PDA

Xem đầy đủ chức năng : bạn có cảm thấy hụt hẫng

songthu_245
05-03-2006, 09:11 AM
khi con bạn thân của mình có người iu thì ST cảm thấy như mình vừa đánh mất cái gì đó nhưng cũng đành phải chấp nhận thui vì sao nó cũng sẽ có người iu chỉ có vấn đề là sớm hay muộn thôi :(

Phong Linh
05-03-2006, 09:22 AM
Khi một đứa bạn thân của MĐ có người yêu,nó không quan tâm đến MĐ nữa,không ở bên MĐ nhìu như trước nữa.Buồn lắm,nhưng nó cũng không đoái hoài gì đến cảm xúc của MĐ...Suốt ngày chỉ một điều người iu,2 điều iu người làm cho MĐ phát bực.MĐ và nó đang giận nhau,dù cho nó muốn hoà nhưng MĐ vẫn tức lắm.Tưởng nó chỉ cần bít người iu thôi,cần j` bạn nữa đâu !!!:(

Ha_Quyen
05-03-2006, 10:43 AM
....uhm cảm thấy mất mát 1 thứ gì đó khi người bạn mình dần dần kô tâm sự chia sẽ chơi thân nữa khi người bạn mình có người iu bên cạnh gì thế cảm thất hụt hẫng mất đi 1 người bạn vậy ...nhưng dù gì rùi cũng vào đấy nếu như ...vẫn qua lại với nhau ...
bạn ghé top của Hoa Sao MTTME đấy ...cũng có tình trạng í vậy

luusquare
05-03-2006, 11:15 AM
:eek: Oài, bạn ni không nói ra thì không nhớ, chứ tui bị bạn oánh rơi mấy lần mà có lần nào bạn thèm nhặt lên cho vô ...:tim: đâu, toàn để ở chỗ đâu đâu gì gì, rơi lung tung:D
Giờ cũng bận roài, chịu khó đi, rảnh lên đây tâm sự. Riêng bạn tui lúc nào cũng có thời gian ( tất nhin tính cả lúc tui ngủ roài, chịu khó nhắn msg or gọi :) )
Còn nữa, nếu bạn ý mà đọc được những dòng này mà không thấy đến chỗ bạn để hỏi thăm thì hổng phải bạn của bạn nữa :( hix

songthu_245
06-03-2006, 12:42 AM
:eek: Oài, bạn ni không nói ra thì không nhớ, chứ tui bị bạn oánh rơi mấy lần mà có lần nào bạn thèm nhặt lên cho vô ...:tim: đâu, toàn để ở chỗ đâu đâu gì gì, rơi lung tung:D
Giờ cũng bận roài, chịu khó đi, rảnh lên đây tâm sự. Riêng bạn tui lúc nào cũng có thời gian ( tất nhin tính cả lúc tui ngủ roài, chịu khó nhắn msg or gọi :) )
Còn nữa, nếu bạn ý mà đọc được những dòng này mà không thấy đến chỗ bạn để hỏi thăm thì hổng phải bạn của bạn nữa :( hix
ơ ông này hay nhỉ tui oánh ung lần nào hay nhỉ:blow:

Phong Linh
06-03-2006, 06:52 AM
@ HQ: Cuộc đời đâu hẳn như truyện hả bé :hihi: T vô đó coi truyện hoài mà :hihi:

Khi con bạn thân có ngừi iu,tức là mình ko còn là quan trọng nhất với nó như mọi khi nữa...Hơi bùn một tẹo,nhưng nếu đổi vai lại chắc còn...tệ hơn :hihi:

girl_loveable
07-03-2006, 07:21 AM
cũng may mà nhóc còn vui vẻ hơn khi một đữa bạn thân của nhóc và nhóc đều chưa có người yêu , tình bạn thì phải có bình đẳng , nếu bình đẳng không còn thì tình bạn cung chấm dứt..........

luusquare
07-03-2006, 01:03 PM
Seo roài, sau hôm nay còn thấy hụt hẫng nữa không bạn thân iu của tui :D Vui lên nhá, hi vọng thật nhiều giấc mơ ngọt ngào sẽ đến với bạn. :)Thân.

Ha_Quyen
08-03-2006, 09:34 AM
chài ..T chọc quê à ..nhưng mà cũng có lúc giống chứ seo trốn tránh được nè ...hihihi

Phong Linh
08-03-2006, 09:47 AM
Hôm nay là 8/3 nè, T lên mạng canh me gần trọn ngày mà không tóm cổ được con bạn thân.Gọi điện cũng ko được nữa !!! Gần nửa tháng rùi không gặp được nó,chỉ vì ... nó có ngừi iu rùi,không quan tâm bạn bè nữa ! :(
@Q:Ai chọc quê j` bé âu :hihi:

Ha_Quyen
08-03-2006, 09:56 AM
giả đò ngây thơ hoài vậy nè

chipz!iloveyou
09-03-2006, 04:16 AM
tui đang ơ trong một tâm trạng bối rối kinh khủng
đứa bạn thân của tui ngày một thân với cái người vẫn nói là thích tui
dù là ko biết chúng nó có gì ko (hi vọng là ko) nhưng cái cảm giác ghen tị ngày 1 lớn dần lên trong tui
trước tui & hắn ngồi cùng bàn nhưng cô vừa chuyển chỗ ~~> hắn & nhỏ bạn ngồi cạnh nhau & trở nên thân thiết kinh khủng.Những lúc như thế thật ganh tị
tui nên làm gì bi giờ , hay tai tôi quá ích kỉ . Mặc dù biết thế là ko tốt nhưng tui phải làm gì bi giờ?:dapcom: :blow: :(

Yumi_Hảo
09-03-2006, 07:02 AM
ai ko thấy hụt hẫng mới là lạ .............
nhưng tuy thế vẫn cầu chúc cho nó Happy .............

linda
09-03-2006, 10:17 PM
bạn thân mình có người yêu phải vui chứ sao lại cảm thấy hụt hẫng........

bigbangs
16-03-2006, 06:50 AM
vậy bạn có hụt hẫng khi mà người mình yêu đã rời xa mình mà đi với một người bạn của mình ko??