PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giúp mình với!!!!!!!!!

Kiều Diễm
22-03-2006, 01:15 AM
Các bạn ơi, năm nay mình học lớp 9 rùi. Có một người bạn đưa mình cuốn sổ lưu bút nhưng thật sự là mình chẳng biết viết gì ngoài mấy dòng tự bạch cả. Bạn nào có thể gợi ý cho mình vài cách viết lưu bút hoặc viết hộ cho mình vài dòng lưu bút thật cảm động để họ nhớ mãi không!!!!!!!!!! Cảm ơn nhìu!!!!!!!!!!!

anhduc_pro
22-03-2006, 09:39 AM
Viết nên cảm nhận của mình...tất cả những gì có thể...

TrunggeniuS
22-03-2006, 10:43 AM
lưu bút thì tất yếu phải có những dòng tự bạch về bản thân mình rồi ,nếu yu muốn mọi người nhớ đến thì hoặc là ghi thật văn vẽ hoặc pha hài hước vào trong đó ,cái quan trọng là yu phải nói đúng về chính mình.Yu có thể ghi thêm những kỉ niệm vui buồn của lớp,như thế có lẽ cũng tạo được ấn tượng

Kiều Diễm
22-03-2006, 11:03 AM
Hix hix, nhưng môn Văn là môn mình học dở nhất làm sao mà mình có thể làm được??????????

To Morphine: Anh là Fx sao???

lolemxauxi
23-03-2006, 02:23 AM
bạn cứ viết những cảm nghĩ của bạn về người đó,
lưu bút là 1 cuốn sổ để bạn lưu lại những kỉ niệm thời học sinh mà bạn ko bao giờ phai

NhậtLinh
23-03-2006, 05:07 AM
bé cứ viết những gì bé muốn nói với các bạn, những âm tư ước mơ của mình, đừng áp đặt mình mà hãy cố viết những tình cảm thực của mình bé à

Kiều Diễm
24-03-2006, 02:15 AM
uhm, mình cảm ơn những góp ý của các bạn, hi vọng những dòng lưu bút của Diễm sẽ mang lại niềm vui cho những người bạn của Diễm và cũng sẽ được họ nhớ mãi..........