cái tưởng rất nhỏ nhặt lại ảnh hưởng đến ta rất nhiều. Thay vì Wanna to die hãy đổi thành Wanna to love ...!
Uh, Die & Love .. cưộc sống lưôn vậy. Lạc quan và Tự kỉ. Ta là người lạc quan hay một kẻ u hoài nhỉ? Wanna die hay wanna love đây? Gieo một quẻ niềm tin, hi vọng ta sẽ sớm vượt qua những ngày này, nhanh thôi. Hy vọng là thế!

¯|¯ïN
15-05-2006, 08:56 PM
Ước gì........mình có can đảm để đến ngồi cạnh người ta,để nói chuyện cùng người ta dẫu chỉ là 1 lần........

Ước gì........mình đã ko quá tin vào anh,tin vào những điều ko có thật,để rồi bây giờ lại cảm thấy thật sự thất vọng vì..........

nicegirl3009
17-05-2006, 01:02 AM
Ước thì vẫn là ước ,mơ vẫn là mơ,ước mơ vẫn chỉ là ước mơ.Em ước mọi ước mơ của em sẽ không chỉ còn là ước mơ......................hihihi................... ước mơ sẽ thành hiện thực khi ta muốn nó thành hiện thực và phấn đấu vì ước mơ đó....................... Để ước mơ trở thành sự thực là ở chính mình....................

Lost.
19-05-2006, 10:12 PM
Ước gì giờ ai gửi cho mình cái mã card mới nhỉ, mụt trim thui cũng đc:D. cí đt đói réo ầm ầm :)) ha ha ha....
Ước gì ai hảo tâm - tâm hảo nhể he he:))

¯|¯ïN
19-05-2006, 11:18 PM
ước gì......V đừng ở xa mình quá,hơn nửa vòng trái đất,nếu vậy thì biết đâu....mà lẽ nào,mình kết hắn thật rồi sao :rain:???

.:**:.blue rainbow.:**:.
20-05-2006, 04:34 AM
..ước mơ ư những điều đó khi nghe ta có ve thí hư vô quá....hồi bé rain ước rất nhiều..^^....ước để cho mình phấn đấu hưn thì phãi.....rain chỉ mong mình thành người thoai...cái đó là quan trọng nhất..nếu làm dc điều đó thì chẵng có gì khó khăn cã....^^.....sau đó sẽ ước thành mụt kĩ sư..^^..thik vẽ..thik xây những ngôi nhà đẹp....anh trai cua rain cũng vậy..ước cho mình không bao giờ đánh mất cái tôi của mình.....ước ước thì nhiều quá..nhưng đạt dc nó thì khó thật....bây giờ chỉ ước rằng giá như ngừi ta bít là thik ngưi ta rùi nhỉ....hix.....ngốc...mình ngốc thật......:rain:....:rain:....

lolem_thich_carem
20-05-2006, 10:08 PM
ước gì mình đừng bị vào thế kẹt của hai ngừ , có lẽ là lỗi của mình , xin lỗi hai ngừ à chắc chắn là ko thể mình ko thể thoát ra cái vòng lẩn quẩn do chính mình làm ra

Akite_for_you
20-05-2006, 10:15 PM
Ước gì ...! Mơ ước mãi thôi!
Ước gì mai trời đừng nắng to <nhỡ đen cháy mất làn dza châu Fi :D>
Ước gì mai trời đừng mưa <h0k có đứa khìn nôi hứng bất tử đi tém mưa :D>
ƯỚc gì mình đùng lớn nhanh đến thế <toàn bị gọi bà dzà>
Ước gì ...!
10 trang gòi, close topic, sang topic mới, ước tiếp :D