PDA

Xem đầy đủ chức năng : ....

asdfgh1
20-02-2006, 12:58 AM
Ngày..tháng...năm...
Ta nghẹt thở...với mọi chiện ta đang làm...Là con người mà ta muốn đây ư...là...hok là jì...chết rồi...câm lặng rồi...Ta sao thế này...Ta buồn ư...Ta còn có thể buồn ư...Cry...lệ...nước mắt...nỗi đau...Ta...đáng lẽ Ta hok nên có mặt trên đời này...Thôi nào...Ngủ đi nhé Tim Ngoan...

asdfgh1
07-03-2006, 06:29 AM
Ngày...tháng...năm...
Tâm trạng cũng chả tốt cho lắm...hừm...chả muốn nghĩ tới cái jì cả...càng nói...càng khiến mình thêm suy nghĩ...nghĩ làm jì chứ...đầu óc trống không thế này...có nghĩ cũng chả đc tích sự jì...trời nóng...màh sao...mình lại thấy lạnh kinh khủng...kết quả khám...:D...mình chả bik jì...bệnh tật...cũng chả có jì...nhưng màh...mình bik chứ...người...như càng lúc càng yếu :D...mấy lần...àh hok...nhiều lần mới fải...đứng trong phòng tắm...màh gần như ngã quỵ :D...cũng chả bik...đi ngoài đường thì...hok nhìn thấy jì...bởi thế...chả dám đụng đến xe...>.<...

Má Lúm
07-03-2006, 06:35 AM
Mày...:D làm dek jì màh bệnh dzí hoạn chớ...chả qua...Mày tự Quan Trọng Hoá nó lên thâu màh...dưỡng sức vài hôm...lại bình thường màh...:D...Mày fải khoẻ lên chứ...để còn...jì nhỉ...nhiều việc lắm...:)...rất nhiều việc đang chờ Mày màh...đúng hok :)...Ngốc...:)...Mèo Lười...:)...giữ gìn sức khoẻ nhá :huglove:....:D

asdfgh1
02-04-2006, 08:11 PM
Lại thế nữa rồi :(...tự dzưng...quay quay :(...gruuu...
Sáng giờ...đầu cứ nghĩ đâu đâu...ức thật...sao cứ quanh quẩn thế >.<...Mày...đã nói gì cơ chứ...đã nghĩ những gì cơ chứ...đã quyết tâm những gì cơ chứ...
Vì...những cái đó...những cái màh Mày luôn nhớ...lại làm Mày cụt chí :(...thật là...đồ bỏ đi :(...

asdfgh1
02-04-2006, 08:38 PM
...Thật sự là :(...mình hok mún nghĩ ...:(...
Mình...phải làm gì >.<...Mình...hok mún...có thêm 1 người...cũng sẽ phải như mình :(...delete đi :(...hok dzùng nữa...hok được dzùng nó nữa...mặc dzù :(...phải làm sao :(...
Đã sẵn trong người...giờ...lại thế này...làm sao mà sống >.<...gruuu...Mày...đồ...bỏ đi...gruuu...đồ Vô Dzụng...gru...

Wanna_Cry
03-04-2006, 04:12 AM
Hoh Vô Dzụng ... Má đã nói dzì ... H Má cũng bi quan như kưng là sao ... >.< ... Hoh đc thế ... Dzữ dzìn Sức Khoẻ ... háh ... :huglove:

wanna cry
03-04-2006, 06:44 AM
dừng bùn kưng nhé....kưng hứa với anh al` ko bùn nữa rồi mà...đúng ko...cố lên....anh tin kưng vượt wa được mà...Aja,Aja,fighting
:)

Kitty
03-04-2006, 07:12 AM
Ai cũng thấy buồn rứa chài .....Ta cũng thấy bế tắc.......Mong mọi người,ước chính ta có đủ thông minh để biết mình nên cần phải làm gì trong lúc này.

Wanna_Cry
04-04-2006, 12:18 AM
Hì ... Đã hứa rồi ... Cầm lòng ... Ngủ yên nhé ... Tim yêu ... Đừng buồn ... Cứ tin Quả Bóng hạnh fúc ... đang dzần lăn về fía Ta ... Ta đợi ... Đợi 1 điều giản dzị ... Không Giả Dzối ... ^^

*Thanh Quang*
04-04-2006, 05:18 AM
mong rằng hạnh phúc thật sự sẽ đến với bạn trong một ngày gần đây,hãy hy vọng vào một ngày mai tương sáng bạn nhé :)

asdfgh1
13-06-2006, 09:12 PM
Cứ nghĩ rằng mình đúng ... cứ nghĩ rằng mình có thể giải quyết ổn thoả mọi chuyện ... Và rồi thì sao ...
Bét nhè ... một kết cục tệ hại ...
Bỏ đi ... :) ... Đồ vô dụng ...

Lost.
13-06-2006, 09:29 PM
Những lời tự trách bản thân đôi khi không còn cần thiết nữa rồi khi mọi điều diễn ra nào phải do mình tạo nên........chỉ bởi vỗn dĩ hình hài nó đã như vây.......

Độ lương hơn với trái tim mình chút,,,,,, bởi lẽ rằng mình biết nó cũng nào mạnh mẽ gi..........tội nghiệp nó - một hình hài vô tội.........và trong suốt như giọt nước đang lưng lưng trục rơi xuống và rồi lặng lẽ nguyên vẹn tại một chỗ.....

sUp3r Sh0cK
14-06-2006, 08:29 PM
Trái tim cho ta từng nhịp đập để ta có thể nhìn nhận cuộc đời .....thì chỉ mong rằng đừng ai làm đau đến nó.......bởi nó vô tội......có chăng người gay ra mội tội lỗi là do chính bản thân mình mà thôi ...........cũng đừng bao giờ trách cứ một ai khác.....mà hãy một lần nhìn lại mình và cố mà tha thứ cho mình .......
..........Lạc lối.......XR ....cả tôi và cô bạn nhỏ đã lạc lối........nơi đây kg dành cho mình .......tôi và cô bạn nhỏ khác xa với những suy nghĩ cao chót vót............tôi kg muốn mình lạc lối nữa đâu .....

Let_it_be
27-10-2006, 05:52 AM
Bỡn cợt?! Kô rõ về cái cảm giác này.
Ai bỡn cợt ai?! Ai đang đùa giỡn ai?!
Chỉ là 1 câu hỏi lấp lửng.
Cũng muốn trả lời, nhưng khó khăn nhỉ !
Kô vượt qua đc cái thứ t/c này, và cũng kô ruồng bỏ đc cái suy nghĩ về 1 ai đó.
Chả có dzì hay ho ! Khỉ thật.