PDA

Xem đầy đủ chức năng : May mắn

hongnaohongchangcogai
28-01-2006, 02:18 AM
Đôi khi ban gặp chuyện gì đó không được như ý ban tự nhủ tai mình không may nhưng bạn ơi thực sự là bạn may mắn hôn rất nhiều người đấy.Tai sao ư?
Ban có bố có mẹ,có môt. mái nhà để ở.Ban có giường ấm đệm êm để nằm.Bạn không bao giờ phải lo làm thế nào để có bữa ăn no. Bạn được đi học.....
Và nếu bạn may mắn hơn bạn có thêm nhièu đồ dùng đắt giá khác.
Và bạn vô cùng may mắn bởi bạn được yeu thượng
Hãy luôn trân trọng những gì bạn có ban nhé.:clap:

~LiebE~
28-01-2006, 04:25 AM
Uh` ha...P bít điều này là đúng nhưng cho P được bổ sung thêm nhé :"Tìm được ng` nào đó yêu thương mình và mình cũng yêu ng` đót hì đấy mới là điều hạnh phúc và may mắn nhất"

giọt đắng
28-01-2006, 04:39 AM
Với mình... được sinh ra trên đời... được tồn tại... được sống... đã là may mắn :)

Sao chổi
28-01-2006, 06:46 PM
Với SC cũng dzậy được sinh ra trong gia đình hiện tại .....được wen biết những người bạn hiện giờ và nhất là wen được người ấy .....đó là những điều may mắn với SC

♥ PlanetVN ♥
28-01-2006, 11:22 PM
Còn đọc được những dòng chữ này là mình đã may mắn lắm rồi...
Nhưng vẫn còn bất hạnh lắm... Phải cố gắng chứ không thể suy nghĩ kiểu AQ được, PlanetVN ạ!!!

~LiebE~
29-01-2006, 05:10 AM
Với SC cũng dzậy được sinh ra trong gia đình hiện tại .....được wen biết những người bạn hiện giờ và nhất là wen được người ấy .....đó là những điều may mắn với SC
Giống P quá dù biết vẫn còn nhiều khó khăn ở phía trước nhưng P thấy mình thật may mắn vì đã gặp được ng` đó.Có lẽ đó là điều hạnh phúc nhất trong cuộc sống của P.

boyquangnam
29-01-2006, 12:14 PM
ok
ông trời ko cho ta may mắn mà chỉ cho ta cơ hội
điều quan trọng là ta có biết tận dụng cơ hội để cơ hội trở thành may mắn ra sao thôi

hongnaohongchangcogai
31-01-2006, 03:05 AM
Uh` ha...P bít điều này là đúng nhưng cho P được bổ sung thêm nhé :"Tìm được ng` nào đó yêu thương mình và mình cũng yêu ng` đót hì đấy mới là điều hạnh phúc và may mắn nhất"
theo mình thi dau phai ai cũng may man tìm được người mình yêu và họ cũng yêu mịnh vì vay theo mình nghĩ thì có một gia đình yêu thương mình đã là đủ lam rui

ui,mình cũng nhu sao chổi vây.cchu'c sao chổi và các ban luôn hanh phúc nha

caykeomut
31-01-2006, 03:57 AM
may mắn vì mình còn lành lặn , còn có 1 nơi để về

Hàn Cát Nhi
31-01-2006, 05:35 AM
Nơi đó chắc sẽ là nơi ấm nhất trong tría tim

~LiebE~
01-02-2006, 01:39 AM
May mắn của Pooh bây giờ là có 1 ng` bạn cùng đi chơi với Pooh trong mấy ngày tết, cùng nói chuyện với P và làm cho P vui hơn trong ngày hôm nay.

chickenrun1984
01-02-2006, 03:24 AM
hongnao noi đúng ah nha. CHúng ta cũng cần phải quý trọng những gì chúng ta đang có và đang được hưởng bây giờ và tôi luôn trân trọng những gì tôi đang có bây giờ cho dù nó là chưa đủ

[B][COLOR="Blue"]hongnao noi đúng ah nha. CHúng ta cũng cần phải quý trọng những gì chúng ta đang có và đang được hưởng bây giờ và tôi luôn trân trọng những gì tôi đang có bây giờ cho dù nó là chưa đủ