PDA

Xem đầy đủ chức năng : viết cho ngày hôm qua!

anphenlibe
24-01-2006, 09:15 PM
Chẳng bít định nghĩa ngày hôm qua thế nào cả chỉ bít là nó hoh phải ngày hôm nay cũng ko phải ngày mai càng ko phải ngày hôm kia :D đại khái là thế ! nhưng có những chiện về ngày hôm qua mà cho đến ngày hôm này ngày mai ngày kia ngày kia kia nữa cũng ko thể nào quên đc !
Ngày hôm qua một ngày như bao ngày khác thế mà lại khác mấy ngày kia ! nói chung là khác.
Cũng chẳng hiểu sao khi nhắc đến ngày hôm qua lại buồn thế ! chắc tại cãi nhau với con bạn thân ! nó chẳng hiểu mình gì cả nó cứ nói mình cố tình đi cũng "người ta" của nó . Mà thực ra nó đâu có hiểu tại "người ta" của nó rắc rối quá cứ cãi nhau với nó rùi lại bắt mình đi nói chiện :D đã thế lại còn.......suốt ngày cố tình trêu tức nó chứ trời yêu đương rách việc ( đúng là tình yêu của trẻ kun ). Nhưng mà có bít đâu càng làm thế nó càng giận ....còn giận lây sang cả mình ! ĐÙng đùng nủi giận qua nhà trả hết đồ rùi nói nghỉ chơi mình lun ! ghét ghê chẳng cho người ta kịp giải thích :( nhỏ này càng ngày càng dzớ dzỉn :dapcom:
Nói một thôi một hồi cúi cùng chả ra sao cả? bùn dzẫn bùn giận dzần giận ! nhưng mà trái tim mình luôn tràn đầy sức sống vì đã có Bi ở bên cạnh rùi :smioh: !( nói dzậy hơi quá :D nhưng dù sao thì chắc nhỏ cũng sẽ hỉu cho mình thui :D )

GiangHoai
27-01-2006, 10:31 AM
Ngày hôm qua.Ờ thì cũng chỉ là ngày hôm qua cũng chỉ là quá khứ với những kỉ niệm đẹp mà tại sao ta ko thể quên được.Cũng là ngày hôm qua ấy với sự xa cách của 2 đứa chúng mình mà ko có lý do, ko có lời chia tay, chỉ có thể có 1 câu nói để giải thích duy nhất là mối tình đầu bao giờ cũng đẹp và dang dở.....Ngày hôm qua ờ thì cũng chỉ là dĩ vãng mà tại sao ta ko thể quên được nó để hướng tới tương lai và sống tốt đẹp cho những ngày sau.Có những lúc đã ước rằng chẳng có ngày hôm qua ấy thì cũng chẳng có ngày đau buồn hôm nay..........Nhưng ước muốn vẫn chỉ là ước muốn.....Chuyên gì ngày hôm qua anh chưa làm được sẽ có người khác thay anh làm cho em.Chúc em hạnh phúc nhé em.Anh luôn quan tâm và lo lắng cho em.Anh yêu em

anphenlibe
05-06-2006, 06:12 AM
ngày hôm qua chẳng có gì đặc biệt đơng giản vì mọi thứ đều giống ngày hôm kia nghỉ hè thật chán giá mà có nhỏ ở đây bây giờ thì tốt quá

N_27/12
05-06-2006, 06:22 AM
ngày hôm qua còn là ngày chủ nhật, hôm nay đã thứ 2 roài
ngày hôm qua cả 2 ông anh trai còn ở nhà, hum nay đã không còn ai chơi với mình nữa roài
ngày hôm qua là một ngày bình thường, và hôm nay cũng vậy, mọi việc trôi qua lặng lẽ, không có gì đáng để nói.

dao_tac_hai_hoa
05-06-2006, 08:29 AM
ko hiểu ko hiểu........................