PDA

Xem đầy đủ chức năng : Viết cho điều kì diệu !

Seafoam
11-05-2005, 04:44 PM
Cuộc sống không phải lúc nào cũng công bằng đối với hết tât cả mọi người !Đôi khi đã lấy đi của người ta niềm hi vọng , niềm tin...tất cả , lúc đó ta chỉ còn biết trông chờ vào mot điều kì diệu...
Em không trông chờ vào điều kì diệu , vì đối với em , chính bản thân cuộc sống đã là môt điều kì diệu , tình yêu anh dành cho em la một điều kì diệu !Nhưng , như em đã nói cuộc sống không phải lúc nào cũng công bằng , nên đôi khi con gnuoi` ta không còn tin tưởng vào cuộc sống vào cuộc sống vào điều kì diệu nữa !Điều đó khiến con ngườn ta thực sư> mệt mỏi khi hạnh phúc đến đến với bao người thật sự dễ dàng nhưng đơi6' với một số người thì thật là mơ không được !
Phải làm sao đây để tìm thấy sự công bằng? Hay con người ta chỉ biết nuôi hi vọng , không ngừng phấn đấu , nuôi dưỡng niềm tin....
Ước nguyện của em là thành ocng6 sẽ đến với em gái em ,, nó xứng đáng đươc hưởng thành công ,vì em biết nó đã cố gắng hết khả năng của nó , em tương nó nhiều lắm , em gái tội nghiệp của em !Điều kì diệu sẽ đến...nở hoa trên con đường nó đang đi....

Chị sẽ luôn ở bên em trong mọi hoàn cảnh !
Mình là chị em mà....
Hãy thành công nhé !

SweetLove:Trang

Choi Kan Hea
11-05-2005, 04:54 PM
Bạn ơi , cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!