PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật Ký Trong Lòng Một con bé

khôn thế hả ngốc ?
04-03-2006, 09:56 PM
[FLASH]
Lời nói đầu....^^
Vào một khoảnh khắc tĩnh lặng nào đó ,bạn ngồi nghĩ ,trong phút tĩnh lặng ấy bạn chợt nhận ra những gì hôm nay và những ngày đã qua mình chả làm được gì vĩ đại cả ,nhất là làm cho những người xung quanh mình .
Không sao cả .Miễn là mình vẫn trăn trở vì điều đó .Miễn là trang nhật ký của mình vẫn đầy những dấu chấm hỏi giữa"sống" và "sống đẹp'" .........để rồi ngày mai mình sẽ mỉm cười và tự nói với mình là:Mình đã tốt hơn chính mình ngày hôm wa "........Ừ ngày mai ,chắc rằng những trang nhật ký của mình ...để mình thấy mình đã bước được nhưng bước chân dài trên HÀNH TRÌNH VỀ THÀNH PHỐ TƯƠNG LAI......^^

http://www.vuichoi.info/flash/Music/Soledad.swf

khôn thế hả ngốc ?
06-03-2006, 01:28 AM
2hPm Ngày ..... Tháng .....Năm 2006

...Sang nay chát với sis Yumi lại càng thương sis hơn ,Sis cóa vẻ sợ hắn giận thật sự sao sis lại thế nhở ..... đúng à tình yêu là trường học đào tạo những kẻ " điên" híc ...sis đừng giận khi iem nói thế ...... Nhưng đúng lè thật đóa sis ...sis đâu phải là một đội quân domio người ta ngã thì mình phải ngã, người ta cười thì mình phải cười ,người ta ko think thì mình cũng ko think ,...... sis đâu cần phải có sở think giống hắn đâu .....phải có điểm khác nhau mới yêu được nhau chứ .Còn nếu giống nhau thì chỉ hiểu nhau và như thế chỉ có thể là bạn bè Iem nghĩ là sis hãy sống bằng chính con người thật của mình sis ạ !!!

Iem chỉ có điều muốn nói với sis ngay lúc này là : khi sis cố gắng giống một ngừi nào đó thì sẽ làm mất đi điều hấp dẫn nhất của bản thân mình

khôn thế hả ngốc ?
06-03-2006, 04:05 AM
5h PM ngày .... tháng....năm 2006

chiều hôm nay lúc về nhà en cơm ....bất ngờ nhận được điện thoại làm ta thót tim tưởng tại ta bùng học nên cô duyên gọi về nữa ... Hem ngờ là chị Chiều _ một ngừi wen trên 4rum Bo noái lè chị đang ở Hàm Yên này ...Làm ta giật cả mình ... Thế là chị vô nhà ta luôn ... Hem ngờ chị xuống tận nhà ta .......hiiiiiiii em thấy vui lắm chị ạ !!!!!! lần đầu quen chị trên 4rum bo em đã thấy kết chị liền một người điềm đạm lại giàu tình cảm ...... Iem mún cóa một ngừi chị gái như chị quá ......:huglove:

Má visaotrongdem127 Lần đầu tiên gặp má .... kon cũng ko think má lắm nhưng khi nói chuyện nhìu thấy má cũng dễ xương ra phết í .... hum nay con post hình của má lên .... Tại vì con thấy má ......... :huglove:

Phong Linh
06-03-2006, 05:13 AM
Chắc Ve không nhận ra ai đây đâu nhỉ? Không sao,MĐ cũng iu anh ĐT lắm lắm lắm..........................................l� �m.Những lúc buồn buồn nghe anh hát,cảm thấy thật ấm áp,những lúc vui vui nghe anh hát,càng hưng phấn hơn...Những lúc chẳng thấy buồn,chẳng thấy vui,nghe anh hát tự dưng cũng yêu đời lạ :hihi:

Thoai ,nhào dzô chào hỏi Ve thế là ược gùi,MĐ nhào ga đây :hihi:

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
06-03-2006, 09:14 AM
Ve ở Hà Nội huh?Bạn thân của Yumi àh?

khôn thế hả ngốc ?
07-03-2006, 02:52 AM
3h PM ngày...... Tháng.....Năm2006
...Mắt đen à .... mình biết U và từng nghe wa nink của U lần ấy U bảo là Ve chuyên gia ở trong CLB tán dóc á ....... Ừ Ve cũng thí ...thương anh Bo lắm ........ Ve thương anh Bo cũng được gần 6 năm rùi ... Khi nghe Bo hát Ve thấy lạ lắm khi nào vui cóa thể hét lên .... Khi nào nghe Bo hát cũng cóa thể khóc luôn ...... Khi nghe bài " Lỡ hẹn" ve khóc nhìu lần rùi á........Ve cũng thương tất cả các FAn bo ....... Nhưng mà admin của wed bo công nhận là chảnh Ve kô think ..... nhưng cũng ko dám nói ...... Ko cóa phản ứng .... diễn đàn Bo nội dung sơ sài , cần thêm vài box nhưng mà khi nói thì mem trong 4rum .......... Nói chung Ve ko think .........cả các mem ở wed Bo chỉ biết khen mà hoh biết chê.....

Hôm nay đi học ........ oanh nó tặng mình một con chuồn chuồn màu da cam quà của nó đi đền hùng về ....... nó bảo : Cầm lấy đi nặng cặp tao....... tuy nói thế nhưng ta vui lắm ...... Những lời nói xuất phát từ trái tim mà lị ....... sáng nay đi en quà lúc giữa giờ .......... gặp Minh .... Sao tự rưng tim đập nhanh thế nhở .......Nó nhìn mình ........ Ờ thì nó chuyên gia nhìn trộm mình mới phải ......... kể ra nó cũng học giỏi hơn nữa chơi game cũng siêu .......song lúc giờ Toán đang nhìn ra cửa sổ .... thấy minh đi wa ......... Tại sao lại trạm đúng mắt nó nhỉ ........... bối rối quá ..........chắc nó cũng ngại .......... Nhưng mình lúc ấy cũng khôn thật .......... cứ nhìn chằm chằm ko chịu quay đê trước .......... Hehe' chéc nó ko nghi ngờ mình nhìn trộm nó.......... Nhưng liệu mình cóa think nó ko nhở .... Cóa dạo nhớ nó kinh .... ơ nhưng mình cũng nhớ Nhỏ Oanh như thế mà .........
Trời ạ !!! bọn lớp mình bây giờ nổi lên trò làm kinh tế mới buồn kười chứ ......... thằng cường tư òi nuôi gà ( Đau ruột ko?) Thằng Hậu Sơ ..... đòi trồng rau híc ...... Oanh vượn bán Hoa ....... thành Lu Nhận làm đĩa ....,... trời đất lại thằng anh Họ quý hóa học cùng lớp ...... Chơi Lô tô ......... Thằng duy Tê nuôi cá ........ Chúng nó bảo làm kinh tế để lí tiền cuối năm sang cửa khẩu Thanh Thủy Trung Quốc chơi ......... híc .....Chúng nó bảo dù sao cũng gọi là " Xuất ngoại " ......... Ta mún chúng nó thất bại hít đê ..... Nhưng liệu ta cóa ích kỷ quá ko nhở ???????? bây giờ ta cũng bị Viêm màng túi rùi .... Mai mùa gì choa nhỏ Oanh nữa ???????? Bảo làm cái khung ảnh cho nó nhưng bít mua đâu ra giấy nhún ........... �>ysiwyg=0

4hPM ngày......... tháng....... Năm 2006

Milo của chị !

Hic ......thế là từ bây giờ hai chị em mình phải chia tay nhau mãi mãi rùi ,chị rất buồn miu à......Còn nhớ 9 năm về trước cái ngày mẹ chị mua em về hồi đấy em rất gầy mắt lại như muốn khóc chị đã ôm em vào lòng và an ủi em chị nghĩ em muốn khóc là vì mới xa mẹ và các anh chị em của em ,mối khi chị có chuyện gì buồn là lại kể em nghe em kêu meo meo như một lời động viên chị lúc đấy chị nhìn miu và cười vì cảm ơn cuộc đời này vì đã có một người luôn ủng hộ và bên chị ,có một lần em bị gẫy chân chảy máu rất nhiều mắt em cũng rưng rưng hôm ấy lại trời rét ,chắc em đau lắm rồi có những hôm chị bị Bố đánh ai cũng ko chia sẻ cùng chị .lúc ấy chị đã khóc rất nhiều lúc ấy miu đến bên chị và nhảy vào lòng chị chi cứ khóc và kể là chị ghét bố chỉ muốn chết đi cho xong và...........chị rất yêu miu và cứ thế chị và miu cứ như thế rất vui vẻ bên nhau nhưng chi không biết rằng nếu tính theo tuổi của loài mèo thì miu là cô ,bác của chị và cứ như thế cũng đến lúc miu phải rời xa chị....chị buồn hôm nay chị đã khóc khóc rất nhiều miu ạ .....và bây giờ ko còn ai động viên chị nữa ,sao mà như thế nhỉ chị ước gì miu ở mãi bên chị chị ghét cái cảm giác chia tay lắm miu ơi ..Hy vọng có kiếp sau và hy vọng có thế giới bên kia để một ngày nào đó chị và miu lại được gặp nhau .................

Nhớ nhé miu !!!!!! Chị và miu đã từng là bằng hữu..... Mai này có vô tình miu nhìn thấy chỉ .... Hãy mỉm cười ......... Xuất phát từ trái tim iem

Phong Linh
07-03-2006, 11:58 AM
@ Ve:Đã gửi cho nhau 2 cái tin nhắn mà quên bạn nhanh dzị sao??? :khocnhe::khocnhe: Đùa thôi,tại đổi nick thành Mắt đen nên Ve không nhận ra là phải gùi! Ve sinh năm 89 hở,ít tuổi hơn mắt đen :hihi:
MĐ lang thang nhìu forum chơi gùi,vào chỗ của Bo,thấy hay nhứt là có nhìu ngừi cùng hội cùng thuyền ( thích Bo ý muh :hihi:) Nhưng công nhựn là những forum đó,không được chất lắm.........................
MĐ hay ghé HHT này nhìu hơn,mà chủ yếu là HHT,tự dưng bi h thấy iu nó lạ :)

khôn thế hả ngốc ?
09-03-2006, 02:36 AM
Ừ bạn là tieu_thu_lang_thang hả ??????

3h30'PM ngày.... Tháng....... Năm2006
Hôm nay ta đau đầu quá chắc tại hôm qua bị xe kẹt đau quá ......nhưng ta muốn về không muốn ở đây nơi này chán quá .... ta ghét cái mùi ở đây ....Ờ mà ta cũng nhớ Minh nữa .....tối hôm qua ta ngồi bên cửa sổ ngắm mưa ..... Đối với ta mưa luôn là bạn mỗi khi ta buồn mưa đều xuất hiện làm ta buồn hơn ngắm mưa làm ta có cái cảm giác lâng lâng thế nào ấy ...... Đúng là mưa buồn thật ,........ Lúc ấy ta chỉ muốn được đạp xe đi dưới mưa thôi ...... Nhớ lần trước khi anh khiêm bị Nhung bỏ ta và anh cũng đi dạo dưới mưa rất lâu mà ......... hôm ấy ta và anh buồn lắm ....... ta thương anh ấy ..... ta thấy nước mưa có vẻ mặn ko biết đấy có phải là nước mắt của ta hôm ấy không ....... hồi trước anh thật tốt ........ nhưng bây giờ thì khác rồi .... thời gian dần trôi con tim vì ai iem đổi thay " Nghe câu này ta thấy lòng não hơn nữa ...thời gian có thể xóa đi tất cả ......... Cả ta bây giờ tuy thế nhưng mai này ai có còn nhớ đến cái tên của ta nữa.......Sáng nay bọn bạn bùng học đến thăm ta ........ ta thí vui lắm ...... hình như trong mắt tụi nó ta là một con bé luôn vui vẻ , vô tư ko suy nghĩ ....... nhưng ai biết trong lòng ta ko như thế đâu ......Ta mong ta mau xuất viện

khôn thế hả ngốc ?
11-03-2006, 03:09 AM
4h Pm ngày.......tháng.......năm 2006
hình như dạo này niềm vui duy nhứt của ta là lên wed hoa nói chuyện thời gian dành cho 4rum hoa còn nhiều hơn là học bài vậy ..........có lẽ ta phải điều chỉnh sao cho cân băng thôi .chứ nếu cứ như thế này mai này sao thi đỗ đại học ...... Ta muốn thi vào trường đại học ngoại ngữ nhưng e chừng có vẻ ko ổn vốn tiếng anh của ta ko được tốt lắm .......... Má bảo thi vào đại học quân sự ta ko think lắm nhưng biết làm sao sở trường của ta là học toán lý hóa mà .......Nhanh thật đó ..mới hôm nào mới vào lớp 10 ..... bây giờ ta chỉ mún quay lại thời cấp 2 thoai ....hoặc vô lun học chuyên nghiệp chứ ko như thế này ta thấy lênh đênh lắm lo lắng lắm ...dường như bây giờ đang là thời kỳ quan trọng nhất của cuộc đời ta vậy ..Phải lựa chọn ..phải suy nghĩ quá nhiều ...... hình như nó quá quan trọng đối với tương lai làm ta khó sử biến ta thành một ngừi trầm cảm .............

Dạo này chả biết sis yumi sao nữa lâu lâu òi chả noái chiện với sis ......... iem thí sis là ngừi hay buồn ....nhưng iem think sis vì cái buồn buồn của sis nó giống như một cơn mưa vậy ........ mưa rồi bay thật xa vậy

quýbeo'
11-03-2006, 06:07 AM
ngày hôm nay là ngày 11 tháng 3 ko vui cũng ko buồn chỉ thấy nhớ ' ấy ' mà thôi sao chẳng thấy nick ấy sáng nhỉ ấy ơi

khôn thế hả ngốc ?
13-03-2006, 01:51 AM
2hPM ngày ...tháng....năm2006
Cuộc sống hình như ko được mỉm cưởi với ta .... Ta nghĩ có lẽ ta thật bất hạnh hôm qua ta đã phải ngủ ở ngoài ......trời thì mưa quá lớn ....ta thấy thương mẹ và ghét bố .... Tại sao bố lại thế nhở ... Có đôi lần mình tự hỏi ko biết bố có thương mình ko ???? Hôm qua mình thấy rét ..nhưng đúng là khi nào mình gặp chuyện sui sẻo thì mưa lại xuất hiện ...mưa là bạn của mình ....Nhớ lại năm hồi lớp 8 cũng thế....Mình bỏ đi ...cũng mưa ....trời mưa bay ...nước mắt mình hay bị hòa với những hạt mưa ....Chả biết mình có phải là đứa con gái hư ko nữa ..... Có lẽ là ko nếu hư thì tại sao năm nào mình cũng được phẩy toán lý hóa cao vút thế ... Và năm nay cũng thế điểm phẩy Lý giữa kỳ của mình cũng được 9,4 mà .....nhưng buồn quá ....Chả biết khéo mình là một đứa con gái tuổi mới lớn bị ăn đánh nhiều nhất mất .....Mình ghét bên đằng nội nhà mình ...Họ ác lắm ..... Chỉ trừ Hùng và hưng thôi .... Tuy mình và Hùng giận nhau nhưng mình vẫn quý nó ....Nó thương mình lắm ....Có hôm mình bị ngất nó thương mình nó khóc ....Thức để trông coi mình ...nó luôn giúp đỡ mình từng cái nhỏ nhất .... Mình và nó kể ra cũng học cùng nhau được 11 năm rùi còn gì ........ Mình ......bây giờ muốn khóc quá ..... Mình sẽ cố gắng thi đỗ đại học ..nhứt định là như thế ....

3hPm...ngày...tháng...năm2006
.... Bây giờ ngồi rảnh rỗi quá ..Ta mún viết một kái gì đóa ....À viết thư choa sis yumi vậy???
Sis yumi thân ...iem chả biết liệu sis có đọc được những dòng chữ này của iem hay không nhưng từ tận trong long iem muốn nói với sis vài điều này ....kái điều mà iem ko giám nói thẳng với sis....vì sợ sis ghét em ....á sis.

Có rất nhiều điều chỉ mình mới có thể hiểu cho minhg .Nó bé nhỏ ,mong manh thôi .Với người khác rất có thể là vô nghĩa nhưng mình lại quyết định giữ gìn nó.Có những điều mà người khác không là mình nên không thể hiểu.có những thứ mà chỉ mình mình yêu .Có những thứ khó lòng chia sẻ .nhưng chỉ vì mình mình thôi,nó đã đủ đầy ý nghĩa .Bởi ai đang thuộc về sự quan trọng nhất trên thế gian này !Chính là mình và chỉ mình mà thôi .

Đừng vì mọi người ghét mà mình phải ghét .Đừng vì mọi người yêu mà mình phải yêu .Sis đâu phải là một quân cờ domino xếp hàng tăm tắp cùng những quân cờ domino khác ,đứng cùng đứng ,ngã cùng ngã .....
Hơn nữa tại sao sis ko nói thẳng với bro nhở ....sis thử một lần để cảm thấy sức mạnh của bày "tỏ" cảm "tình" đ chứ ....sẽ ko ai từ chối ..vì rõ ràng ấy là sự yêu thương cơ mà ..Chúc sis luôn vui vẻ

sis có hiểu ý của em không hả sis ...iem thương sis lắm á

khôn thế hả ngốc ?
14-03-2006, 08:27 PM
9h22AM ngày....tháng...năm 2006

Cuộc sống hình như ai cũng phải bon chen cho mình một chỗ đứng và kon người họ chỉ nghĩ đến những kai tiêu cực thôi chứ .......... họ nghĩ cũng hay thật hầu như ai cũng nghĩ đi học để thi lấy kái nghề ..kiếm tiền để trang trải cho cuộc sống .... Vậy thôi .... Đối với mình học cũng ko có nghĩa là để thi đỗ đại học ..... Dù là bắt buộc mình phải đỗ .... Học để thấy mình ko nhỏ bé trước xã hội và ........ đế biết ,biết thật nhiều để thấy mình sinh ra thật ko uổng ..... Nhà ta nghèo ....Có thể nói là như thế .... Rất nghèo .....Nhưng ta cảm thấy ta thật may mắn vì được sống trong sự nghèo nàn đóa nhưng lại giàu tình thương bao dung hiền hòa của mẹ .........Mẹ ơi!!! Con yêu mẹ lắm ..... Mẹ yên tâm con đã lớn và sẽ tự vững bước trên cuộc sống nghèo tình thương này ...... rồi mai đây con sẽ mang đến cho mẹ những niềm vui mà mẹ mong ước nơi con .

khôn thế hả ngốc ?
16-03-2006, 04:11 AM
5hPM ngày....tháng....năm2006
Ngày hôm nay Ta thấy vui vui .... lâu rồi ta mới lên bảng làm toán ....Thầy giáo cũng quý ta ...chéc tại hồi lớp 10ta học khá được ......trong mắt của thầy ta luôn là đứa học trò ngoan ....ừ thì ai cũng nghĩ ta ngoan mờ ....chẳng ai biết rằng ta ..... như thế đâu ....hôm nay nhận được tin cô thủy lấy chồng ....lâu rồi ko gặp cô từ hồi ........ nhớ cô ghế ....
Cô ơi !!! Em nhớ cô.
híc ...thoáng bỡ ngỡ của ngày đầu tiên cô đặt chân vào lớp em đã bay đi ..giờ chỉ còn lại những kỷ niệm êm đềm ,hạnh phúc ,vui vẻ trong tâm trí em.Cô biết ko ? kái buổi chiều hôm ấy em rất buồn cô ạ .em ghét kái cảm giác chia tay lắm cô ạ....Chúng ta đã có rất nhiều kỉ niệm phải không cô? Hôm 8/3 rồi hôm .....hai cô đã là linh hồn của chúng em.Chúng em đã bắt đầu yêu sự có mặt của hai cô nhưng đúng vào giờ phút ấy chúng ta đã phải chia tay rồi ...bao nhiêu lời em muốn nói với hai cô hôm ây nhưng tự dưng nó tan biến đi đâu chỉ còn lại hai dòng nước mắt và cảm giác nao nao tồn tại trong em ...ước gì cô và cô mừng mãi ở bên chúng em nhở .....Đúng là không ai sống hai lần không kỷ niệm không ai tìm được những tháng ngày đã qua .thời gian sẽ không bao giờ quay trở lại .cứ lặng lẽ và vô tình trôi .nhưng kỷ niệm của những tháng ngày có hai cô bên cạnh đã làm cho em thật xao xuyến và tất cả những kỷ niệm về hai cô em sẽ giữ mãi trong tim .không bao giờ quên .không bao giờ quên cô ạ ...... Cô biết ko bây giờ em chỉ muốn được ngồi gần cô và kể cho cô nghe tất cả ..tất cả cô ạ ......rồi ngày mai cô đi lấy chồng biết bao giờ cô trò mình mới........ cô ơi !!!!cô nhớ nhé !!!I LOVE YOU

khôn thế hả ngốc ?
17-03-2006, 06:22 PM
7hAm ngay.....tháng.....năm 2006

.....dạo này thấy vui lạ.......sắp tới đi xem trường toàn Thắng cắm trại .chéc lè vui lắm á..... Mong đến hôm ấy quá hôm ấy phải rủ Hải thiệu đi mới được .... rồi hè này lại đi học thêm dưới trường chuyên nữa .... mình ko muốn học thêm ở trường mình .nói thế chắc thầy mà nghe thấy chắc giận nhưng mình cảm thấy trình độ của mấy cô dưới đó có trình hơn rất nhiều ...mình tiếp thu được nhiều hơn ..... chắc năm nay kái hoàng Huyền học bên nông tiến ...tụi nó sang nông tiến học đông lắm .....nhưng chỗ ấy wa' đông chắc mình hoh hợp đến đó lại ngồi buôn ....chán .....lâu rồi cũng ko gặp bọn kái Linh kái Hồng ..cả thủy nữa .dạo này chúng nó sao rồi .....Linh và hồng học rất khá .....hồi ấy nghĩ lại thấy vui ..chị Thảo ở cùng phòng mình năm nay chị ấy thi rồi .Chúc chị thi tốt ....... Năm nay hè có Huyền độ ,Mỹ kính ,Trang hạt ,hằng xuống cùng mình nữa ...năm nay mình sẽ ở cùng trang lưu ..chúng nó bảo ...năm nay hè đ xem liveshow cuối của bo mờ ...mình cũng vui ....Trang lưu sướng thật nó có mái tóc dài wa khủy chân ....mình cũng muốn coc mái tóc dài như thế ...nhưng lười nuôi lắm ....con gái bây giờ phải tóc ngắn đầu to mờ ...càng to càng tốt ......trang lưu cũng duyên ....ko xinh nhưng con gái duyên là hơn xinh rồi còn gì ...mình ko thích tính của nó lắm ......Tóm lại mình có nhiều dự định quá .....Hè này tháng 6 ở nhà giúp mẹ làm nữa ...thương mẹ thật .....Chiều hôm nọ mình đòi mẹ đi bóc lá mía .....mình ngốc thật ......bị dính nhiều vào tay đau quá ...Lúc ấy mẹ ....... Lấy từng kái ra cho mình ...nhìn dáng nhỏ nhỏ ...khuân mặt lo lắng sợ mình đau ...lúc ấy lòng mình rơm rớm nước mắt .....

khôn thế hả ngốc ?
18-03-2006, 09:08 PM
10hAm...ngày ....tháng...năm2006

Thế là đã trong 6 năm mình hâm mộ Bo rồi .......Mình hâm mộ bo ko phải là do Bo đẹp trai như tui con gái lớp mình ....Ờ hồi mình hâm mộ bo thì bo đâu có đẹp trai đâu ....hồi ấy mình thích bo chỉ là Bo đóng cổ trang .....hồi bé mình luôn tin vào nhưng ông tiên bà tiên ...Những vị anh hùng phi thân như trong phim kiếm hiệp là có thật .....và mình luôn nghĩ mình thật đặc biệt mình sinh ra để giúp cho mọi người tốt hơn ...... cũng giống như trong truyện cổ tích ấy ......Khi lớn lên hồi học lớp 8 mình thích bo là vì giọng hát của Bo ....Mình cảm nhận được từ trong trái tim của mình cảm nhận được bo là người ...à giọng hát của bo mới đúng ....sẽ là bạn của mình giống như mưa vậy ...mỗi khi mưa mình thường nghe bo hát ..mà lúc ấy nước mắt mình nó chảy thật dài ..giọng hát của bo và mưa như hòa quyện vào với nhau ....lúc ấy mình thấy tủi thân lắm .....
tụi con gái lớp mình vẫn ước ao được làm em gái của bo .làm người yêu của bo rồi được gặp bo. ....Còn mình thì khác ...chỉ một góc nào trong lòng là muốn được gặp bo thôi ..chứ mình sợ làm người thân của bo lắm ....khi làm người thân của bo rồi nhỡ đâu mình phát hiện ra bo ....giống đằng nội nhà mình thì sao .....mình ko chịu được .... mình sợ khi nghe bo hát quá nhiều ...mình sợ lúc nghe bo hát nhiều sẽ có ngày mình ghét bo .....Bo luôn là hình mẫu của mình trong định hình một tính cách tốt .....luôn kiên cường trước những rư luận và thành công hiện giờ của bo cũng là do bo đã phải trải qua những thăng trầm của cuộc đời ...bước qua một con đường ko có những dải lụa màu hồng như những người khác ...bo nhỉ ....và em cũng thế .....em cũng như thế bo ạ ..... Nhưng iem luôn mỉm cười ...rồi mai này nếu em thành đạt ....em sẽ ............

trời hôm nay lại mưa rồi .....mưa bay bay ...mình muốn đạp xe đi dạo quá ...dạo trên một con đường vắng lặng thôi .....chỉ có một mình mình thôi ....... trên con đường đóa sẽ trải dài những chiếc lá màu vàng ......... có một gốc cây ......

khôn thế hả ngốc ?
20-03-2006, 12:35 AM
1hPM ngày...tháng...năm2006

Sáng nay làm bài kiểm tra Toán ko tốt lắm ..... Chiều nay ở cung văn hoá thi Nữ sinh thanh lịch có thúy lớp mình thi ..... Chả biết có nên đi ko nữa ...oanh bảo chiều nay đi học nhóm ở nhà thằng toàn Nhồi mà....... chả biết đi xem hay đi học nữa......Buồn kười thật .....Hôm
nay ...nghĩ lại vẫn buồn cười ...... Cả bàn mình hôm nay đi chép lại bài thi còn mỗi thằng Hậu sơ .......nó dám trêu 3 đứa mình ..... rồi mai trả thù nó .......Mình và Oanh .......Tụi nó bảo cuối năm nay đi sapa chơi ....Mình cũng thích đi sapa .... Lần trước chị Thảo đi về kể thấy vui lắm ..Nghe thầy Tuyên bảo Chợ tình ở đó đẹp lắm ..Hay lắm ...nghe thằng Duy tê kể ở đó ....Rét lắm ...... nhiều hoa lắm...mình đã thấy rất hấp dẫn rồi muốn đi một lần cho biết.....
Mai đi học chả có gì đặc biệt cả ..chả có dự định gì cả .....Nhưng dù sao vẫn mong đến ngày mai ...... Hôm nay thành Lu nghỉ học chả biết nó cóa sao ko ??? Định hỏi Oanh vượn nhưng ngại ....nó lại nghĩ linh tinh ....Hy vọng ngày mai nó đi học ....hôm nay nó bỏ một bài kiểm tra rùi ........

khôn thế hả ngốc ?
21-03-2006, 04:08 AM
5h PM ngày...tháng..năm2006

....Ngày hôm nay mình thành Oanh Toàn ...chuẩn bị làm một chuyên đề về môi trường ..chả biết cóa được ko nữa ...oanh chắc nhiệm vụ của nó là thuyết trình ,....Mình lại phải đi kiếm tài liệu trên net ...rồi tuần sau đi quay và chụp hình ...mượn máy quay của bác Thằng Toàn ...Hy vọng là sẽ thắng bọn lớp B5 và B1 .....phải cố gắng mới được .....

Mình thích thèng minh nhưng h thấy hết rồi .... đúng là rung động thời con bọ xít :so_funny: nghĩ lại vẫn thấy vui .... Đấy là lần đầu tiên mình thích một thèng kon trai ...cảm giác lạ lắm á ....Nhắc đến mới nhớ ...Hôm wa Thúy thi nữ sinh bị trượt ...khổ thân nó ...nhìn nó kute thế mà ......bọn giám khảo mắt bị lèm sao ấy :dapcom:.......
.Trong mắt tụi nóa bi h mình là con thất hứa nhiều nhất ......Nhứt là Oanh :ham: thế càng hay lần sau rủ đi vô hàng ăn gì khỏi hẹn mình :hihi:......Hôm nay thèng Hùng xít bị ghi bỏ h ....May mà ko cóa sao ....nếu bị ghi chéc nó chít mất ....À mình còn một bảng kiểm điểm chưa có nộp nữa ......Chắc hoh có sao ...Mình mà xin chữ kí mẹ chắc mẹ buồn lắm ....tại cô Duyên ấy quên cóa cái ghế mà ...... Lần này mình ko thèm làm bảng kiểm điểm ..chết thì thôi .....

khôn thế hả ngốc ?
22-03-2006, 04:15 AM
5hPm ngày...tháng...năm2006
Ngày hôm nay Hùng và quang đức bị đuổi về .....Cô duyên biết chúng nó bùng học .....Bàn mình hôm nay rộng thật ...... hôm nay nói chuyện kười nhiều quá đâm ra bây giờ vẫn thấy đau mồm ...... Mình hôm nay cũng phát hiện ra được một bí mật khá to lớn ...... thằng dũng nga thích Oanh vượn .....Mình cũng nghi ngờ từ năm lớp 10 rồi ....Đợt nọ Oanh bảo hồi lớp 9 dũng nga think nó ..... Chắc h Oanh hoh biết ......dũng nga buồn kười thật .....hôm nay bác mình ở trên hà GIAng phone xuống bảo là phải chuyển khẩu mình lên hà giang để mấy nữa đi xin việc cho dễ ......mình ko thích lắm nhưng biết làm sao ...số phận đã an bài rôi mà .....

Chán .... chán ...sad .....buồn quá :type: ........Bây h điều gì sẽ làm cho mình vui nhỉ .....Còn chuyện mình định làm cho sis Yu nữa ....chắc mình ko làm được .....xin lỗi sis .... nhưng iem nghĩ là toky cũng ko vô tâm với sis đâu ..chắc chắn là trong lòng cũng cảm động đóa sis ....... sis gắng chờ nha .... dù tình yêu ấy là có thể là vô vọng ..... Chắc bên đóa toky cũng think một đứa con gái nào ấy ..... Vì tất cả chúng ta sinh ra để yêu thương mà .....Người với ngừi sinh ra để yêu nhau ...gần nhau lâu ngày sẽ yêu nhau thôi .....Nhưng sis vẫn phải chờ nha ....Cóa bao chuyện tình trên net cóa thật đó thôi .... em thấy trên 4rum hoa cũng nhiều người thích toky thật nhưng sis là người chiếm ưu thế nhất .....vậy nên em tin sis sẽ thành công ..... :bath:

khôn thế hả ngốc ?
23-03-2006, 02:24 AM
3hPM ngày ...tháng...năm2006

Sáng nay mình lại bùng học ......Ngồi tám với mấy ngừi trên wed Hoa .... Nói chuyện với kingkong thấy hay hay ...nên nhận ông lè chồng gòi .....nhưng mình hoh thích lắm à ..... Tại vì mình cảm giác kk nói rối mình ...... đấy chỉ là cảm giác thoai .....Chứ mình cũng ko biết có thật hoh nữa .....Hy vọng là hoh ....nếu nói rối thật thì mình sẽ rất buồn ....

Chiều hôm nay nhẽ phải đi cắt hoa nhưng lại chốn ....mình toàn thế .... Chủ nhật này bác bình lại nhờ mình đi đón dâu nữa ....ngại ...mình hoh muốn làm mấy cái vớ vẩn ấy ......Sao mấy hôm nay trời nóng thế nhỉ ..... mình nóng gian hết cả người lại .......Nhưng cũng tốt nếu nắng to nhà mình sẽ bán giải khát tốt.... Như thế mẹ sẽ vui hơn ...... Sao hôm nay mình thấy chán thế nhở ...lại muốn từ bỏ kái chuyên đề đóa ..... nhưng chắc từ bỏ ko nổi ...thầy giáo trông chờ .bạn bè chông chờ......khổ thế đấy một kon ngừi tự do khéo hạnh phúc hơn ...mình muốn sống một mình ...ở một nơi hoang dã ...bên kái máy tính như thế này ...rồi lúc thích thì đi dạo ...... ở trong khu rừng đó chắc rất mát mẻ ..... Và chắc sẽ có cơ hội được gặp tiên :so_funny:

khôn thế hả ngốc ?
25-03-2006, 03:50 AM
5h PM ngày.....tháng........năm2006
kái thèng kingkong ấy nó lừa mình mới đau chớ...........Dẫu mình biết nhưng nó vẫn lừa ........ tức quá ...........

tôi hôm qua đi xem thi nữ sinh thanh lịch .....dầm mưa mấy tiềng đau hết cả đầu nì .......... Hôm wa rét kinh khủng ...... Dẫn theo thèng iem đi .....khổ thân nó ....nhìn nó rét thương nó quá ......... May mà tôi hôm wa mình wen thèng Việt Hóa hoh thì bị chúng nó dọa sợ chết mất ...........ghét kái thằng kon nhà bác xuất ........nó hư nên xuống ở nhà mình để bố mẹ mình wan? hôm wa nó bảo đi cùng mình xem .......song chuồn mất đi xuồng Việt thành đàn đúm với mấy bọn láo toét ........... liều thật ...........Làm về mình bị lườm chết mất .........hôm nào mưa mình cũng thế à ......... Vừa nãy cùng thành Lu tìm mấy kái tài liệu về môi trường ...........Gặp thằng minh bao đang chơi VLTK ........ thấy tim đập nhanh nhanh ........ tuy hoh thích nó nữa ...nhưng mỗi khi gặp nó thấy lạ thật nà ...........

Mình sẽ thi trường quân sự giống mẹ bảo ........Học trường đóa thì vừa hoh mất tiền học lại được nuôi cơm ...... lúc ra trường lại được xếp việc luôn ......... Như thế bố mẹ sẽ đỡ cực hơn ................ nếu mình có tiền mình sẽ đi đâu chơi nhở ............mình sẽ đi Sang trung Quốc thăm VẠn lý trường thành............ Wa canada để xem lá phong .........rừng phong ......... nghĩ lại thấy vui ............nhưng bao h mình mới cóa tiền nhở ............

mình lại bỏ mất bài kiểm tra một tiết sinh .......... tiếc ghê ...........

http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=84426

khôn thế hả ngốc ?
27-03-2006, 01:43 AM
3H30 PM ngay...tháng.....năm 2006

........Sáng nay đi học.......... tiết trào cờ ........Đi chấm cờ đỏ cùng Hải thiệu .......... buôn được khá nhiều chuyện hay ho ......... lúc lên lớp lại phát hiện ra được 1 bí mật lớn nữa ........Thành Lu thân yêu chuẩn bị kưa Mỹ kính :hihi:.......... Sướng nhở .........mình muốn biết hết những bí mật của nó .........bọn kon trai thật khó hiểu mờ .....Chúng nó bảo kon gái khó hiểu .....but .... Cả hai phe đều khó hiểu như nhau .....Hôm nay bố vào nhà Bác lanh hộ nhà ........lúc đi học về đói gần chết .....Mình thật háu ăn .....

Sắp đến hè rồi nhở ,.....Mình cũng chả biết cóa mong đến hè hay ko nữa cơ ......Hè lại phải đi làm vườn ...Tận nơi xa lắc xa lơ .........Xa xa mới cóa một ngôi nhà .....Và tất nhiên ko cóa điện ko gì cả .............xung quanh toàn đồi với núi ........Mình ở thung lũng thì phải ....ở đóa chán lắm á ........ Nhưng được kái yên tĩnh học bài ..... Nếu vô ấy chéc đến tận đầu tháng 7 mình mới về để xuống tuyên quang học thêm ....... lúc ấy chắc phải chia tay 4rum HHT lâu lâu ...... Lúc ấy chả biết cóa ai nhớ đến mình hoh nữa à .... :type:.....Nhắc đến mới nhớ 4rum Bo dạo này khóa hết những box kia rùi ........ càng ngày càng tồi ....sad.....
Vừa nãy gặp thèng Kường tư ,Hùng kai ,Hậu sơ, Đức Hậu ,........ Chúng nó chuẩn bị đi đâu ấy ......... Chiều nay Oanh và thằng Toàn .Hiệp Cũng đi chơi ........ Dạo này ngày ngày càng ...... Xa tình bạn của Oanh .........Oanh h hoh như xưa nữa ..........khác lắm gòi .....đâu như xưa .......tụi kon gái lớn cũng phải điệu chớ .........tại sao mình vẫn anti với bọn điệu nhở :rain:.........Với lại chúng nó ăn chơi trả được kái gì chỉ khổ bố mẹ thoai ........
Hè này kon Việt Tập cũng đi học ................ Tụi nó là kon nhà giàu ......ăn chơi .........Lắm tiền .....suốt ngày.........chúng nó đâu học hành rì đâu ...... nhìn mặt mũi sáng sủa ....diện quần áo đẹp mà .......... rỗng thì xí thèm :rain:.....

Hôm wa là sinh nhật Minh bao .........Chả biết nó cóa vui hoh ........Chúc bạn sang tuổi mới gặp thật nhiều may mắn............thôi tớ chả biết nói gì nữa đâu ..........

khôn thế hả ngốc ?
28-03-2006, 04:09 AM
5hPm ngày.....tháng.....năm 2006

vừa đi chơi cùng thành Lu ............vui wa' ..........nhưng cũng lo lắng thiệc .........25/4 này là thuyết trình rùi mờ vẫn chưa làm được rì à........... Hôm nay tý phải về sớm.........Dạo này mình bùng học kinh khủng ........... Sát thủ bùng học<=biệt danh của mình ........thằng Thành Lu nó đặt cho ấy ........... Lu hỏi sao mày bùng học suốt mà vẫn học ổn toán ........híc ....mi âu biết ở nhà ta cũng phải lăn lội tự học lém chứ ..........ngốc ...thế mà cũng phải hỏi :ham:................

thế là mình đã chuyển hộ khẩu lên HÀ Giang gòi .....Chiều nay thằng Hưng đi thi đánh cầu lông trên trường toàn thắng mình hoh đi xem được ............chéc nó bùn ........ Cho xin lỗi nha<=Lời xin lỗi xuất phát từ trái tim thật đóa :hihi:..........Sáng nay kiểm tra Lý .........mình làm hoh ổn lém .........còn nửa ý b và cả ý c nữa ........... Chán .........bài này khó quá .......... Chắc dạng này học trên lớp học thêm ..........mình thì nghỉ hoài .......Hối hận rùi .......bi h thấy hối hận ........... lớp mình kể ra ai cũng sẵn sàng bùng tiết ngay lập tức .............Sáng nay nhỏ Oanh cũng nghỉ đi chơi ............híc học sinh giỏi .........Thành Lu cũng nghỉ ...nghỉ cả tập ...........

hôm nay là bàn mình trừng nhật ......toàn một lũ lười cả ...phải nói là được cả tổ lười lao động .............lạ thay sáng nay .....bàn mình ai cũng đến sớm ......... Nhớ lại năm lớp 10 .....mình Oanh .kường ngùi cùng bàn ............Chỉ khổ thằng kường tư .............kứ đến hôm nào trừng nhật là ta và Oanh ..........mất tiêu hết :hihi:.............hồi ấy .......oanh là đệ nhất lười ....ta may mắn xếp sau ...........Mới đó tưởng trừng như hôm wa ............vậy mà ............

khôn thế hả ngốc ?
30-03-2006, 01:06 AM
2HPM ngày.....tháng.....năm2006

đúng là đi đêm lắm có ngày gặp ma ...........tội chốn học cuối cùng cũng bị mẹ biết ...........lần sau chắc mình chả giám chốn nữa đâu ........Cô duyên gọi điện cho mẹ .....Đáng đời mình ........... cuộc sống luôn thế ...vui trước khổ sau .........

hôm nọ Hùng bị đuổi học ........phải mời bố mẹ đến thì mới được đi học ........Tối hôm ấy mẹ mình và mẹ nó xuống .............nghe mẹ kể ....bác khóc nhiều lắm ...........Hùng thương mẹ lắm .............chắc thấy mẹ đau lòng chắc tối ngủ nó cũng khóc nhiều lắm ............Mình hiểu tính nó mà ............Hùng ơi !! Lthương hùng lắm..............

Ngày ngày vẫn trôi wa ..............Mình vẫn sợ bố nhiều ......... vừa nãy đi ra khỏi nhà bố nhìn mình ghê quá .............Mình mới tham gia 4rum của ss Hà trang gì đó hoh wen nhưng nghe danh lâu gòi ............4rum ấy giống HHt nhưng ít mem hơn nhiều ...........phải tội .....mình chả bao h nhớ tên wed ấy cả .......đến bây h cũng quên lun gòi......tệ thế đấy.........trí nhớ tồi ...vô cùng tồi .........Dạo này 4rum Hoa chán thật ........chả có rì mới mẻ cả ............. tụi mình thích nói chiện thì toàn onl lệch h .....thế mới điên cơ .........4rum bo trở lại như cũ ...nhưng mất 2 box .............nghe nói Bo cóa ngừi thương rùi ...........thấy vừa vui vừa buồn .........but ko biết đấy cóa phải là thật hoh .........Chúc Bo vui vẻ

khôn thế hả ngốc ?
31-03-2006, 01:56 AM
3h 41PM ngày...tháng .........năm 2006

Sáng ra đã bị mẹ mắng ......súi quá ......sáng nay mệt lạ .......bị mẹ mắng ...đâm ra lại mệt hơn ............Lúc đi học ra đến cầu gặp Đức quang và Hùng ..............Mình thấy ngạc nhiên .............Tại sao nó lại ở đây ?????????...............Nghe nó kể là .........Hôm wa bị đuổi đi ..........Khổ thân ......Nó nhìn đẹp trai kinh khủng .........Lại kon nhà giàu ...nhưng mình hoh thích nó ..............Kon trai rì mà ...........tình xấu kinh khủng ...vô cùng tồi ....kiêu căng ,ích kỷ ........ Hôm nay đi nói chuyện cũng vui ................. Khi đến lớp chả dám nhìn mặt cô duyên nữa.................
Ngày hôm qua tức quá đúng là đen cả tập .................... Hôm qua cú thằng toky quá ...........từ hồi vô 4rum HHT đến h nó làm mình tức quá ........... Lại kòn vụ k2 nữa ............Nếu lúc ấy nó ở gần mình chắc :andon:<=cho chúng nó ăn đòn ..............nhất là chết ................. Xong lúc về lại ................. buồn chả muốn nói ..............Lý thì được có 5 điểm ............ Chán quá .
bây h thấy lo cho tương lai quá .................. Chiều nay mẹ làm bánh mật ....hoh làm bánh trôi .......tý tranh thủ về sớm .....rồi ăn ............mình háu en .................ừ ...đứa nào cũng bảo thế ......Mai phải đi ăn sữa chua để giải đen mới được .........Mình ăn lạnh rất giỏi .....Ăn nhanh nữa .......khi đi ăn thi sửa chua cùng bọn nó khi nào mình cũng thắng :D
Nhung ......từ hồi nó chia tay với anh khiêm ....đến h .........Anh khiêm ngày càng bad .......đểu ko thể tả được ..........mình có bảo ..........Bây h anh khác xưa lắm ..........Chắc iem hoh chơi được với anh nữa ........anh chỉ nói :L ...đến một lúc nào đó anh sẽ trở lại như ngày xưa ............híc .....iem cảm thấy hoh bao h anh ạ .......Mong anh sẽ là anh ...đừng sống với con người thứ hai ....đáng sợ như thế ..............Em biết anh yêu N từ năm anh học lớp 7 đến h cũng đã được đến 8 năm rùi .......chắc anh yêu nhung quá nhiều nên anh mới hận nhung như thế .............hồi ấy xung quanh anh có bao nhiêu người thích anh ...........Toàn những chi xinh cả ...........anh đâu để ý .........giờ đây ...........:khocnhe:
Hãy sống tốt nhá anh ...............tối nay Nhung rủ mình lên nhà nó ăn bánh ..........chắc chả đi được ................Mình hoh thích đi chơi tối lắm .........
.....người ta yêu nhau để lấy nhau ............yêu bây h để làm gì .............Dù mình có thích ai nhiều .......thật nhiều .............mình cũng chẳng bao h nói với người ấy ............và cũng chẳng bao h đồng ý nếu ngừi ấy tỏ tình ...................hãy để lưu lại trong nhau những kỉ niệm đẹp ............thế thôi ................

khôn thế hả ngốc ?
01-04-2006, 03:55 AM
4h Pm ngày.....tháng....năm2006
trời ạ .........Ai bảo lớp mình phải học trong kái nhà cấp bốn tạm bợ như thế ..........hôm nay hoh thể chấp nhận được...........sáng nay đến sớm gần nhất lớp .....Làm đứa nào cũng trố mắt ra nhìn có gì đâu .........ờ nhà mà nghe mẹ mắng à..............vẫn kái tội bùng học

^^^^^^^^^^^^^^^^
khi hải thiệu đến lớp ...đi sang b8 ăn mơ ......... Lúc trống vào lớp ...Mình và Oanh xuống đóa ...bàn kuối ngồi ........lâu gòi ....mới thế .....mình và nó mất trật tự quá ........tiết đầu là của ông tuyên Toán ........ bắt thèng nèo về chỗ thằng ấy ..........tức quá //////Nhưng biết sao ....ông mang sổ đầu bài ra ......lên đóa .......Ngồi chật ních ..... 4 thằng đánh nhau .....Chả chép bài .........làm thì nhố nhăng ...chả ra gì...........

Song tiết đóa ...lại chuyển suống kuối .......Nhẽ hôm nay phải kiếm được điểm miệng địa nhưng cô bảo ...để lần sau ghi .....tức ............hôm nay hoh học bài sử ....mình và nó lo gần chết ..............tiết 2 ..cả lớp bàn nhau cho cô duyên .........:hihi:.......Cả lũ dẫn nhau đi lượn .....chạy ầm ầm ....việt với thúy lên b4 gọi cô :..cô ơi !!!1 thằng dũng thằng long ....dẫn bọn kon trai lớp mình xuống b11 đánh nhau ...........Chạy theo việt với thúy ..........:haha:.....lớp mình vô lớp ......ngồi .cô vô đang định mắng ........Việt nói hôm nay là cá tháng tư cô ạ ..........cô bật kười .........đi ra ........bảo .....hôm nay lớp cao tay hơn tôi 1 bước :haha:............cả lớp cười ầm lên ...........

Mình từ nay chéc từ giã nghề chốn học bùng.............Xít bị kỷ luật .........Giờ sinh hoạt ...........sao trôi chậm thế ......

Mai đi đền Hùng rùi ........... mai cả bố lẫn mẹ đi ........Chả biết thế nào ........lâu rùi hoh đi đến đóa .......bao nhiêu Kn ở đóa ..............

Tối hôm wa ngồi ngắm sao ........lãng xoẹt thế đấy .............Lại nhớ đến minh bao..........kái hồi mới thích nó ...........suốt ngày ngắm sao.....đơ thế ..........hồi ấy mình cãi nhau với trang huyền ..........kái kon nhỏ ấy là đứa mình ghét nhất ..........trên thế giới...........

Nghe Bo hát .....não lòng thế ko biết ...........lịch cấm của mình dài quá .....Mong thời gian mau trôi qua

khôn thế hả ngốc ?
03-04-2006, 03:45 AM
....16hPm ngày...tháng....năm2006
...Mệt quá .....Hôm wa đi mệt chết được .....mình đi nhiều lần như thế .........Lần này là đông người nhất ....trời ạ......mình ghét đi chỗ đông người như thế ....hôm wa tưởng chừng tắc thở chết ở đấy luôn mất .....chen lấn ......lại mấy bà chửi nhau ...nghe hoành tráng quá ...đúng là dân buôn bán cóa khác .....nghe mình buồn cười quá nhưng hoh dám cười ...... Nhưng bà này gặp Việt tập lớp mình chắc tắt điện của ngô tất tố quá......mỏi cả chân .......Mọi ngày thích ăn kem thế mà khi đến đây .....chả thèm ăn lấy 1 cái ......đổi lại ăn nhiều quýt với uống nhiều sữa quá .....về đau bụng gần chết ...súi quẩy ...mà ở đây mọi khi đâu có đắt như thế ...kái kây hoa đá hỏi ...bảo 35nghin` .......nóng lười đôi co với mấy bà đấy .=>chả thèm mua nữa ......cái mũ của mình bẩn hết roài ........kái thằng nhỏ lạ hoắc khi mình đang "cầu nguyện" ...nó dám bỏ mũ mình ra bảo ......"Bỏ mũ ra linh hơn:....cú lém gòi ......mình quay ra mặt xì ra .....nó cứ kười ....tức chết mất.....Lúc trưa đi xem chúng nó diễn xiếc ....chán òm ....mấy kái đóa bắt được bài rùi .......kái thằng nhỏ kia dấu con gà dưới mũ ......Mỗi cái nó bay ầm ầm nghĩ hoài chả biết lèm sao lèm được ........
Lúc về đi wa thị xa tuyên Quang thấy khác ghê .....mấy tháng hoh cóa xuống đóa cóa khác ........ Thèm cơm lam ....về đến nhà là.....16h ....đi đánh cầu lông luôn lâu rùi hoh đánh ...tự dưng thấy lên tay hẳn .......ta với Hưng một đội .......:so_funny:...vui quá ...thắng hết mấy bọn kia ......khỏi bị cất lưới luôn ................sướng thật .....nhưng đau hết chân ..........tối nằm mệt muốn chết ........chả buồn học bài .....lại đau bụng nữa chớ ...............đời tàn .......... thằng Thành ..sang rủ đi chơi .........ko đi ....ko muốn đi .............

Sáng nay ......đến lớp .....thằng long luân đang kua con nhỏ xóm mình ...kái thèng nì hồi xưa thích mình mờ ......rở hơi lém ....chả kết nổi .....học thì ngố..........lại ý thức tồi ...Lại hàng đống bạn gái ...chả đẹp trai ....mỗi nhà giàu.....chả thích ......:gian:...lần trước mình tức nó ......nó sợ ..........Nhỏ xòm mình nhìn xinh xắn dễ thương quá chừng ...lại là Fan bo ...cầu mong cho nó ghét thèng nì ............Chả hợp đôi gì cả .......thằng nì dê cụ lém //
hôm nay chuyển chỗ linh tinh ..........sướng quá ......Chuyển xuống chỗ trang lưu ngồi buôn ......Bà Hạnh văn ...cứ mắng hoài ....ghét quá .....Mình ghét học văn thế hoh biết .....Sao hoh cho đứa nèo thi khối nào thì chỉ học nguyên môn ấy nhở .......học lèm chi mấy môn kia .......mình học lớp chuyên toán mà chẳng khác mấy so với lớp thường ...........nếu ko cóa cô duyên chủ nhiệm chắc chuyển ra lớp thường luôn ......... Lâu rùi hoh ăn chè ở đây ngon quá.........Lúc giữa h đi ăn chè ............Nhớ năm ngoái thi ăn chè cùng thằng Hùng bị thua ...vẫn cú .........
Lớp mình kêu thi song ....tụi mình thi song chuyên đề thì đi lên thác thiêng chơi cắm trại wa đêm trên đóa ............chéc mình hoh được đi wa'...........thui cứ đi ....xong tối về ...kệ chúng nó trên ấy ............đầu tháng năm đi sapa chơi ............Mong đến ngày đóa ..........hồi nãy ...làm được mụt tý gòi ....chéc lè ổn .............Mệt quá chả muốn type nữa .........................

khôn thế hả ngốc ?
04-04-2006, 01:04 AM
13h 46Pm ngày...tháng...năm 2006
.....Vẫn kái tội bùng học wa' nhiều .....Ảnh hưởng quá .....suốt ngày bị gọi lên bảng ......Hôm nay kiểm tra sinh làm cũng chưa song ........đến mùa hè roài ...nóng thật á ......Sáng ra ăn sữa chua ....lúc về ăn kem .....trưa nay ăn cơm bên nhà Hùng ....mình ghét ông bà nội và họ thế ...đạo đức giả ...rồi đến một ngày ta thi đỗ đại học ...công thành danh toại ....ta sẽ đưa mẹ và iem của ta đi .....cóc thèm ở nhà đóa ...........Kái gì cũng có giá của nó phải ko >???? món nợ này ta nhất định phải trả.....trả đủ cả ko thiếu một cái gì ..........Vì thế ta nhất định phải thi đỗ đại học .........
Mình thấy lo lắng .....tuy ở đây ...mình học khá nhưng khi ra ngoài xã hội mình chẳng bằng ai cả ...cũng như một con cá ..khi ở ao nó to lắm ....nhưng khi ra biển thì .........
Lo wa' ...nếu hoh thi đỗ đại học chắc mọi thứ của mình sụp đổ hết .....lúc ấy coi như cuộc sống của mình không cóa ý nghĩa gì cả .........
Dạo này lắm đám cưới thế đấy .....Mấy con nhỏ hồi nọ học cùng mình hồi lớp 5 cũng lấy chồng ...thế mới buồn cười ......Bọn này đúng là hâm ...yêu nhau làm chi ...Bọn con trai giờ đứa nào chẳng thế ....... Ăn cơm trước .....khổ thân .......Ô danh .......ta mà ko thi đỗ đại học cả đời ở vậy ......sống nuôi mẹ và em ........Nghĩ đi nghĩ lại ......tính như mấy thằng bạn của mình là tốt ........chứ cái bọn già hơn tuổi kia ...toàn bọn káo già ......

uh há .....kể ra chắc thèng nhỏ toky cũng hoh thích ss yumi thân thật .....Nhưng tính thằng nhỏ ấy tính ra cũng hay đóa .......ko giống như mấy thèng nhỏ ngọt sớt kia ......ss yumi biết nhìn người thật .....chả biết nó đẹp trai cỡ nào ...mà mấy bà trên 4rum nì đổ như chuối hết cả tập .........Chéc mai này thèng đóa có ngừi iu thì chỉ có một hoh giống mí tên kia .......dù gì cũng mong nó thích ss yumi ....được như thế thì đẹp ........
thằng ..kho_vì_dep_trai..........mình ghét nó ......hình như cóa ghét thì phải ........Chiều nay mình lại nghỉ học thêm ......Mùng 10 là nộp chuyên đề rùi.....mong manh quá mai chéc hoh lên mạng nữa ......

Ctrl Alt Del
04-04-2006, 02:47 AM
15h 43 Pm ngày ...tháng...năm2006
Vô tình đọc mấy kái ss Yu viết nhật ký ....Thật buồn ..chả biết noái gì nữa đây ......Khổ thân ss ...luôn luôn buồn buồn ......chả biết toky coá nghĩ ss yu thích nó .....vì nó đẹp ......hy vọng là ko ....mà chả biết nó đẹp cỡ nào nhở .....Nếu đẹp mờ hoh cóa cá tính hay ho thì cũng chả ổn ............ss lại khóc à ........Mình chưa bao h khóc trước mặt ai cả...ngoài thèng Hùng và Thành Lu ........lu thương mình quá nên mới thế ......yêu lu nhiều ....ss hãy cười trước mặt mọi người .....khi khóc hãy khóc một mình nha ss ......... khi cóa chuyện gi khó nói .......hãy nói thật to ..ở một nơi nào ấy .....VD như sau nhà ss cóa đồi phải hoh ?????..iem cũng thế mà ss ..........hay khóc như thế lắm.......trong lớp em đứa nào cũng bảo iem lúc nào cũng cười ........vô tư ,trẻ con nhất lớp ....nhưng em hay mít ướt lắm ....iem bên ngoài là một người khá mạnh mẽ ........tính giống con trai lắm <=tụi nó bảo thế .......cái gì của con trai iem cũng biết chơi hết à ............ss hãy cười lên nhá ...........vui lên ....iem thương ss ...........

khôn thế hả ngốc ?
05-04-2006, 01:05 AM
13h 59 PM ngày ...tháng ...năm2006

trời nóng hết biết ...ngồi trong lớp bức quá .....Nóng lây sang cả tính .....trời đất ....con hằng tính ...ghét thế ko biết .....hôm nay nó ghi mình mất trật tự 15' đầu h chết mất /......cả lớp noái chuyện mờ ......Lúc ấy mình đi rửa tay cùng nhỏ Oanh đến nửa h mới về :gian:.....tức wa'......mai đến lớp phải cãi mới được .......:dapcom:
thằng thành lu chuyển chỗ lên chỗ mình ....... mấy đứa ngùi buôn chuyện .......À sít wen ...thèng kường tư với Oanh hum neo bi đứng cùng nhau chứ ............:haha:...sướng đúng là người tính ko bằng trời tính .....
giờ anh vui wa' xá ....kiếm được thêm 1 con điểm nữa ...........hôm nay nắng to ....Mình bán hàng ...chạy quá ...vừa nãy bán được bao nhiêu nước mía ......Hạnh phúc ......Hy vọng từ h nhà mình sẽ càng bán hàng tốt .........Mấy bữa nữa chắc ko cóa thời gian online nữa .....Làm giúp mẹ nữa á.....mình còn phải lấy lòng bố ...cho đằng nội kia hết súi bẩy linh tinh ......Ngày mai đến lớp sẽ ra sao ?????????? bây giờ mong đến lớp gặp nhỏ Oanh .....tự dưng nhớ nhỏ ghê ta /.....Dạo này online HHT chán rứa ....chẳng có gì đặc sắc ...thằng nhóc NAT đâu mất tiêu rùi ......thấy nhớ nhớ ......Chắc nó bận làm ...chả biết nó làm rì nhở ...............

.::Nhoc_tinh_nghich::.
05-04-2006, 02:13 AM
chòi những chiện này viết đọc thật mõi mắt nhưng thật là hay

khôn thế hả ngốc ?
06-04-2006, 03:59 AM
17h Pm ngày...tháng...năm2006

Chán .......hôm nay ......xem chúng nó đá cầu siêu thật ........Mình thì đá rở ẹ .....chéc lần này kiểm tra chết mất........Hôm nay lớp mình hot mỗi cái may đồng phục lớp mùa hè .....chán mình chả thích...........nhưng cóa lẽ vẫn phải may .......ai bảo học cùng chúng nó cơ chứ...........Nhưng kể như thế cũng sướng ...kâu được hai tiết chơi chùa ....Nhờ mấy bà giáo tư vấn .......được kái bà nào cũng kết thời trang ............Chán ...kinh .....HHT đúng là càng ngày càng chán mừ .......ngày mai là thứ 6 được nghỉ học thêm ..chắc lại ra nhà tHành lu làm nốt mấy thứ đóa ..........chả mún onl tý rì cả .........Nhưng vì........chắc lại lên chút rùi ra luôn ...........hôm nay trên lớp ngùi noái phét sướng thí ....được kái 3 đứa Ta nổ kinh .........Mấy đứa ngùi mơ đi las vesga chơi ..............:haha:..........vừa ra thư viện đổi sách ............mượn thêm quyển tác gia văn học ............dạo này thích đọc sách lạ ...........vốn hoh thích học văn nhưng lại thích đọc tác phẩm văn .........thích làm thơ ....thích viết truyện ............lạ ////......
Mới hôm trước nghe tin Bo cóa bạn gớ .chuẩn bị kưới....bùn dzị đóa .......biết làm sao .....nước mắt chảy hoài ..........Bo hạnh phúc nhá bo.....iem cũng sẽ hạnh phúc thui .....sau cơn mưa trời lại sáng mừ .......
mắt đen .....bạn thân mến ....cảm ơn bạn nha ..........trong HHT chéc bạn thương tớ nhất à ..............bạn cũng rất giống tớ ............Cảm ơn những lời động viên bạn dành cho tớ .....nhờ nó tớ cũng vui lên thật nhiều .............đúng là một lời nói có thể thay đổi một cuộc đời :type:..............

khôn thế hả ngốc ?
07-04-2006, 01:32 AM
2hPm ngày///tháng...năm2006
...hôm nay sít thì đi học muộn...tại kái thằng chết tiệt gần nhà ấy mừ ...kái xe vứt đâu ...đi nhờ mình .......đã thế lại phải đèo nó .....mệt gần chết ......cú thế ......cô duyên bảo nếu có lần nèo đi học muộn nữa thì mờ bố mẹ đến ............Tháng này đen kinh ...tại bà thúy thụ ám mình đúng hôm mùng một ..cú thế .....bà này chơi chả đẹp rì cả ..lần sau như thế ...đến đó ..chửi bả lun.....:ham:...bà hâm thế đóa
đến lớp ngùi nghe chúng nó buôn thấy mình quê thấy mồ .........:chayle:....cầm nháp của nhỏ Oanh đọc vớ vẩn vô tình đọc được đoạn nó với hiệp sao buôn ......chết kười :haha:....nghĩ lại vẫn muốn cười:haha:....đúng lờ trẻ kon quá .....way sang đưa cho nó ......nó cười .....đòi uýnh mình ....vì ...........:haha:.....Dạo này nhỏ oanh phởn ghê .....nhìn nó cười nói chiện giống kon icon :hihi:<=này .......giờ thực hành tin chán rứa ....Bà ấy ác nhân nên thế ..hùi năm ngoái hiền thí //.....chéc tại mới lấy chồng ...:gian:
tý nữa đi đo áo may đồng phục ...........mệt ,.....trời cứ tưởng đến mùa hè gòi ...vậy mừ bây giờ rét thấu sương......... đang định cất hết mấy kái áo khoác đóa đi .......áo khoác trường đểu thật ...dù sao vẫn may vì hoh phải may áo dài .................:rain:

khôn thế hả ngốc ?
07-04-2006, 01:35 AM
p/s:...đã thế .....type kái nì đúng đến đoạn chuẩn bị gỏi bài thì máy reset lại ........điên thế ....hết cả :dapcom:

Ctrl Alt Del
08-04-2006, 04:58 AM
...hôm nay .. lại h sinh hoạt ....trôi wa' chậm ...trời mưa nên .....trừng nhật hoh cóa sạnh........phạt đúng mụt tuần ...tiết địa ta và oanh đi chơi xuống phòng myka chơi ........hè này nó học dưới hà nội cùng thành và kái giang .........Nó học giỏi ...xuống đấy học cũng tốt .....
lại thế........ Oanh việt lúc nào cũng thua ........đâm ra thứ hai này lại để cho tụi kia ... :gian:.....
Nãy đi máy áo ......kia ....... chéc lè đẹp hơn áo đồng phục lớp ....mong ....duyên cũng may giống y bọn kon gớ .......:chayle:

Mai hoh onl ..........hẹn chúng nó hôm nay đi cắt tóc mà mất tiêu hết .........trời lúc sáng mưa rữ ..chiều nắng to .......khùng thế ........ sáng ươt hết ...dễ thương gớm :hihi:.............

khôn thế hả ngốc ?
10-04-2006, 01:00 AM
13h 53 Pm ngay..thang..năm 2006

Ngày hôm wa vui wa'.......... Hội khoẻ phù đổng gì chứ....... miễn xem ở nhà bán hàng .....xung wa' bán chạy hết chỗ nói ........mệt nhoài ....Mấy bữa nữa ..nhà mình bán bia Hùng vương chéc được miễn phí cho khách một ngày lận .......uống đã nhá ......Lúc ấy nhứt định phải uống ........Ngày hôm wa bán hết hơn 1 tủ kem lớn ......:haha:....sướng ..nghĩ lại vẫn sướng ...tối mệt thí mờ học ....vẫn muốn học tiếp hà ////.......
Sáng nay ......đi học cùng Thúy ếch ......Đến lớp ......giờ trào cờ ...cũng sướng nốt ...có lẽ bóng đen đã đi wa rùi ..........Nỗi lo lắng chỉ còn lại của ngày hôm wa .....hehe .....hôm nọ chả đứa nèo đi cắt tóc ...về bảo mẹ ...cắt xoẹt cho mụt nhát song .....bằng lắm ....... đỡ tốn mấy nghìn ....đợi đến lúc sắp nghĩ hè mới ra hịu cắt lại ......... đến lớp thành Lu hỏi ...bà mới cắt tóc à .....nhìn như ..cái chổi rễ ấy ........híc .:gian:.....đánh nhau với nó mụt trận khá lâu .......tuần này lại đi ôn học sinh giỏi ...nắng thế ..lười ...trường lại xa ...cóa lẽ nghĩ luôn .......đi ôn thế thì thì chéc gì được ....học so với dân chuyên tuyên quang ......chúng nó học đỉnh như thế mờ ..........:chayle:...nghỉ ....khỏi đi ..vả lại học sinh giỏi chỉ tốn thời gian ..kiến thức thì cao ....thi đại học nó ...khác .....học sinh giỏi dành cho số ít .... ....good bye .....forever :chayle:.............

lại nhà bên họ nội ...ghét quá .........Thím hạnh ..wa' đáng mắng mẹ ...nói xấu mẹ như thế mà được à .......... Mẹ hiền wa' chẳng nói gì .......lúc ấy có mình ở nhà ..........kể cả bị bố uýnh cũng bật lại .......... họ luôn thế ...bắt nạt mẹ ......... dẫu sao ........Hãy đợi đấy ......nợ máu thì trả bằng máu .................

!*-Cát Biển-*!
10-04-2006, 03:48 AM
Oh là lá :rain:...cưng viết nk hay quá.:rain:..........

Anh ra đi cùng một người con gái
Em chẳng đủ sức nào níu giữ... đành thôi
Hạnh phúc bao ngày giờ chua chát, đắng môi
Một người chán nên một người câm lặng
Và chỉ thế ! biển sẽ ko còn mặn nữa
Gừng hết cay, em rồi cũng lạnh lùng
Tình yêu đầu cuồng nộ đến nổ tung
Còn xót lại đống tro tàn năm tháng .

Anh vốn chỉ là một cơn gió... dừng lại bên em một chút rồi lại bay đi... và mãi mãi sẽ chẳng bao giờ quay về nữa... Em không níu giữ... mà cứ để cho gió bay đi... vì làm sao mà con người ta có thể níu giữ được một cơn gió cơ chứ...Trong tim em có một người...
mỗi khi em buồn thì em lại lấy ra xem, nhưng như thế rất mệt mỏi.
Em muốn có người đó nhưng không thể được...

Ctrl Alt Del
10-04-2006, 04:33 AM
Hay ....bình thường .....cầm cái dù hoài ...hoh mỏi tay hở ......anh :hihi:...........đúng lờ tâm trạng bùn nên ...mưa wa'..........:rain:

Mọi chiện rùi cũng sẽ wa'..........khó khăn gì cũng sẽ wa'.........đừng chỉ hối tiếc về những việc đã wa........hãy sống hết mình ...để rùi khi nhìn lại ......thấy mình đã sống tốt đẹp hơn những ngày ....đã wa............. trong tình yêu ko cóa gì là hoàn hảo cả .....tình yêu nó làm thời gian trôi wa.........nhưng thời gian nó cũng làm tình yêu phôi pha .......... thời gian có thể xóa đi tất cả ...:type:......

kái gì cũng có kái giá của nó .........all theo mụt quy luật bù trừ .......mình mất kái này thì sẽ được kái kia ...hoh đi đâu mờ lỗ cả .......rùi nhỏ sẽ nhận lại all mà nhỏ ...đừng wa' bùn nhá /........ hãy vui lên nhá .....khi cười tất cả mọi ngừi sẽ đẹp hơn .....rất nhiều ....và làm cho những người xung quanh cũng thoải mái hơn///hãy sống vì những người thân yêu của mình .....hãy dành cho họ cảm giác vui vẻ khi ở bên mình ....Ta sống đâu chỉ nhận cho riêng mình ..........tớ thấy mến nhỏ rùi đấy .........đừng bùn hoài ..già nhanh lém ....mà già chéc thiếp hoh yêu chàng nữa đâu :so_funny:.

!*-Cát Biển-*!
11-04-2006, 03:39 AM
Có ai hiểu lòng ta đâu :rain:.... họ quá đa nghi , phân biệt quá mức :rain:.........
Mình vô đây chủ yếu là vô cho vui...:rain:....thế mà...................:
...Tính tôi là hay thích trêu , chọc người khác vậy đó....:D nhưng đâu có thật gì.........
...Đã có style kia là "ngố ngáo " nhất rồi mà :so_funny: .... Thật là khó để tìm ra 1 người hiểu ta VE nhỉ :D...........

p/s :..Mình đâu có cầm dù đâu :D đó chỉ là 1 con icon thôi mà :hihi:
Ve coi cái bà Lãng Quên đó quá độc ác>.....<chẳng hiểu 1 cái gì cả....toàn khích đểu tớ... tức quá nhưng chả để í làm gì....

khôn thế hả ngốc ?
12-04-2006, 04:03 AM
5h Pm ngày..tháng..năm2006

..hok ai hiểu mình bằng chính bản thân mình đâu nhỏ .........phân biệt ..đúng ....thỉnh thoảng vô HHT thấy bùn thật ......Tìm ra một người hiểu mình khó lắm ...chắc chả bao h mất .........Nhỏ biết nhìu thứ tiếng nhỏ ..Anh HÀn Nhật việt ...nhìu ......Còn ta đang học tiếng anh ở trong trường mừ đã thấy vất rùi ..nhỏ chéc chăm học lém ///...Mấy nữa vô chuyên nghiệp ta cũng sẽ học tiếng hàn ...vì tớ thích xem phim hàn lắm ..tiếng hàn cũng dễ thương nữa..............ở nhật toàn người học good ......

.

Ngày hôm nay ......chán ..... Nhung bị má đuổi khỏi nhà ..cấm đi học ...khổ thân nó ....... Con gái bây giờ ..........là thế sao ........chéc mình phải way lại sống ở thập niên 70 mới đúng ...:chayle:
má nó xinh thật ....Nói tiếng trung wa' siêu ...........trả bài được cóa 7 điểm .....bùn quá ...... Mẹ ốm rùi .......
Chủ nhật này lên thác chơi ///.........mình hok đi ...má đang ốm mừ ..níu mình hok lo cho má chắc chẳng ai ngó đến cả .....all đều tồi thế đấy ...phải chăng là kiếp trước má là người cóa tội ......Thật bất công cho má............học ..học để ngày mai trả thù

khôn thế hả ngốc ?
13-04-2006, 02:01 AM
15hPm ngày...tháng..năm2006
Sáng nay tranh thủ đi sớm vô hàng net mụt tý....... Vô HHT ..chơi ......Lúc đến lớp mát wa'....trời mát dịu như thế này mãi thì tốt.....Chả hiểu sáng nay làm sao đến lớp đau bụng wa'....chưa bao h thấy đau như thế này.....Trời ..chết mất ..lúc ấy khóc ầm lên .....Thành Lu cõng xuống phòng myka /////////...Oanh vượn nó khóc theo ..........Nghĩ lại thấy bùn kười :hihi:.....trưa vìa vẫn thấy đau đau .......Nhưng lạ wa'........ngùi ăn hết 2 quả soài .....khỏi liền :so_funny:

kiểm tra Anh làm hok tốt lém ..h ấy đau bụng wa'..lại toàn từ mới ...Bà giáo ấy hok cho dở từ điển ......Phần phiên âm .........:chán..........
Chéc lại bị điểm kém ......

Nghe chúng nó kể chiều hôm wa thằng kường tư .....Tán 3 bé đều bị thất bại ........:type: sướng thế ..mình đã bảo mà ..từ hùi năm lớp 10 ..mình sếp nó vào hội ...KHÔNG THỂ CÓA NGƯỜI YÊU TRONG 3 NĂM CẤP 3 NÀY ......nó rủa mình hoài ....:haha: ......Cho nóa vay tiền..... thứ 7 phải nhớ đòi ........Oài ..thằng đức quang ......đá cầu nhìn đẹp wa'..... Nó đẹp trai .....Thể thao giỏi .........nhưng mừ ......học hành thì ......:sleepwell: ......tính tình thì hok thể mê nổi á ...........chơi xấu hok thể tả ,,,...hùi năm lớp mười nó là chiến hữu bùng học cùng mình mừ ........

hè đến rùi ......nhìu dự định wa'....... Mình đã sẵn sàng roài .......Back 2 summer ...:type:

Máy_bay_giấy
13-04-2006, 09:17 PM
1ohAm ngày ..tháng..năm2006
Ngày hôm wa lúc tối ..Thành Lu gọi phone sang ..hỏi hết đau bụng chưa..mình giả đò .....vẫn đau ..đau lém ...nó kười ....bỉu ...cần giấy hok .....Mình bảo hok ....nó bảo hôm nay là ngày mùng mấy rùi .......chả biết nên kười hay .... nó đây :gian:.
Nó chiên ra thế ........tôi hôm wa mất điện ..... lúc tắm mới nhớ là sinh nhật Huyền độ ..troy` ....trí nhớ tồi wa'.........:ham:.........Chéc h này nó hok cóa nhà ...thui để mai tèng wa` nó sorry lun ........Lúc đi mua wa` .....đi wa nhà kái Hải thấy chúng nó đang đánh cờ tướng ..mại vô chơi tý ....hok ngờ mình Mấy năm hok chơi vậy mừ thắng hết chúng nó ....mình kòn hok bít mã cản như thế nèo ..vậy mừ .........lũ kia chơi ngốc xít wa' ....:hihi:...
vừa mới lập kái nink nì song .........nink này cũng hay ho đóa chứ ........Ngày mai có thêm dự định ....Phải dở hết ....."star flim ".....ra ..mới được :haha:.......

khôn thế hả ngốc ?
17-04-2006, 12:41 AM
1h 37 Pm ngày..tháng..Năm 2006

Hôm nay mình rất tủi thân ,hình như giữa ba và mình có một khoảng cách nào đó....mình luôn cảm thấy Ba không quan tâm gì đến mình,đã cóa lúc mình nghĩ mình có phải là con của ba hay không nữa??????????......
>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Hôm nay đi đến lớp lại đi muộn nhất trường ...Híc ....lúc nào cũng thế .......Bọn kon trai ...Ôi đại Ka L ......May mà hok cóa sao....bây h chuyển hẳn sang chỗ oanh ngùi ....Vui wa'.....Tụi ta bị Thầy dạy Toán ..chỉ trích ..lười học hơn kì 1 ........Thúy ....:gian:...Dám kâu thầy giáo .....Điêu wa'....kon gớ bi giờ là thế à .........:dapcom:...Vớ vỉn wa'......Trò ..gì mừ .....nhưng ai bỉu nó xinh wa'..........thấy áo mới của mình rùi ...đẹp lém ......:so_funny:...Đẹp lém .......Chả bik oanh cóa trê hok nhưng mình thấy đẹp lờ được roài ...thành Lu mới tậu mũ mới ....Trời .....xấu hoắc xấu hơ à ......oanh bảo ...Mày khoe mũ mới chưa ...Thành :tý nữa lúc về khoe
oanh:..Mày khoe đi ...Khoe đi choa chúng nó trê :haha:

Xấu thiệc ....thèng kường tư lại vay xiền ..đến thứ 4 trả....Mình còn phải góp tiền mua USB nữa ......sắp đủ rùi ......Nhà nghèo nên khổ thế đấy ...bọn kia xin ba má một kái lờ okay .....Hôm wa nhà lại cóa chiện ..chán wa'........lại muốn .......Trời hôm wa lại mưa ........muốn wa'.........:rain:

khôn thế hả ngốc ?
18-04-2006, 03:03 AM
3h 58 Pm ngày...tháng....năm 2006

đến lớp ....Mặt sì ra chả nó chả kười .......Lạnh te ..như tiền .....bắt đầu diễn .....ở kái mặt sơ xác .......Thành lu hỏi gì cũng trả lời rất chi lờ nữ tính + thêm chút đơ đơ mờ bọn kia nó gọi là .........:hihi:....Ai bỉu Mày mấy hôm nai dám bỏ hok chơi với tao mấy .........để tao bùn thúi ruột :dapcom:......Chéc mình nói kái giọng đấy nó thấy lạ ............Mọi ngày cóa nói thế bao h đâu .......
.........Cuối cùng Vìa ....trưa nay giở vở ......xem wa để chiều nay đi học thêm ..........thấy mảnh giấy nhỏ............mày đừng bùn nữa ....Chúng ta còn nhỏ mà ..... Còn phải học ....mày bùn trông bớt hấp dẫn đi bao nhiêu ...vui lên nhá ...........híc :haha:........bùn kười wa'............Chả bik lèm thế nào nữa

nhưng hok ngờ nó wan tâm mình thế .........Đúng lờ tình bạn bik wan tâm thật nhìu hok tính toán ..............hối hận wa'..............Tao yêu mày lắm Thành Ạ ....cả Oanh nữa ...........Mai này ................:rain:

khôn thế hả ngốc ?
20-04-2006, 01:15 AM
2h Pm ngày...tháng...năm 2006

Ngày đầu tiên mổ cá ,,,,,,,,,,,,híc ,,,,....Sợ wa',....Nhỏ Oanh ..Thành Lu nó làm giỏi lắm ...Chỉ có mình ,,,..Cuối cùng cũng song .....Kỳ tích ...:hihi:/.///Đau hết tay .......Tắm ...gội song vẫn cảm giác sợ .........
*************888
Đi học vìa ....lúc trưa ..gặp một vụ tai nạn lớn ......Nhỏ tuyết học bên trên lớp mình ......Sợ .....Đúng lờ mình sợ rùi ..........đứa bé đó ....:rain:........
Hôm nay mệt kiểm tra anh .....Kiểm tra kỹ ......có mỗi một mình.....cả lớp được chơi ...Cú ..thế ......Hôm nay Thầy tuyên giám nói kháy mình....... :dapcom:....cú lém rùi ..
Hôm nay tự dưng hâm lại đi ăn quà....tốn cả tiền ...Ngày mai nhịn tiền ăn sáng lun bù vào ....hok........Hôm nay hẹn với chị chiều onl lúc 1 h mà vẫn chưa thấy chị đâu ...chéc quả này mình leo cây ngon lành rùi .....chờ chút nữa xem chị cóa lên ....Đến muộn còn hơn là hok đến //...Đến 3 h đi học Toán ...lười quá .....Xuống trường mệt ......Sắp thi rùi .....Lo lắng .....
Sáng hôm nay ....lúc đông wa'...Minh sắp muộn học ..đang định tranh với mấy đứa bé đi trước ...thì chúng nó nói là ......Chắc chị đang muộn học nhường chi đi trước .....Chúng nó tránh ra.......làm mình thấy xấu hổ wa'.........:chayle:.

khôn thế hả ngốc ?
21-04-2006, 03:56 AM
5h Pm ngày...tháng.....Năm 2006

H ơi !!! L bik làm sao giờ thực sự..........h L chả bik sao nữa ...L thương Hùng lắm ......Chắc Lần này H đau lắm ......L thấy H bị chảy máu nhiều .......Bik làm sao h .......... Tất cả ....đều tại .....thằng kia ....H có làm nên tội đâu ........Rồi nó cũng sẽ bị quả báo có đúng hok ......H ơi !!!! L bik H buồn và cảm thấy tủi thân, bất hạnh lắm .....Vì ngoài bị đau ngoài thể xác ...Nhưng ...trong lòng H nhất định sẽ rất ....Đau ........Vì có lần ...L hok ngủ được ....Ngồi ngắm sao........L nhìn thấy H ở ngoài hiên ....khóc.......

Tuy L giận Nhau với H ......Nhưng L thật sự hối hận nhiều ........L và H chơi với nhau từ nhau ....... Nhớ kái hồi .......Chốn bố mẹ đi chơi .....về tớ và Hùng bị quỳ gai mít .....Đau lắm nhưng cũng rất vui ....rồi khi bố H khóa xe cất chìa khóa trong túi .......cấm hok cho Tớ và H đi ....chúng ta ....Chờ bác ngủ ...vô lấy ..đi ....đã thế còn đi đến tận tối om vẫn chưa về ..khi về tớ và H bị đánh ....H đỡ hộ L ... rồi chúng ta cũng cứ như thế ...Thân lắm ...từ hồi nhỏ Tớ và H chỉ chơi với nhau ..hok có người thứ ba nào cả ......chúng ta cũng ....học cùng nhau từ hồi nhỏ đến lớn.....Đi đâu cũng có nhau ...... Lúc thi vào cấp hai cấp 3 thi vào lớp chọn ...tớ và H đều ...đỗ ....Và nếu thi trượt thì cả hai cùng trượt ...H nói nếu L thi trường rì thì H cũng thi trường đấy ..........L thấy nhớ wa'.....Nhớ sự wan tâm của một người bạn ờ hok là người anh mới đúng ......H ơi !!!! Tất cả ..những gì bây h L mún nói ...... but hok thể nói với H ........Hãy gắng lên nhá !!!! L sẽ ở bên H ..........L mến H lắm .......

Tại H đẹp trai nên mới thế :rain:.........đẹp trai cũng có cái khổ H nhờ ......Hãy vượt qua nó nhé !!!!!!! trong tim tớ H là một người Anh tuyệt nhất trong những người anh .......Mai này hok bik tớ với H sẽ ra seo ???????? Tớ ....lo lắm

khôn thế hả ngốc ?
21-04-2006, 10:50 PM
Chạy hồng hộc đến lớp vẫn muộn mất mấy phút ......H hok ăn được cơm ....Phải uống sữa .....
đến lớp .....oanh cũng nghỉ ...Chả bik nó làm seo nữa ....Báo hại mình phải cố gắng chép bài thật đầy đủ ..để cho nó mượn .....
trả vở địa ....chấm điểm vở ...được 8 điểm .....Chán ...Mấy lần trước điểm kém rùi.....Lần này ......chéc cuối năm ...=>:rain:

Buồn quá ...Hung` bị ra hội đồng kỷ luật ....Chiều nay và ngày mai chắc hok onl ......Mình bận nhiều việc wa'...còn phải đi hái chè nữa ....... Đi hái chè rất vui ......Chịu khó một chút .... Uống chè do mình hái ...hok có thuốc sâu ...
Sẽ rất vui .......
Hôm wa thằng kường tư nổ lô tô ..... No vui lắm ..thế là kái biệt hiệu đệ nhất xịt lô đã bye bye nó ........
Cầu mong cho ngày mai tốt hơn ngày hôm nay

@ hào hoa :...:gian:...<= Làm wen đóa ''' okay ........ hộp tin của Ve đầy roài hok PM lại được ..thung cảm há :rain:...

khôn thế hả ngốc ?
24-04-2006, 02:47 AM
3hPm ngày ..tháng...năm2006

Hôm nai lờ sinh nhật Ta........ Sáng đến đã thấy vui gòi .......Đúng lờ ...cả năm mới được ngày thoải mái :D.....
thi kỹ ...song////////// sao mừ ta quay bài siêu ghê gớm ...Mấy đứa kia bị thu hết ....còn mỗi mình ta :so_funny:.................

tối nay tụi kia wa nhà mình chơi ............oanh nó hỏi mình think rì ...nó mua ........Mình bảo ..tao think Mày :so_funny:
..........
mừ ..... Vui wa'...........hôm nay en ...khao ....no wa'..... vìa muộn ..... thằng kường tư lại nổ lô
thằng toàn nhồi ...trúng an toàn giao thông .......được kái máy nghe Cd ..... Chúng nó vui lém /.......... Thầy Tuyên cho đề kương ...khó ...Chả làm được ..Dạo này mình học ngốc đi ....... bài nhìn đơn giản mà làm hok ra :ham:...........
Chiều mai đi học Lý .....

khôn thế hả ngốc ?
26-04-2006, 02:05 AM
3h PM ngày tháng năm 2006
Hôm wa ..Bùng tiết cùng Oanh ......Hok sao hết ........
Hôm nay kiểm tra thể Dục ....troy` ...Bik ngay mà ....May còn được 6 điểm .....tâng cầu :gian:..tức we'....... Oanh nhìn mình thung cảm ..Vì nó cũng được 6 ....... Bét tay kái ....Nó kêu Phù may wa' được 6 điểm ..........Làm mình cứ cười hoài ...Cả lớp ai cũng điểm cao vút chỉ trừ Nó với Mình
Đã thế ...Hôm nay cũng đúng hai đứa phải làm bài kiểm tra Hóa một tiết ..Kái bài đó khó như ma ấy ........Lớp thì Mất trật tự :gian:......Cuối cùng may mắn đã hoàn thành ////////Mình với nó hét ầm lên ............
Đang vui tự rưng nó quay sang bảo :- À Minh bao với Hương Hồ yêu nhau đấy
trời Mất hết hứng .......... :khocnhe:...Nhưng thoai ...kệ nó ........ Đã wa roài ......lửa gần rơm mờ ....//////
dẫu sao ..Cũng bùn ...Chéc bùn hai hôm thoai á ........ Hy vọng thế
...Nhà mình lúc nào cũng thế ,,,,,,,,Làm cho mình có cảm giác ....mình hok bằng các bạn ...Dù vẫn bik mình vẫn may mắn hơn người khác là được đi học .........
nhưng mỗi lúc ...Nhìn thấy .......Mình lại thèm .........:rain:

nhung_ngoc_89
26-04-2006, 03:51 AM
ngốc ạ !có bao giờ anh nghĩ em yêu anh nhiều như thế này ko nhỉ ?em đã rất nhớ anh những lúc xa anh , nhớ anh cả những lúc anh ở bên cạnh em.Chắc anh chẳng bao giờ biết đc...........em yêu anh nhiều

cún_ngốc89
27-04-2006, 10:56 PM
Mày viết nhật ký trên này à
Mày có vẻ hay lên wed này .
hôm nay mày và oanh vượn có vẻ vui nhỉ đúng là kỳ tích ngạc nhiên đó lần đầu tiên hai đứa mày được 8 điểm thể dục T_T
Dạo này tao thấy mày lười học rồi đấy Luyến la chỉnh sửa đi nhá L
Vào nói thế thôi .mai đi ăn sữa chua nhá ?:timvo:

khôn thế hả ngốc ?
28-04-2006, 05:12 AM
Ngày...tháng..năm 2006

...Đúng ngày hôm nay là một kỳ tích :so_funny:...Nhưng mà mệt wa'....Đau hết người roài.

Mưa ...giữa h mưa lớn ..... Thi nhau ...đẩy tụ kia ..ra ....:haha:..hôm nay ướt sạch //// Mát quá ..oanh nhỉ ......
Lúc đó thì vui ....Song ...h nghĩ lại thấy nao nao //// Hôm nay lại thế ...Mưa là một biểu hiện sẽ có chuyện gì xảy ra ......Mình thấy hụt hẫng quá .... Bùn thật ...tại mình chuốc họa vào thân ...định mệnh .....:gian:...là kái quái gì....sao toàn bắt mình phải khóc thầm .....giá như .........và giá như .......

Ừ ....Sao hôm nai rảnh vô vậy Trang lưu ..... Mọi khi có bỉu mãi mà chả vô ...Mày vẫn chưa delete kái sig kia à :dapcom:...Mai đi thì đi .......

lười :haha: học lèm rì cho đầu to mắt trố :so_funny:.......Vô đây đừng có mừ đọc trụm của L nhá :D.... Có rì lộ L :gian:...Chít ....
Hôm nay thi có lèm được hok ???

Ctrl Alt Del
02-05-2006, 09:37 PM
...Mệt ..trời nóng tính nóng lây
Vừa thi song Mấy môn tắc ất kia ..... trời Lý làm sai mất rùi .... :ham:...Chắc duyên chấm cách làm thoai ...níu hok thì ...die thật :khocnhe:.......h sử ...Vừa làm vừa buôn chuyện ..sướng :so_funny:...Làm tý là song ....Tui kia lúi húi làm cả gần tiếng đồng hồ chưa xong ....Dài dòng lắm chiện ...Làm ngắn thoai ...Còn chơi :haha:...oanh nhẩy ////

Hôm wa ..đến là tức .... kái bà kia .... thường ngày ta đâu chua như chanh thế đâu ....tại kái bà đó ...Lúc đó mình cũng hơi sấc thật .......:ham:.... Nhưng //////////Húi hận wa'..........Tại wuy' hằng hiên nên mới húi hận ....níu hok thì MƠ nhá .....
Mấy hôm hok onl chả khác là bao .......Ở nhà ...Làm việc thấy vui ...Mệt mà vui .....

cún_ngốc89
02-05-2006, 10:06 PM
hehe'.chết cười Luyến la hôm qua nhìn mày hùng dũng như trương phi ấy Nghĩ lại vẫn thấy choáng
hè đến rồi đấy nhá .
Xí thèm vào đọc trộm .gớm mày thì có gì bí mật đâu .đơn giản như que tăm ngoáy lọ mẻ :hihi:hôm nay thi làm bài ổn lắm .à sao tao lấy avarta động không được thế L

Ctrl Alt Del
03-05-2006, 03:49 AM
Mệt thật ..chắc ốm mất ..mắt dạo này cũng kém nữa ....nhìn gì lâu lâu là toét mắt .... tối hôm qua học có mấy tiếng ..mắt hoa hết ..cay chảy cả nước mắt ra .... Lần trước uống thuốc có đỡ ..nhưng giờ lại tái phát ..chắc là lại bị loạn thị rùi..Tại đọc nhìu truyện wa' nên thế ..... mình phải bỏ đọc truyện thui ...thi vào trường Quân sự họ không tuyển người mắt hok nhìn rõ ........

^^^^
Thấy tủi thân quá ..... tủi thân thật đó.... Chả bik làm rì để bớt tủi thân hơn ..... lại ngại nữa .....
hoa phượng ở trường sắp nở rùi ....thao hồ nhé ,năm ngoái ...ông bảo vệ đuổi theo lớp mình chạy toán loạn ....sướng thế hok bik .....:haha:..chắc năm nay không vui như năm ngoái đâu .........

Hè thì sao ??????/ Hè Tao ......:rain:.....Que tăm ngoái lọ mẻ .....híc mày đúng là toàn sài hàng độc :gian:........ở 4rum hht hok cho sài avarta động ..níu think thì Pm cho a đờ min ấy ........mệt ...Chỗ mày có vẻ vui há :type:

Ctrl Alt Del
03-05-2006, 09:59 PM
Vừa mới thi song .... Làm bài tốt ...Rất tốt ....:haha:........
Mấy bà giáo coi gắt thế ...Môn Hóa cóa đến 3 bà coi ....Đến h sinh may mắn có hai bà .........May mà lần trước ..bùng tiết nên vìa học ......làm ngon lành ..Hôm nay sung hết biết
Bà kia ....đánh dấu bài một lũ ......ở bàn cuối .....he hé ..dân bàn cuối khổ thân ..bị chăm sóc ghê gớm lém ./////:rain:

Chiều hôm nay chả onl nữa...... Hôm nọ quên mất ....đi xem ..... bao nhiêu đứa die.... chị kia thương wa'........ Dạo này lắm tai nạn .....Đời là thế ....:rain:

Mấy hôm nay lên 4rum lại làm thơ tình mới chuối :so_funny:...sến không chịu được ....Mà ....Mình hình dung ra kái mối tình của Anh khiêm để làm đấy chứ ......tình yêu thật rắc rối ..may sao mình vẫn chưa dính .....:type:....Nhưng mà ...với mưa thì ......... mình ......... Lại nhớ đến ......lúc nào cũng thế ....Đi mãi đi mãi ...May mà ...vẫn chưa thành đứa trẻ lang thang đầu đường xó chợ ....:rain:

Ctrl Alt Del
05-05-2006, 02:23 AM
..Chán ...Thi văn mới chả vẻ ..làm bài kiểu úc ...Lạc đề nặng nề ....Chết là cái chắc rồi :rain:..... Tới 4 bà đứng koi ...May mà còn thuộc bài thơ ấy ...Chứ hok chết toàn phần.....Sang năm một đứa một bàn ....híc nhau còn khó .....:chayle:.........

^^^^ Sắp được nghỉ hè rùi ...Ngày tới sẽ hok được onl nữa ....Sắp từ bỏ HHT 2 tháng ..chéc thế ...Mấy nữa way vào hy vọng có nhiều thứ hay ho hơn chút đỉnh chứ h chán òm .......Chán chết mất ......
Làm thơ .... mỗi làm thơ ..Nhưng h cũng chán .... Vô tán dóc thì bùn thúi ruột ..Lác đác bên sông ..có vài đứa /////
Sang hình ảnh đẹp thì ...Có vài kái mà suốt ngày Post lại ..:dapcom:....t8m ở Ym thì bùn ngủ chết đi được ..........
Thôi nghỉ để học bài vào thời khắc này là đẹp rùi .....hạnh phúc roài .............học năm sau thi Đại Học chứ ......:type:///Mấy đứa bạn trong HHT của mình cũng mất tiêu lun .... toàn nhưng người hok thân thiết lém ........
bichphuong ,khung trời blue , ss Yumi ,....thì cũng bìn thường .... Nhớ NAT quá :ham:

Ctrl Alt Del
05-05-2006, 02:38 AM
284 bài rùi ...bao h mới đủ 500 bài nhỉ .... để đổi ngay kái nink này đi ...sài mãi thấy chán ..và chả hay nữa ...Chả có ý nghĩa gì cả ...Mai là ngày thi cuối cùng ...Cũng thấy lo rùi ....Anh và toán ...Anh mà hok cho sài từ điển ....mình chả bik làm phần trọng âm ....Nhỏ Oanh thì bị lên bàn giáo viên ..hỏi ai ....ở lớp toàn ..nhân học ..siêu ngốc kái môn này ...phải chi học lớp Văn thì tốt hơn :haha:..Khỏi phải học làm dân chép bài ...... thi rì đâu ......:rain:..nhục như con trùng trục

Bùn quá /....Thèm en sữa chua ....bùn như con chuồn chuồn bị vặt sạch cánh vậy :khocnhe:.....chả thấy nhẹ lòng gì cả ....Chán .....hết chuyện ..vô làm mấy bài thơ đã roài .......... biến .....:chayle:....spam nhanh để đủ 500 bài ....lâu wa'..........

Ctrl Alt Del
05-05-2006, 03:58 AM
..vừa làm song mấy thứ ngớ ngẩn .......Định off ..thì nhìn thấy topic .... Post bài Viết của Lê Minh Nhật ...sung hết bik ...Mấy cái bài đó .....Mình bị đứa nào chôm chỉa mất tờ báo ấy ...Từ năm lớp 10 ...h được đọc lại ...vui kinh :so_funny:.....oanh mà bik chéc nó mừng .....Mình kết Lê Minh Nhật wa'.....:tim:.... tên nè giỏi wa' xá .... ước rì mình cũng giỏi như thế ....... tuy hem đì zai rì hít ..Nhưng ......Tài wa'...Người như thế chéc ....Tấm lòng cũng tốt ....yêu vậy đóa .......Tâm hồn chéc đẹp lém ......:rain:
Hôm wa......... Mình ghét Thím Hạnh wa'.......... Chỉ muốn cãi nhau luôn với thím ...vì là cháu nên hok dám ...sợ mẹ bùn ..... Nhưng Thím đâu cần wa' như thế .....chắc mẹ đau lòng lắm .......... tất cả ......Con sẽ trả lại đủ cho họ mẹ ạ ...mẹ thường dạy con ..Hãy sống đẹp ... đừng mang trong mình sự thù hận ..... Để tâm hồn con luôn thấy thanh thản và vui vẻ khi lớn lên ....sẽ không hối hận ...........Con không làm được mẹ ạ ..... nhìn họ đối sử với mẹ như thế ....Con không nhìn được ...........Oanh bảo với con ....Đẹp với từng người thôi .....Con cũng nghĩ thế mẹ ạ ....

Ctrl Alt Del
05-05-2006, 03:58 AM
..vừa làm song mấy thứ ngớ ngẩn .......Định off ..thì nhìn thấy topic .... Post bài Viết của Lê Minh Nhật ...sung hết bik ...Mấy cái bài đó .....Mình bị đứa nào chôm chỉa mất tờ báo ấy ...Từ năm lớp 10 ...h được đọc lại ...vui kinh :so_funny:.....oanh mà bik chéc nó mừng .....Mình kết Lê Minh Nhật wa'.....:tim:.... tên nè giỏi wa' xá .... ước rì mình cũng giỏi như thế ....... tuy hem đì zai rì hít ..Nhưng ......Tài wa'...Người như thế chéc ....Tấm lòng cũng tốt ....yêu vậy đóa .......Tâm hồn chéc đẹp lém ......:rain:
Hôm wa......... Mình ghét Thím Hạnh wa'.......... Chỉ muốn cãi nhau luôn với thím ...vì là cháu nên hok dám ...sợ mẹ bùn ..... Nhưng Thím đâu cần wa' như thế .....chắc mẹ đau lòng lắm .......... tất cả ......Con sẽ trả lại đủ cho họ mẹ ạ ...mẹ thường dạy con ..Hãy sống đẹp ... đừng mang trong mình sự thù hận ..... Để tâm hồn con luôn thấy thanh thản và vui vẻ khi lớn lên ....sẽ không hối hận ...........Con không làm được mẹ ạ ..... nhìn họ đối sử với mẹ như thế ....Con không nhìn được ...........Oanh bảo với con ....Đẹp với từng người thôi .....Con cũng nghĩ thế mẹ ạ ....

khôn thế hả ngốc ?
05-05-2006, 09:45 PM
..Xong ..roài ngày hôm nay đã thi song rùi ..... làm bài ...chán ..Làm hết sạch nhưng bị nhầm nhìu wa'.........:dapcom:..
Mai tụi lớp đi chơi ...Ta hok đi .... Không think đi...
Thi song roài ...Chéc phải làm theo kế hoạch thật ..... chéc off dài hạn :rain:.....
Lại mơ :ham:....Ngốc thí ....
Trời bữa nay nóng hết bik .... mún lên trên đồi keo ngùi cho mát .... ngủ lun cũng okay /.///Mấy lần trước lên đóa ...Ngủ biến lun đến chiều mới về :D.... Bùn kười há ..........Ai mà nhìn thấy chéc mình phải kiếm kái gì để giấu mặt :so_funny:...Kon gớ kon lứa ...Chả có ý tứ gì hết :gian:......
hôm wa ...Nhờ mắt đen ...thỉnh thoảng vô nink nì cho mình ......... Lỡ hứa nên đành phải ...Mắt đen thỉnh thoảng vô hộ tớ há :tim:.
Sáng nay ..chạy gần chết mà đến trường vẫn ........muộn ....híc ....chán ...Phải sửa thoai ..lần nào cũng đến muộn nhất trường .........Chiều nay chéc hok onl ...Mai cũng thế .....:rain:

khôn thế hả ngốc ?
08-05-2006, 05:06 PM
..Ngày hôm wa ..điên thế ,.,,Vô HHT mÃi hok được ..vô được thì chậm lè lè ra ....Post mãi mấy tấm hình chưa song ...Đành bỏ rở ....
Mấy ngày hôm nay đi học toàn ngồi chơi ....vậy mờ bùng học lay hok ổn ....chán :dapcom:
Thi Lý được 8 ,Toán được có 7 bik ngay mà .... làm nhầm hết Toán ...
Đề thì khó như ma ấy ......Tụi dân chuyên hok bik có bội thu không ...thằng THẮng Hê chắc được 10 mất ....Nhắc mới nhớ ....Thằng Hưng Ấn và cái phượng hok bik thi chưa ...Phượng học ban xa hội ...Hưng học ban tự nhiên .....Hai đứa như hai thái cực vậy mà lại chơi thân với nhau ...Lạ :rain:...Chả bik bao giờ nó mới về ....Nhớ nó ghê /.///kái thằng lớp trưởng tồi nhất quả đất :ham:....
Ngân nữa ...từ hồi chuyển lên Hà Giang ...Học Lê hồng Phong rùi chuyển xuống hà nội ...Vô trường Múa ...Mà chả thấy về hàm yên gì cả ......
hàm yên ta nghèo wa'..... Tuy thế nhưng ta cũng cảm thấy vui.... Mát .... và con người ở đây ..cho là tốt :haha:...
Hiền ...kái hiền đúng 4 năm cũng chưa được gặp mặt nó /..YM cũng quên luôn ...Số phone cũng tịt .....
Sắp đến ngày ....... Mình ngày mai phải viết thư cho ss Yumi ....trên thư tình mới được ...tiện chào luôn ...Chả bik bao giờ mới lại được vô HHT .... nhỡ đâu ..mãi mãi chả được vô thì sao ?????????
Hè tháng đầu tiên ..cũng phải đi dạy chữ cho mọi người ở trên mèo vạc ...xa xa..... đến giữa tháng 6 mới về .....Tại mấy ông kia ....bảo ....:gian:..Mà kệ thôi ..dẫu sao cũng gọi là có khoảng thời gian sống có ý nghĩa ...........Sắp ....Chiều nay hok onl ...... Chả bik thế nào ...mình thấy buồn lạ thật ..:rain:

khôn thế hả ngốc ?
09-05-2006, 05:00 PM
Chán ..Đến trường ..mấy bà giáo lại nhờ đi làm sổ sách ...Ghi học bạ ...Mệt ..Sao lần nào cũng bắt mình và nhỏ Oanh thế :ham:..Đã lười rồi ..Nhờ mấy đứa như Huyền độ ,... chả tốt hơn à ....
tưởng hok vô được HHT nữa nên thấy bùn thúi ruột ra á....hok ngờ bi h ngùi ,...chán vô lại ok :D.....
Hè bực ghê .... năm nay chả có trò gì hay ho cả ...Đến lớp thì ./.... Đâu được đi bứt trộm hoa phượng cùng lớp đâu .....Ngồi trong kái phòng hội đồng ...chán rứa mất hết cả tự nhiên ..có hai đứa mà bùn ngủ chết đi được á ......
Chiều về giúp mẹ ...tối học bài thế là hết chuyện ..đi ngủ ...thỉnh thoảng hâm thì ra ngắm sao :rain:..Mưa thì ngắm mưa ....
một ngày chỉ có thế ...Như thể một cái máy tính được lập trình sẵn vậy
Thi Anh được 8 ....Hóa được 7 :khocnhe:...Chán thế /////// Nhỏ Oanh thừa được Học sinh giỏi ........Mừng ghê //////mình thì chéc hok .....:dapcom:........

Máy_bay_giấy
09-05-2006, 10:51 PM
Vừa Bùng được mấy tiết...Sung hết bik.....sunny bên alli thì ra là nhỏ khung trời blue ...thẻo nèo kêu .....Rất wen bik mình :gian:
giờ quên luôn trang wed đóa gòi :so_funny:...Đầu óc dạo này tốt ghia gớm vậy hả L
Mấy tiết nóng ,bức chết .... Bà hạnh Văn kêu chiều đi cộng điểm hộ bả ...thoai ...xin kiếu ....May m,à Ta khôn :hehe:...
Thoát ..sướng thiệc á....... Chiều nay bận nhìu việc má lại đang ốm nữa :rain:
Ngày mai đi học khỏi mang cặp sách làm chi ........Nặng nề........
hôm nay Mình và Oanh cãi nhau với thầy Tuyên toán ....... :ham:..Thầy nói thế mà nghe được à ...Cách nói chuyện ấy thì hợp với bọn Thúy kia thui ........
Hôm nay Trang lưu rủ ngày kia đi chụp sticker.... Hok bik cóa nèo hay hay ...cho vô lèm avarta ...Chứ dạo này đói avarta gòi .
Mấy kái hình Nhỏ Oanh ...đẹp wa'...hok dám lấy làm avarta ...:haha:
Thành Lu hâm ...

Ctrl Alt Del
10-05-2006, 05:26 PM
CHiều hôm wa vô hoài hok cóa được ức gần chết .....Điên lên tận đầu....sáng thì đi học muộn ..... Chiều ngủ trưa dậy mệt ..nhức hết đầu ..Tối hôm wa ...Lại dầm mưa ...:dapcom:..Bik vậy hok đi chéc hok dính mưa....ướt hết ..hok cóa áo mưa ...đầu trần chân đất mắt toét ... gió thổi mạnh ... đi hoài hok được đành đứng im ... muộn rùi ...sợ phát khóc ......:khocnhe:..nghĩ lại thấy bùn cười ..Phong Linh là mắt đen iu vấu mừ :tim:... Mắt đen ...Ve nhận ra ngay :D
nhỏ khung trời blue còn cãi :andon:.....
Chiều nay ...chéc cũng nghĩ khoẻ hok onl được ấy chớ ..ngủ thì mệt nhoài .... À hôm nay phải gọi điện trêu nhỏ Oanh ..hôm wa dám lừa bác lèm ..... dạ dạ cảm ơn chị ..trời nghĩ lại mà ....máu nó hok lưu thông được :dapcom:

khôn thế hả ngốc ?
11-05-2006, 05:23 PM
HHT vẫn đơ giờ vô được nhưng trưa vô lại ....can't sever :gian:...tức chết đi được
Ngày hôm wa mưa thối đất thối cát ...ngùi trong lớp ////bon lớp mang Loa ....Đầu ... all .. đến nghe ...lớn wa' ..thế là ..Mà ông Bình kia ghét ..wa' hok chịu được lần trước Oanh bị ông ấy trù dập kinh :ham:..Níu hok phải ở trường bật lại lun ...Ông thầy gì mà vô lý đùng đùng .....Cô duyên bắt lớp vít cam kết

Chủ nhật Tuần sau sơ kết ...Cũng là sinh nhật Oanh vượn luôn ... Trưa đi en liên Hoan ////
Tối wa nhà Oanh vượn ///
oanh rủ đầu tháng 6 đi Hà nội học thêm bên đại học 1 nhưng mà ...những dự định kia ....tắt ngấm à :rain: hơn nữa chéc rì mẹ cho đi ...... Nhưng mình mún đi cùng nó ..........
Thằng cường tư ..À hết all bọn con trai lớp mình mới đúng .... Hôm wa nó khen mình ..Chăm thế :so_funny:...Sướng hok chịu được .......

khôn thế hả ngốc ?
11-05-2006, 08:00 PM
..Chuồn vìa ..ké bọn b6 /.// ..May thế ,,,,, trời gì không bik ...May mà hok bị xỉu giống tụi kia ...:haha:..hôm wa cóa đến 9 đứa ngất trên cành quất ...may mà hôm nay có hai đứa ..tụi kia vẫn chưa tỉnh ...Hạnh mịch ngất ..Thành Lu nam đam chạy theo ..thằng ..Mạnh thông cõng ...Nhìn lại nhớ đến hôm đóa :so_funny:.........
Trời nóng ...mai chuôn chả đi học nữa thi song rùi ............
Oanh được học sinh giỏi ...Mình thì hok ...được học sinh khá ....:rain:..Chán ..nhìn thấy mà thấy tủi thân ////////:dapcom:...
Chiều ney ... nghỉ khoẻ

khôn thế hả ngốc ?
14-05-2006, 07:50 PM
Song ..hè này chéc đi học cùng Oanh ..hôm wa nói với mẹ ...nhưng còn bố nữa ..lo we'.....
Ngày hôm wa ...nóng..chết đi được ..đi hái chè cùng mẹ đến tối om ...mệt nhoài ....nhưng vui .....
Về ...Bác hóa bảo mình có quà ở Chiêm Hóa gởi cho ..:oh:...Bất ngờ chết đi được ..có quen ai ở chiêm hóa đâu ......:hehe:....
nhưng mà chéc chiều nay mới nhận được ....tò mò ghia gớm ...:rain:...Mình wen mỗi chị chiều ở Na Hang .....Nhưng đâu liên wan gì đến chiêm hóa đâu ...

Trong kái họa lại có cái may ..May mà hôm thứ 7 chuồn học ...chứ hok //// Xấu hổ chết đi được ...Mình vẫn đang m,ang án treo :khocnhe:....
làm mình buồn wa' .... Muốn khóc ..khóc thật lớn ....nỗi buồn đúng là vô đáy ...Chả bik định nghĩa nối buồn như thế nào nhỉ ? :think:

Chết tiệt ...sáng nay đã sui ...đi ăn sáng ..... lúc đến trường mất 2 nghìn /////:dapcom:...wed alliain lại hok cóa vô được ......chán ....

khôn thế hả ngốc ?
15-05-2006, 05:41 PM
vừa Pm cho nhỏ khung trời blue song ....:gian:..Nhỏ này hay thiệc ...Cũng mến nó ...trong 4rum ....Thì nó là đứa cũng ...hay noái chiện với mình nhứt mừ :hehe:
Hôm nay lại chả mún đi học gì cả ....:ham:
Hà là ai nhở :think:..lại wen với anh khiêm ... Cộng thêm kái bà học trường nội trú nữa ...Chả ra đâu vào với đâu ....:andon:..rối tinh rối mù lên lại 19/5 ..híc
Đấy là ngày sinh của bác hồ mừ .... cóa vấn đề gì ở đây ....why ???? như kái mê cung thế này ..thôi :chayle:..hok nghĩ ngợi chi nữa ..đau cả đầu
Ngày hôm wa ..đúng là súi ..sáng mất tiền ..chiều mất tiền ..đánh cầu thì thua
Oanh Hâm !!! Thành lu thần kinh ....:gian:.....bực hết cả người .......Chiều này có chiện gì lèm hok ???? chéc lờ hok .... ngủ vậy .... đến 3 h ;;;;làm giúp má thế là hết ngày ........
:chayle:

Máy_bay_giấy
16-05-2006, 05:20 PM
Hôm này trời sáng ..Chắc là nắng to rồi ..Chà ...chán ..nắng nóng lắm ..Chả muốn tẹo nào
Hôm nay lại vào được alli rùi
Chả bik thế nào nữa ...Ngo ngoe là chết thật
Mình mún ......
Nhưng mà chưa nói với bố
Chắc .. mà thấy lênh đênh wa'
Thôi chuyện gì đến nó khác đến........... Đành vậy nghĩ nhiều cũng chả giải quyết được vấn đề gì ......... Chỉ khổ ..Oanh

dao_tac_hai_hoa
16-05-2006, 08:14 PM
Hôm nay sẽ đi chơi. Sao dạo này đồng chí Hiệp có biểu hiện không bình thường. Hình như bệnh tật nặng thêm.chuẩn bị vào trại vì stress há há há . Mình có thể tiên đoán là anh Hiệp hâm hì hì xin nhỗi anh Hiệp nhá, đùa chút thôi.
Heo con đang chuẩn bị mua điện thoại , híc híc bao giờ đến lượt mình mua nhà như đi mua điện thoại vậy. Thật nhảm nhí, bây giờ nói lớn tiếng thế thảo nào về sao cũng ở trong lều , đi xe đạp rách mà nhìn trời đầy sao cho mà xem. kệ chứ. Ai đánh thuế đâu

Tất cả mọi việc đều có cách giải quyết

Máy_bay_giấy
17-05-2006, 08:52 PM
woa ...woa ...hok vô được HHT đâm hay :haha:.........sướng we'....vừa quay ngang quay dọc ... quay lại thấy nink màu da cam ... Màu mình kết nhất .....:haha:.....
làm smod lun mới điên :dapcom:
Wed con ong nhỏ đấy hay .... thao hô dow phim miễn phí
Sáng nay dậy thấy rét quá trời ........ Rét thiệc ..... bây giờ thì lại nắng to ... trời đất kỉu gì hok bik
Lâu rồi hok nhận được tin nhắn của ss Yu ..ss mới lập nink mới :tim:

Hôm nay sẽ đi chơi. Sao dạo này đồng chí Hiệp có biểu hiện không bình thường. Hình như bệnh tật nặng thêm.chuẩn bị vào trại vì stress há há há . Mình có thể tiên đoán là anh Hiệp hâm hì hì xin nhỗi anh Hiệp nhá, đùa chút thôi.
Heo con đang chuẩn bị mua điện thoại , híc híc bao giờ đến lượt mình mua nhà như đi mua điện thoại vậy. Thật nhảm nhí, bây giờ nói lớn tiếng thế thảo nào về sao cũng ở trong lều , đi xe đạp rách mà nhìn trời đầy sao cho mà xem. kệ chứ. Ai đánh thuế đâu

Tất cả mọi việc đều có cách giải quyết

Tên này hay ho nhỉ ..... Vô đây chôm đất à ..:gian:..i ga i :gian:

khôn thế hả ngốc ?
18-05-2006, 08:40 PM
Số mình may ghia ..thế là hết lo lắng roài ...... good đúng là cuộc đời này thật đẹp ...đẹp we' à ......

very good
:haha:=
Nhưng mà còn một chuyện chưa tốt lắm ...... Tối nay về xin má ...lại xem sao?
Tụi lớp mình đi vào Nhân mục rùi ....mình lủi thủi ngùi đây :rain:
Mấy ngày nữa là off dài hạn ..... kái chức smod kia ... bỏ lại sau lưng :so_funny:
Dung <= Nhỏ này khổ ghê ...cùng tủi mình ... gia đình khó khăn wa' /// Phải đi xuất khẩu lao động sang taiwan làm người ở.... khổ thiệc ..mình thương nó lắm ..... nhưng nhà ta cùng nghèo :rain:...nghèo thật khổ ...ước gì có thật nhiều money thì tốt .....

Máy_bay_giấy
19-05-2006, 09:35 PM
Vừa xem hình của Khung trời nhỏ song .... troy`... thế nào nó nhát ma kin .....:so_funny:
Mai là sinh nhật Oanh vượn roài ... vui hén ..nhưng tẹng nó kái rì .. tiền thì hết trơn gòi .... lèm gì tẹng nó ây /////////:rain:... bỉu wa` của nó hok được xin tiền má mừ
Mai type thư cho ss yumi roài off biến luôn từ đây hok bik cóa được vô HHT nữa hok .....
Chán .......... Vừa nãy ..đi đi đi lại dễ đến 6 lần vẫn chưa ổn thể nào vìa má cũng la cho coi ////////////////
Thôi vìa ..nấu cơm ...... :chayle:

Máy_bay_giấy
21-05-2006, 04:56 PM
Sinh nhật oanh vượn... đi en kem sôi.... woa ngon thật.... Mấy lần trước en wan' kia đâu ngon bằng ......... 10h về ...Má mắng cho ........:cry:..Chán chết đi được
Hôm wa ngã một quả ... Ngã đẹp thật không bị gãy tay mới đẹp chứ :haha:
Chân sưng tấy hết.....im de cấm kể cho ai :rain:
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
tủi thân quá .... thấy như bị tổn thương .......... all .... là góc riêng của mình ...why ???? papa lại làm thế.......... Lại một lần nữa mình cảm thấy ...... bố lờ người ích kỷ .....
Tại sao lại làm thế ...... hả bố ...? đã nhiều rất nhiều lần con tự hỏi ..không biết bố có thương con không nữa ... và lần này cũng thế ......... con thấy bị tổn thương bố ạ /////

Máy_bay_giấy
22-05-2006, 05:08 PM
Chán thật type song thư cho ss yumi rồi... Chéc lần này ss cũng không đọc được nốt :rain:... Nhưng không sao ........Mình đâu cần ...miễn là một mình minh bik là được thế thôi
Lớp mình trực tuần nên vẫn phải lên trường vẫn chưa phải vô đó/////may mắn quá chăng ...........
Dạo này .........Buồn ... lâu rồi không vô YM hok bik cóa gì hay ho không ??? Nhớ kái đứa trưởng FC bo ở TQ .....ss Vân anh .... gia đình WLB nữa ...Cũng laai hok ghé ... wedsite của Bo ... xấu xa nhất là mình mà :haha:

khôn thế hả ngốc ?
25-05-2006, 10:13 PM
tối hôm wa mẹ vô đón mình về .... Sáng nay lên trường mệt thật :rain:
Tẹo nữa lại phải vào đó .......
Sao bố không cho mình ở lại hết tuần này đã nhỉ ..cứ đi đi lại lại thế ...Chả thích
Ở trong đó mát mẻ .... Không gian thoáng đãng .......... học vô thật từ hôm vào ôn lại hết sạch mấy dạng trong quyển sách của Thầy tuyên
mà làm việc cũng mệt ..... tối sợ ma phát khiếp ..........
Ngày càng chán ....

Ctrl Alt Del
29-05-2006, 04:28 AM
Vô wed tổ ong.... Nhận được Pm của AB .... Híc Ab hok tin Mình sao ???..... thế mà mấy bữa trước Ab nói .....:rain:

Tháng 7 mình sẽ về ...rồi AB sẽ tin lời mình nói thôi .....AB sợ MBG off luôn hả ...chắc thế .... 2 tháng nữa AB sẽ về VN .... rồi sẽ ủng hộ cho quê của ss yumi

AB thiệc giàu có .... Đi chợ mua mấy hũ mật ong lận ..rồi 2 hôm quên lun :hihi:...:ham:>.Hay quên thế đấy ....

Ctrl Alt Del
30-05-2006, 10:19 PM
Thi rồi lớp 12 thi rồi
nink bên con ong kia sao tự dưng lại ...Nink MBG của mình bị mất pass mới điên ..híc :cry: May mà có AB làm admin chứ hok ....

Ủa MD thân iu học trường đại học ngoại ngữ giỏi thật nhá :cool1:..Mắt đen tài lắm ./..Ve thấy Lo lo sang năm hok bik cóa thi dỗ ..hẹn gặp Md roài mừ ...Đi en kem nữa chứ ...MD ơi !! Ve iu MD nhìu .... cũng giống như iu ss yumi ấy :D... mừ MD cũng bít Pass của mình ...nhờ mắt đen làm hộ mừ ......iu bạn ghia á ,,Bạn thân mến

Chiều nay lại phải lên trường ...Chả có gì hay ho cả ....:rain:..3 ngày nữa ..lại phải vô đó ..ước gì time trôi chậm ..thiệc chậm vào

dạo này en nhìu we' mừ vẫn thấy đói hoài .......:hungry:

nguoitoiyeu_chuaheyeutoi
31-05-2006, 12:10 AM
tội nghiệp thằng bé bít iu vào hỏng cả người

Ctrl Alt Del
01-06-2006, 09:17 PM
Ngày hôm nai là ngày cuối roài nhỉ ?? Thật bùn we'........ đang vui mà ..... Đọc truyện kia con đang dở dang bỏ cũng tiệc thôi đành để tháng 7 về rồi đọc tiếp ....

Nhận được thư của ss Yumi Mình thấy vui lắm ....Đúng là ss kết bác toky có khác ... mấy cái đề can đó sặc mùi bóng dáng bác T liền .... Mà sao mình thấy .... Mọi người xây dựng hình ảnh của bác T giúng mấy bộ truyện tranh kia thế :wink:.... Nhưng mà có lúc cũng thấy giống giống .....ss Yumi thật hiền ...Chéc ở ngoài cũng thế

Thằng Hưng về được một tuần rồi mà vẫn chưa thấy sang nhà mình ..hok bít nó giận mình cái gì nữa ...Mọi lần mỗi lần đi học về nó đều sang chơi mà ......Lại hay gọi fone sang nữa chứ ...bây giờ thì mất tăm ...Chiều nay phải sang nhà nó mới được ..ông ấn bảo mình sang chơi hoài ...:gian:

tối hôm wa thúy và Hải sang nhà mình chơi ...hai con hâm á ..tối như thế mà con đi chơi .....:ham:... Sáng hay chìu thì hok sang :gian:...Hải thiệu ... Tốt lắm á .... Nhưng mừ ..nó chỉ tốt với tớ thôi ..Chiến hữu ..cãi nhau mừ :hehe:

thôi từ ngày mai là off roài ..nhớ ..ghia á ....

Ctrl Alt Del
02-06-2006, 05:16 AM
mệt thật ....Thằng Hưng lèo khèo đi ra ..òa mụt kái giật bắn minh lin ........ thằng kiệt sỉ nhất Hành tinh ấy .......nó tính nào thì tiền gởi .... 2k rồi thì công nó gói cộng thêm 1k ....rồi thì ,,,,,,,,,híc tận 10k lận :ham:...tức we' đi ..thèng đàn bà lèo khèo như cái cây

Bye bye HHT ,...hy vọng sẽ ghẹp lại sớm......Mờ quên hok Pm lại cho Bác Kia ....Mà thôi ..Mệt ...:gian: ..bye ..lấy hành lý và :chayle:
come back (Tháng bảy viết trong Tiếng anh thế nào nhỉ ....:so_funny:

khôn thế hả ngốc ?
08-06-2006, 08:19 AM
thật tình.... làm sao giờ..Thấy bối rối thế đấy
Bro thắng thân iu ....con nhà bác ở Thanh Hóa ....Tối hôm wa ...:rain: Lúc 2h sáng bác gọi fone lên .... Mình giật mình ....Nước mắt nó tự chảy ra hoài
Anh Thắng .... Học giỏi ....Thế mà ..nhớ hè năm ngoái mình và anh T đi chơi ...ở Tam điệp mừ ...h bik tin đó thật tình hết chịu nổi ...đời người được mấy tý ...Nhưng anh ấy cũng bằng tuổi mình mà ....... :rain:
papa đi cùng ông & bác & chú Dũng đi Thanh Hóa luôn ..Mình xin papa đi ///////lần cuối /......papa ...Con bé xin dzữ vậy mà papa hok cho .... mình thấy hate papa ...........
Anh Thắng ................
không biết có thế giới bên kia không nhỉ ????????? nếu mà có thật em sẽ tìm ..tòm được Anh .........

*nh0c h0c y3u*
08-06-2006, 09:14 PM
hok bít bà đi đâu mờ hẹn tháng 7 dzị :rain: kiu lúc nào online thì nói cho tui bít , thui chúc bà dzui dzẻ há :huglove: iu pa` nhứt :D

khôn thế hả ngốc ?
19-06-2006, 07:43 AM
..Đã lâu rồi ..Vẫn chưa về là sao ??????? Chán thật
Cuối mùa đông cái rét sẽ nhạt
Mần cây sẽ lên sau tay người reo hạt
Nắng sẽ hồng hào gõ cửa mỗi bình minh
Cuối mỗi lang thang ta lại gặp chính mình

.......... Cũng nguôi ngoai được đôi chút.......
Dạo này tệ nạn xã hội ngày càng nhiều ..... Xe máy, Đồ đạc mất liên miên ..toàn do ......:rain:........Hy vọng một ngày nào đó sẽ không ai phân chia giai cấp all mọi người đều sống bình đẳng ... Hòa vào ..tiếng cười không suy nghĩ
@Nhóc Linh :..Linh nà ...ve luôn dzui dzẻ mừ :hehe:...Tháng 7 nà lại phải đi học xa nhà ..Thật tình Ve không thix ...:rang:..ưh Cũng iu Bà nhìu lém á :gian:

Cụ Lý
20-06-2006, 08:39 PM
:type: Sáng ra trời đã nóng roài .... :rang:..Mệt
tối Hôm wa ... Lúc Về cùng Thu & Dung .... Đi bộ wa cầu ........ tôi tối .... Đột nhiên cái xe đi wa......... Cứ nhìn mình hoài ...... Mình cũng nhìn lại .. thấy ...Wen wen nhưng không nhận ra ai ........
Híc ....... lúc nó way lại ... thì ra là Ngân & Thằng long Luân ........ Ngạc nhiên wa'....... Ngân đi Mấy năm rùi mới Về ........ híc :khocnhe:///////// Nhìn kute dzữ .......
Khác thật .......
Ngân Bảo tháng 7 lại đi .... Hok lên Hà Giang Nữa ..Chắc bọn trên Hà Giang cũng nhớ Ngân nhiều ........
Mến Ngân nhiều thật......hùng chắc ...:rain:... ....:rang:
^^^^^^^^^^^^^^^^
Tối hôm wa ngủ Mơ ....... được gặp ss yu ..híc ...... gì mà có cả A Khiêm dzô .... ..Đúng là mơ ........ Đang mơ đẹp .......... mẹ kêu ...... Dậy ........tức :rang:

khôn thế hả ngốc ?
23-06-2006, 02:19 AM
híc........ hôm wa vô TT........ Một con hai con....... rồi cả đàn...... thi nhau cắn........ lũ ong chết tiệt ......... Đâu we' trời ...... giờ sưng lên trông .......:khocnhe:

Thương thay thân phân coan rùa :rang:.......

`````````
Càng nghĩ càng chán .....H vẫn chưa thấy Tăm hơi ....... Hai bác tìm hoài ///////// mãi ......Hôm nọ nó gọi về .... Nghe thấy giọng nó mình dzui lắm ....... Nhưng cũng chỉ được mấy phút ...... Nó lại cụp ...:type:..thật tình //////// Chả biết phải làm sao nữa đây......

Hưng Ấn lại đi học rùi .....Trang lưu đi thi bóng bàn trên Hà giang .... Chả còn ai cả

Akite_for_you
23-06-2006, 04:16 AM
9 trang rồi, close hén bạn! Hãy open một trang nhật ký khác và hi vọng nhiều niềm vui hơn :)