PDA

Xem đầy đủ chức năng : .....#.....

kid_007
16-03-2006, 08:32 PM
sad....ko hĩu vì sao...mí hôm nay mình cứ thấy bùn.....
ko hĩU nỗi bùn từ đâu dến nũa.....
bùng tiêt...ol....găp T...may thế.... cãm thấy vui....
9:27PM....lang thang trên đường.....
ko biêt đang suy nghĩ j`....quyết định ra bờ sông ngồi....
hìhi`...cãm giac thật wen thuộc...ko biết đã bao nhiêu ngày rồi...mình ko ra đây nữa
làn cuối cùng mình nói chuyện với NGƯỜI TA...cũng ỡ nơi này...
nhiều kỹ niệm tràn về với mình wa'......
nằm dài trên cõ....CƯỜI...
....mặt trời chói wa'....lấy kái nón che mặt lại.....
....suy nghĩ.....thấy đau đầu....
.........NGŨ........

(¯`*Thầm Lặng*´¯)
17-03-2006, 03:02 AM
Ngủ đi anh Háh.....:)...Quên hết sự đời...:)
Sống để cảm nhận....:)...Để hưởng thụ...Những jì mình cần....
Nếu không chôn chặt được Kí Ức....
Thì hãy đem nó....Để ra Ngoài....:)..
Nhắc nhở luôn ghi nhớ....:tim:...
Dzù sao thì.....Ta cũng có một Thời....để Nhớ....:)

kid_007
17-03-2006, 08:46 AM
tea :uhm...NGŨ...QUÊN...thức za^ỵ..lại nhớ....:)
ĐỜI...khi muôn quên lại chãng quên được...
YÊU.....NHỚ...GIẬN HƠN.....ĐỜI LÀ THẾ......
uhm....chúng ta đã có một thời....một thời như thế.....
.................................................. ....................
9:21 ....sang nhà kon trang về....cãm thấy vui....:)
cuối cùng......cũng chĩ mình Nó là hĨU mình......
....lâu lắm rồi...mình mới lai ngắm sao cùng nó......
..... trời hôm nay đẹp thật......
ko HĨu vì sao...nhưng khi Ỡ bên nó....mình có cãM giác hạnh phúc....:)

......khi chìu ol gặp T....thấy vui vui.....thế mà ngũ mất....hic hic....
.......nhắn tin cho T thật nhìu....ko biết có nhận được ko.......mà chãng nhắn lai cho minh...
thấy hut hẫng....NHỚ....NHỚ T THẬT NHÌU.....
..........chẵng biết T có nhớ mình ko........:huglove:
......hem bit T coa' phãi hát bài em iu con gà trống ko nhĩ...keke :D

kid_007
18-03-2006, 12:24 AM
.....một ngày bình thường.....:rain:
7:03 PM thức dậy....mama & papa đi làm hết.....
....đói....gặm sơ kí humbeger.....ol...ghẹp T....CƯỜI....^^
....hôm nì T ghen.....chĨ vì 1 câu nói vớ vẫn cũa mình......:rain:
...thế muh` đòi....hizz...làm mình sợ....
Đáng ghét thật...hôm nào mình phãi trã th`u mới được...kaka....:D
nói với nhau thật nhìu....thấy Ui T nhìu hơn:huglove: ....hì hì.....
.....NÌ...em dám đá anh nhá....:ham: cho chít nì...keke:D

mí ngày hôm nì....ko nói chuyện với BB.....SAD.....:rain:
....ko hĨu nó giận mình chuyện j`....`....ol...gặp...lơ mình.....vào hõI...cũng chĨ trã lời wa loa....mình chẵng muốn như thế....mình them` được như ngày xưa...được tâm sự với nó....EVERITHING....MOng rằng mọi chiện sẽ lai tôt đẹp như trước...^^

Sunshine*
18-03-2006, 12:32 AM
giận....hờn....dỗi....cũng có lý dzo cả...dzạo này ai cũng nói mình "bơ"...ờ thì bơ...bơ cũng có lý dzo chính đáng đó chứ...thì thui...mình chấp nhựn mình bơ người ta...kòn hưn là tức...muh níu tức lên thì chửi....lại kiu kon này láo...này nọ...thui...im choa nhẹ nợ....tâm sự ư???....tâm sự ai cấm đâu...nhưng muh bi h chéc hem đc như xưa nữa gòi....chéc thía wé....nhưng chẻng bít seo đc....khi nguôi giận...chéc sẽ đc. như xưa thui à....

(¯`*Thầm Lặng*´¯)
18-03-2006, 01:12 AM
Uhm....
Yêu đời lên 1 chúc rầu fãi hok kưng...:huglove:...Lạc wan nháh...:huglove:

Sunshine*
18-03-2006, 02:33 PM
uhm...chéc kưng chơi dzí tỷ...kưng cũng thừa bít tỷ là người như thía nèo...tỷ là 1 người giận người khác rất dễ...nhưng cũng bỏ wa rất dễ dzàng...cũng tùy từng lúc...ko phải lúc nèo cũng dzị...tỷ rất để ý đến cách eng nói của người khác...chéc cũng cũng đã thừa hỉu đìu đó đúng ko??...tỷ tin là dzị :)...:)...uhm...bỏ wa....cũng cần thời gian...tỷ dzạo này bùn...phải nói là wá bùn...nên đôi khi giận người khác chiện hem âu...dzạo này...tỷ cũng có wá nhìu chiện phải suy nghĩ...lo lắng tới...tại sao mọi chiện lại xảy ra dzào lúc nài???...tỷ cũng hem bít...nhìu khi tỷ mất cái balance...eng nói hem âu...giận...dỗi nhìu hưn ngày xưa....chéc chẻng ai hỉu tỷ là người như thía nèo nữa....chéc tỷ hem tìm lại chính mình đc. nữa....nhìu chiện bi h...tỷ hem mún nói ga...nhưng níu hem nói...tỷ bùn...cóa ai bít đc. tỷ khóc...ko chợp mắt nổi buổi đêm ko??...chéc ko âu....ai ghẹp tỷ...cũng nói tỷ hay cười....cười ngoài mặt...nhưng trong lòng đâu cóa cười cơ chứ...thui...bỏ wa i...bùn lém gòi...

Những ngày wa dzới kưng dzà Bi...tỷ seo quên đc....bao nhiu ngày cười, khóc, vui, buồn cùng nhau...quên đc. sao...ko bao giờ đâu....tỷ dzí kưng....ngày New Year....ngày Valentine's Day...chéc hem quên đc. đâu...từ ngày ghẹp kưng dzà Bi..tỷ cũng dzui hẳn lên...dzù ko nhìu...nhưng có dzui :)...tỷ cũng cám ơn trời đã choa tỷ ghẹp đc. 2 người...cùng chia sẻ niềm dzui, nỗi bùn :)...cám ơn kưng dzà Bi lun bên cạnh tỷ :huglove:...níu 1 ngày kia...ko cóa kưng dzà Bi OL...hem thể nói chiện...chia sẻ...chéc tỷ sẽ bùn lém....choa nên....hãy lun ở bên nhau nhé :)

(¯`*Thầm Lặng*´¯)
18-03-2006, 06:39 PM
------------------
Uhm...Có lẽ kưng đã hơi thay đổi..:)..Dzì mọi chuyện xãy ra....Quá nhanh màh....Chưa kịp biết....Chưa kịp hiểu....Chưa kịp....làm cái jì đó.....:)...Bik là sống kần fãi chiến đấu.....Nhưng có nhứk thiết lắm hoh.....Chiến đấu....Bc' tới là dzì cái jì....Đi về đâu khi trong mình hoh kòn 1 điểm tựa để đi tiếp.....>.<....Ít ra...fải có 1 chút Hy Vọng....^^.
Kưng hok muốn đánh mất mình....Kưng muốn sống....Tối thiểu là kô thẹn dzí lòng mình....:)
Chúc Hy Vọng đó.....Kưng muốn cô bb,má Bi,dzì Tr,anh P.....đem đến :huglove:....Kưng sẽ chôn chặt....Những jì cần đc giấu kín.....Sẽ quên lãng....những jì hoh thuộc....Về mìh.....:)

Sunshine*
21-03-2006, 03:38 PM
to kưng: I wish I could be a kid....just a innocent kid....a kid don't think...worry...well actually, they don't know what they should worry about...cuz their minds are too innocent...I miss the time when I was a kid...laugh...play...no worries...but now....I can't go back, can I ???...Time goes by..and never comes back...For my whole life...the happiest time I've been to was when I was born until 11 years old...I've always happy......always had a smile on my face....see everyone as a normal......friends were great...always by my side....families wassssss wonderful...I miss all of that...man....if god here me...I wish to myself...everynight before I go to sleep....I wish I could go back to time...change things...even though just for 1 min....it's all good....rather than nothing...I wish...I hope...and maybe I put too much hopes and wishes...it never come true...

(¯`*Thầm Lặng*´¯)
22-03-2006, 04:32 AM
-------------
Fải dzấu nhẹm thôi dzì ah.....Để đó...đau lắm....Nó đâu thuộc về mình....Càng nhìn....càng nghĩ....Thêm xót....Tiếc nuối....vì dzù sao....Nó cũng từng là của mình.....>.<
Hôm nay nhiều chuyện Xám Xịt...Đek thích type nữa....Lại fải lôi ra chuyện đó....Ớn thấy chết.....^^
-------------------
P..::: Ủng bị vợ cấm kữa rầu...Pó chưn pó kẳng hok choa dzô H2T nữa....:hihi:

Sunshine*
04-08-2007, 12:45 AM
cái topic này đi vào quên lãng gòi ha pp :huglove: ngày xưa dzui, bi h bùn bùn sao ấy..nghĩ lại chán thật. pp dzạo này cũng vẫn cứ bơ thờ lơ con há pp, ghét pp lắm ấy :gian: lâu lắm gòi, hok đc. nói chiện dzí pp như xưa nhỉ :hihi: quá lâu gòi, còn nhớ ngày nào pp cũng ol tâm sự dzí con nè, kể chiện này chiện kia, bi h âu gòi???? ước gì cho thời gian trở lại nhỉ.. nghĩ lại muh.. tiếc ...