PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cái mà mình nhìn thấy chưa hẳn đã là sự thật

songthu_245
30-01-2006, 10:58 PM
bạn bè nói chung thì nhìn thấy tôi một đứa hay cười hay đùa nhưng đó là để che dấu đi những nỗi buồn mà mình cố nến nó đến tận đáy lòng nhìu khi nó bùng phát chỉ vì một lí do rất nhỏ nhưng đó chỉ là thỉnh thoảng thôi ah và cuộc sống nó phức tạp hơn mình tưởng
mình luôn có một câu nói nó luôn là hành trang bên minh đó là hãy nở nụ cười với cuộc đời nó sẽ nở nụ cười lại với bạn

♥ PlanetVN ♥
30-01-2006, 11:02 PM
Đôi khi, ta phải tự dối mình...
Rằng điều đó không phải thật đâu...
Nhưng... sự thật là không thể chối cãi...
Cay đắng làm sao... :(

Sao chổi
30-01-2006, 11:04 PM
Biết làm sao khi đời là thế....khi sự thật quá phủ phàng thì có lẽ ta nên mơ mộng rồi tự dối lòng mình để có thể vững bước hơn đón chào một ngày mới......

songthu_245
30-01-2006, 11:08 PM
Biết làm sao khi đời là thế....khi sự thật quá phủ phàng thì có lẽ ta nên mơ mộng rồi tự dối lòng mình để có thể vững bước hơn đón chào một ngày mới......có thể là như vậy và những lúc những cái mình dồn nến bùng nổ là mấy đứa bạn thân phải gánh chiu ( khổ thân bọn nó ) vì có những người bạn như thía nên mình có thêm tự tin vào chính mình hơn

Biển đợi
30-01-2006, 11:09 PM
Cái mà mình nhìn thấy chưa hẳn đã là sự thật... Điều này còn tùy thuộc vào cách bạn nhìn... Nếu bạn chỉ nhìn mọi thứ từ một phía... hoặc giả chỉ nhìn bề nổi... thì cái mà bạn nhìn thấy mới có thể chưa hẳn đã là sự thật :)

Sao chổi
30-01-2006, 11:10 PM
uhm có được những người bạn như u thì hay wá , SC cũng mong là mình cũng sẽ có được những người bạn như vậy...