PDA

Xem đầy đủ chức năng : Khi GẶp ThẤt BẠi...

only_loveyou_4ever
12-03-2006, 04:05 AM
*Khi gặp thất bại,ko có nghĩa là tôi thua cuộc,mà chỉ là tôi chưa gặt hái được thành công.
*Khi gặp thất bại,ko có nghĩa là tôi mất tất cả,mà tôi sẽ có những bài học đầy giá trị từ những lỗi lầm đó.
*Khi gặp thất bại,ko có nghĩa là tôi rơi vào hố sâu tuyệt vọng,mà là rèn luyện ý chí mình với tâm niệm phải cố gắng hơn nữa ở những lần sau.
*Khi gặp thất bại,ko có nghĩa là tôi đánh mất cuộc đời,mà chính là những thất bại sẽ trở thành động lực giúp tôi bắt tay làm lại từ đầu.
*Khi gặp thất bại.ko có nghĩa là tôi từ bỏ mục đích sống,mà càng phải hănng say hơn cho ước mơ và hoài bão của mình.
*Khi gặp thất bại,ko có nghĩa là tôi sẽ tránh được những sai lầm về sau,mà cần phải kiên trì nhiều hơn nữa...
HÃY CỐ GẮNG THẬT NHIỀU NHÉ,CÁC BẠN CỦA TÔI...:broccoli:

Icrysoul
12-03-2006, 04:34 AM
..........có những điều....mất đi .....không bao giờ ....lấy lại được ........một vết thương lòng ....mãi mãi còn in .....một vết thương ngoài ....dùng thuốc là hết ....nhưng những điều chết trong tâm hồn không bao giờ xóa được ,chỉ một lần thôi ...một lần thôi cũng đủ làm tan nát một con tim ...mãi mãi là mãi mãi đôi khi một lần là mãi mãi

player
12-03-2006, 05:47 AM
Có những vết thương làm con tim ta tan nát .Nhưng nếu không có những đau khổ đó chúng ta không bao giờ cảm nhận được hạnh phúc là gì, càng không biết quí trọng những hạnh phúc trước mắt mà ta đang có.

okanobee
12-03-2006, 10:22 AM
Khi một cánh cửa đóng sập lại trước mắt bạn , thì hãy tin rằng có một cánh cửa khác _ cánh cửa của hy vọng và mọi điều tốt đẹp hơn _ đang mở rộng và chờ đón bạn .

Lúm Đồng Tiền
13-03-2006, 04:11 AM
Không phải thất bại...Mà là.. THÀNH CÔNG BỊ TRÌ HOÃN...cứ nghĩ thế đi...sẽ tốt hơn *_^