PDA

Xem đầy đủ chức năng : Maybe.....U can...U never know and can.....

lala_pucca
10-05-2005, 09:20 PM
Bạn có thể che giấu nỗi buồn mà bạn đang phải chịu đựng và khiến cho ng khác tin rằng bạn vẫn vững vàng.Nhưng bạn ko thể phủ nhận 1 sự thật với chính bản thân bạn rằng ng` vừa bỏ rơi bạn ng vừa làm đau bạn lại chính luôn luôn là ng` mà bạn vẫn muốn chọn lựa trong tình yêu
Bạn có thể che giấu tình cảm của bạn dành cho 1 ai đó nhưng liệu bạn có thể nói bạn ko hối tiếc khi ng` đó ra đi chỉ vì ng` đó ko hề biết tc của ng đó dành cho bạn ko?
Bạn có thể tìm thấy 1 ng yêu bạn hết lòng nhưng liệu bạn có dám chắc chắn rằng dù bạn ko yêu ng đó nhưng bạn vẫn luôn tôn trọng tc của họ dành cho bạn ko?Liệu bạn có đủ tin tưởng để đứng trước ng đó và nói "Dù tôi không yêu bạn nhg chúng ta là bạn" thay vì trốn tránh ng ấy và tìm cách để ng ấy hết yêu bạn ko?
Bạn có thể ở bên cạnh 1 ng nào đó khi họ buồn nhưng liệu bạn có dám chắc chắn rằng bạn sẽ khóc cùng ng ấy khi mà thực ra ng ấy chẳng hề thân thiết với bạn ko?
Bạn có thể cười đc ko khi mà ng làm bạn đau mới chính là ng có thể khiến bạn cười
Bạn có dám chắc chắn rằng khi bạn mất đi ng mà bạn yêu thương nhất bạn sẽ ko khóc mà chỉ mỉm cười nói với ng ấy rằng "Em vẫn yêu anh đơn giản vì chúng ta vẫn là bạn,phải ko anh?"?
Bạn có chắc chắn rằng bạn sẽ mỉm cười khi mà bạn muốn khóc và sẽ luôn vững vàng ngay cả khi bạn biết mình sắp gục ngã ko?
Có quá nhiều điều để suy nghĩ trong cuộc sống này.Cuộc sống của bạn do chính bạn quyết định.Nhưng liệu bạn có dám tin tưởng rằng bạn sẽ ko bao giờ phải dùng từ "nuối tiếc" khi nói về 1 công việc mà bạn đã từng làm ko?Liệu bạn có đủ can đảm để lắng nghe một ng,đủ can đảm để bước vào cuộc sống của ng đó và nâng họ dậy khi họ ngã ko,nếu như ng đó ko phải là ng bạn yêu mà đơn giản chỉ là 1 friend?
Bạn có thể sẽ biến ước mơ của bạn thành sự thật nhưng bạn đã bao giờ ko làm tổn thương 1 ng chưa?
Nếu câu trả lời của bạn đều là ko,thì bạn à,bạn đang sống cho đi hay nhận lại quá nhiều vậy?
Dành 1 phút để suy nghĩ và thêm 1 phút nữa để lắng nghe,đâu có đáng là bao,phải ko?
http://tialia.com/playmusic.php?s=&onlinemusicid=35421

bupbethuytinh
13-05-2005, 01:04 AM
hic...hic..................củm động woa'
bạn ah vậy câu trả lời của bạn thì là gì? đừng nói với mình đều là có nhé

lala_pucca
20-05-2005, 11:17 PM
Dĩ nhiên LP ko thể hoàn hảo đến mức có thể trả lời tất cả la YES rùi nhg LP tin rằng nếu LP và mọi ng muốn thì chắc chắn rằng YES cho tất cả thui

boulevardinheart
21-05-2005, 03:16 AM
những câu nói rất hay!
tôi yêu người ấy và luôn muốn người tôi yêu thương được vui vẻ.
nhưng nhiều khi, rất nhiều khi tôi trở nên thật ích kỷ.
không thể nói rằng tôi cảm thấy vui khi người ấy nghĩ tới một người khác mà không phải là tôi.

bachmahoangtu
03-06-2005, 12:01 PM
sao mà nó giống như tâm trạng của mình vậy . Bạn viết hay quá

lala_pucca
03-06-2005, 11:35 PM
Cảm ơn mọi ng đã ủng hộ LP nhé .LP sẽ cố gắng tìm post thêm n` câu hay nữa heng
To bachmahoangtu and boulevardinheart :hình như 2 you đang có tâm sự đúng hun?

echilanguoitinh
05-06-2005, 11:03 PM
oh,minh doc va da suy nghi rat nhiu ve nhung dieu do.va minh bit rang minh da iu rat nhiu ,du ngta co the nao di nua

ngươi may
26-06-2005, 10:39 PM
tui muon dc lam wen nhung ko biet lam bang canh nao.