PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vẫn thế.......

Mưa
18-01-2006, 11:13 PM
Nằm 1 mình sao thấy buồn quá. Bao nhiu thứ ko vui nó cứ hiện về , và làm L cứ tưởng như mới vừa xảy ra ngay hôm qua. Vẫn biết thời gian sẽ làm cho L bình thường lại , thời gian sẽ cho L hồi sinh và xoa dịu nỗi đau này. Nhưng....nhưng thời gian để làm những điều đó đối với L bao nhiu là đủ. 1 năm , 2 năm.. hay nhìu hơn thế. Và trong khoảng thời gian đó L phải sống như thế nào đây ???
Với "người đó " L có rất nhìu kỷ niệm. Nhiều điều mà lần đầu tiên L làm. Lần đầu tiên biết post nhạc , lần đầu tiên làm MOD cho một 4rum vui vẻ thế này , lần đầu tiên thức trắng sau 1 cái fone lúc nữa đêm...và lần đầu tiên yêu online.
Nhìu đứa bạn nói.... "mày như thế này... có thể bị người khác làm cho thất tình sao?? "
Và nhìu lần L cũng tự hỏi mình như vậy??
Trả thù con gái chăng , làm như anh của L đã làm sau khi bị bạn gái bỏ rơi? L có thể làm điều đó chứ , nhưng......với L nó chẳng đem lại cái gì cả.
Vẫn biết bùn là ko đáng , ko đáng 1 chút nào , nhưng L ko thể kiểm soát đc nó.
Giá như trí nhớ của con người như 1 "ổ cứng" thì hay biết mấy. Chỉ cần "Shift - Del " là xong. Có lần L đã ước như thế. Del là xong. Nhưng nó vẫn thế..........."bad sector"

Veronica Nguyên
19-01-2006, 12:52 AM
Đôi khi ta cũng tự hỏi mình liệu trên đoạn đường mà ta đã đi qua, ta có vô tình đánh mất thứ gì không? Để rồi lại hối tiếc! Có thể ta lại đang đi theo vết xe đổ của người, có thể một ngày nào đó ta cũng như người bây giờ, ... nhưng có lẽ mặc kệ thôi ...Có một người đã nói với ta rằng ... Yêu là không hối tiếc ....! Ta cũng mưốn vậy! Mong người hãy cố gắng :)

Mưa
19-01-2006, 12:58 AM
L hối tiếc?? Có thể , thật sự mà nói L ko biết cảm xúc đang hiện hữu trong L là gì.
Nhưng L ko hy vọng sẽ có 1 người nào đó giống L. Và hy vọng thời gian của người đó là để tận hưởng hạnh phúc chứ ko dùng thời gian để xoá đi nỗi đau ^^

~LiebE~
19-01-2006, 03:09 AM
Thật ra n~ trường hợp yêu thực sự trên mạng như bạn ko nhìu đâu.Thú thật nhé mình hơi bị ngưỡng mộ bạn đấy.Thất tình thì theo như mình bít ai cũng gần như phải trải qua cho nên dù bạn có hoàn hảo đến đâu thì chắc gì đã ko bị thất tình.
Mình ko hiểu chuyện của bạn lắm vì ko bít bạn và ng` đó tình cảm đã tiến tới mức nào rồi và biết đau bạ gái ấy cũng có kí do mà ko thể tiếp tục với bạn được thì sao.Tại sao lại phải trả thù chứ, nói thật bạn mà trả thù được thì bạn còn đau hon cả lúc này đấy.Nếu thấy có gì ko ổn thì ban nói chuyện với mình đây này...hihi...về chuyện này mình "hơi" có kinh nghiệm chút ít đấy.
"N~ cái đầu" tiên thường khó quên như vậy đấy.Chả ai có thể trả lời là bao nhiu năm bạn sẽ quên cả đến 1 lúc nào đó n~ cảm xúc đó sẽ tự đi qua thui.hãy vui vẻ lên, bên ngoài vẫn còn nhìu điều vui vẻ và thú vị hơn tình yêu nhìu đấy.

Meodzo
19-01-2006, 06:42 AM
Ku Long :hug: :hug: <<< Hơn vạn lời nói .... ^_*

Mưa
19-01-2006, 09:26 AM
Thanks all ^_^
Nó cứ thế lâu lâu lại bùng phát trong L , L đã cố nén xuống sâu trong lòng mình , nhưng nó như 1 cơn sóng , ập đến lúc nào ko hay , và khi nó đi rồi thì để lại cho L những cảm giác này đây.
Nhóc Mèo hỗn quá dám kiu anh = Ku Long hã :D:D:D

Ha_Quyen
19-01-2006, 09:36 AM
... Dù gì thời gian cũng xóa nhòa mà phải kô bạn ... kô sao cơn sóng nào tới rùi cũng trôi đi thui .. coi như chưa tuwfgn có chuyện gì xảy ra vậy bạn à .. như mình đấy thui .. dù biết mình kô thể nào quên .. nhưng sẽ cố làm cho nó quên ...
bạn kô nên buồn nữa đâu -.. có bùn vào hht nè ... 8 tâm sự là vui thui hì ... chúc mai mắn

Veronica Nguyên
19-01-2006, 10:09 AM
Ku L (bét chước nhỏ kia :D:D)!

Và hy vọng thời gian của người đó là để tận hưởng hạnh phúc chứ ko dùng thời gian để xoá đi nỗi đau ^^

And You too :D

Meodzo
19-01-2006, 08:08 PM
Nhóc Mèo hỗn quá dám kiu anh = Ku Long hã :D:D:D
Dzí quánh pầm dzập ... àh hoh ... dzí hun te tua dzờ chứ "Anh" dzí "Nhóc" :smioh:
Pà kia ::: Pè hem chúc tui kí rì àh :D :D

Akite_for_you
19-01-2006, 08:39 PM
Hết xiền rầu, mua đôi dép lào xong cạn túi lưôn :D:D
Bỗng dưng mưốn túm đuôi bà dốc ngược lên uýnh cho vài cái wá :D

Meodzo
19-01-2006, 09:30 PM
Ớ ... pà hum pik thương Hoa tiếc Nguyệt rì cả :haha: Kí đui vảnh vảnh cute rứa mừ pà dzở chiu dzang hù hở ... Tát bôm bốp téc mặt pà ga pi chừ :D :D
Tui i méc ... anh iu tui áh :haha:

Veronica Nguyên
19-01-2006, 09:34 PM
Bỗng dưng tui thấy tụi nghịp kí tóp bích này của Ku Long nhà bà wá :so_funny: tự dành thành chỗ bưôn cá:D

Meodzo
19-01-2006, 10:26 PM
Ku Long nhà tui áh hở ? Nỏ kó reng mô nờ :D Tui fá xong roài tui dzọt ... Nhóc ó âu mần rì ược tui âu :hihi: , Hah Nhóc hah :D

Ku ::: Nhại ây ôm hun miếng coai nờ :huglove:

Veronica Nguyên
19-01-2006, 10:57 PM
chẹp chẹp nưu manh :D
tui tính i ra ngoài mà tự dưng làm biếng :D:D ngùi nhà tu lưôn :so_funny: đỡ tún tìn

Âu koá niu menh nhiêu đâu :hihi:
Ngùi nhà roài tới tháng dzòm kí bill ... ổng ngất xỉu áh bà :D

Mưa
20-01-2006, 02:09 AM
Hix.. lần nào cũng bị nhóc Mèo phá hết. Chắc bị uýnh quá.
Nghe nhạc..... và đa số nhạc là đc viết ra từ những cảm xúc buồn , vậy ai nói khi buồn nghe nhạc ta sẽ vơi đc nỗi buồn nào. Hôm nay tình cờ vào room check bài , nghe lại bài nhạc của chính mình hát.... giọng mình hát đây sao?? Sao nghe mà thấy nó xa xôi quá... dưòng như lúc mình hát bài đó , mình là 1 người khác , ước gì mình có thể hát đc như thế 1 lần nữa.....

Biển đợi
20-01-2006, 02:30 AM
cái gì đã qua thì để nó qua luôn đi L àh ... có tiếc có nhớ thì cũng chỉ còn trong hoài niệm ... vậy ... tiếc mà chi ... nhớ mà chi để buồn ... để khổ ?!? :)

Akite_for_you
20-01-2006, 02:49 AM
Ku L (thấy ai kia gọi, gọi theo lun :D) cho akite mựon chỗ này bén koan mèo kia fát hen :hihi:

mèo: ai ngã kệ họ, tui dzẫn i nguyên được rầu :so_funny:

Tetsu Kòi
20-01-2006, 03:41 AM
Ku ơi ... Cả Ku và người đó ... đều là bạn của invisible ... invisible đứng ở giữa ... hoh có quyền fán xét ai cả ... Nhưng ... người đó đang hạnh fúc , Ku cũng fải hạnh fúc chứ ... Đâu có thể cứ mãi hoài như vậy , đúng hoh ?

Đâu fải mún quên là quên được ... đâu fải ... invisible cũng vậy thôi ... Ngỡ đã quên ... nhưng nỗi nhớ lâu lâu vẫn cứ gọi kỷ niệm về ... khắc khoải ... "Vẫn Thế" ... ừh thì cứ để đó đi ... Cố quên làm dzì ... Gượng quên làm dzì ... Nhớ chỉ để màh nhớ ... chứ cũng hoh thay đổi được dzì ... Sống chung với nỗi đau mới là người dũng cảm ... Háh ...

Xương xương ku nè :huglove:

Biển đợi
20-01-2006, 03:44 AM
... bấy lâu nay cứ nửa tin nửa ngờ ... đến hôm nay ... như nhận ra "người đó" là ai ... buồn mà làm chi ... nhớ mà làm gì ... khi yêu ... chẳng phải ... chỉ cần người ta hạnh phúc là mình đã ấm lòng rồi sao ... :)

Veronica Nguyên
20-01-2006, 03:44 AM
í í invisible ơi, April cũng mưốn được như Ku kia, seo mèo hoh hun April hử, .. :mecry: ... hem chịu âu !

Meodzo
20-01-2006, 04:41 AM
Mèng oai ... Nhầm nhọt từa lưa kìa chài ... Hú invisible muh lại đòi được Mèo hun là seo chài ... Pà ... ghiền ... môi tui cỡ đó hảh :haha:

Nhớ tui lém đúng hum ? ô kơ ... hun nờ :huglove: :huglove: <<< Ấm hơn chưa huh ??? :hihi:

Trai_BT
20-01-2006, 05:30 AM
hi
Sao nhân vật Mưa này thất tình ác liệt nhỉ? Có vẻ cứ làm mod hoahoctro sẽ dấn đến kết cuộc là tình thất.

kem dâu mút
20-01-2006, 06:28 AM
ừm, xem lại coi , phải Mưa mà Kem từng biết ko đây ?

Biển đợi
20-01-2006, 06:59 AM
hẻm fải kem ơi Mưa này Mưa khác, Kem cũng ... hoh wen luôn :D sao cứ nhận người wen tầm bậy woài dzậy :nono: :hihi:

Dzép Lào
20-01-2006, 07:20 AM
hi
Sao nhân vật Mưa này thất tình ác liệt nhỉ? Có vẻ cứ làm mod hoahoctro sẽ dấn đến kết cuộc là tình thất.
Vẻ vời kái khỉ rì ... Đừng kó chụp mũ ... Mod thì cũng là con người ... Mah con người đố ai muh hoh yêu , hoh fải thất bại , hoh fải đau khổ ? Thánh sống chắc ? Kết cuộc dzì ? Kết ... cái búa áh ... Vớ vỉn ...

Mưa
20-01-2006, 10:49 AM
Hix.... nhóc Mèo huy động cả 3 nick vào phá L huh ~.
To Kem : ăn Kem mà vô đây ướt hết sao ăn hả Kem ^_^ , ăn kem giữa trời mưa à :D
"Người đó " hạnh phúc thì mình sẽ hạnh phúc. Mún lắm chứ , nếu như thế thì tốt quá.
Nhưng sao..... L ko làm đc. Người đó giờ thì hạnh phúc rồi ,nhìu lúc nghỉ cũng thấy vui , L thật sự ko hề trách "người đó ". vì chính L , khi đi xa , khi ko thể online hằng ngày để nói chuyện với "người đó " và ko bik có thể online đc nữa ko? L đã bão rằng , nếu ko chờ L đc thì hãy wen người nào mà mang lại cho " người đó " hạnh phúc.
Buồn cười thật, vậy mà.. vậy mà giờ này L ngồi đây buồn , phải chăng L quá ích kỷ. Nhưng ko hiểu sao , cứ tối đến.. là những câu nói của người đó cứ hiện về , những cái fone lúc nữa đêm lại hiện về. " Lạnh quá L ơi , ưóc gì giờ này có L bên cạnh nhỉ "....... và nghĩ đến đúng là mình ko thể ở bên cạnh người đó những lúc như thế. Bây giờ... khi người đó lạnh ,biết câu nói ấy có còn đc nói với L , hay ko cần phải nói , vì đã có 1 người bên cạnh người đó rồi.
Có những ngày... L cố làm việc cho thật mệt , cố học và online thật khuya , để khi nằm xuống thì giấc ngủ sẽ đến với L 1 cách nhanh chóng. Nhưng nó thì vẫn thế... cái đến với L hằng đêm ko phải là giấc ngủ.. mà là..............
Hey..... L quá cố chấp chăng.

hungbuon
20-01-2006, 03:17 PM
nếu bạn muốn thì hãy quên nó ra khỏi đầu

Biển đợi
20-01-2006, 09:00 PM
... Người đó hạnh phúc mình cũng sẽ hạnh phúc ... uhm ... người ta gọi tên nó là tình yêu cao thượng ... nhưng ... mấy ai đã thực sự được như thế hử L ?!? Thực tế trước giờ T chỉ thấy đến trường hợp người ngoài cuộc như L lúc này thật lòng chúc phúc cho người đó, còn... vẫn đau... đau vì phải là kẻ ngoài cuộc... đau vì ko còn là người đi cạnh người đó trên đường đời... chưa thấy ai hạnh phúc khi nhìn người ta hạnh phúc bên kẻ ko phải là mình cả... nên... có lẽ... đến khi nào... đã nguôi hẳn nhớ thương... hoàn toàn trong sánh với tình cảm một người bạn... ta mới có thể hạnh phúc vì hạnh phúc của người đó... và... thời gian... luôn là phương thuốc tốt nhất... Chúc L sớm vui tươi trở lại :)

Mưa
21-01-2006, 12:43 AM
Thank BD nhìu.
Sáng nay đi học về.Bước vào nhà , thấy bừa bộn quá , xíu nữa sẽ có người qua , mắc công nhỏ lại dọn dẹp , hix... đành phải bò vào lau nhà rửa chén , giặt đồ , nếu nhỏ đó ko qua thì mình đâu có khổ vầy , đồ thì để đó mặt cả tuần rồi giặt T_T.
Chợt nghĩ lại thấy tội nghiệp nhỏ quá. Mình đã dạy cho nhỏ 1 câu tiếng việt "có công mài sắt có ngày nên kim ".
Suốt ngày cứ gặp mình mà cười. "Có công mài sắt có ngày nên kim "
Có thể ko? L có thể là cây kim của nhỏ được sao? Một người bạn L vừa nói , "Chỉ có TY mới có thể hàn gắn những vết thương của TY "
Nhưng liệu vết thương của L có làm người ta đau theo L ko ?

Biển đợi
21-01-2006, 01:09 AM
Uhm... khổ wua cái nick này... BD... BD nghe kì wua :D gọi mình là T đi ^^

... Hẳn là vết thương của L sẽ làm người đó đau theo rùi... vì người đó yêu L... L đau cũng như chính người đó đau vậy... uhm... theo T, ko phải "chỉ có TY mới có thể hàn gắn vết thương của TY" mà là TY có thể hàn gắn vết thương của TY thì đúng hơn... một TY mới đâu phải là giải pháp duy nhất :) Uhm... hơi nhiều chuyện nhưng... nếu L nhận thấy người đó hợp với mình thì hãy để người ta kiên trì... còn như thấy người ta có những nét tính cách ko phù hợp và chắc chắn mình ko bao giờ có thể yêu một người có tính cách như thế thì... nên dứt khoát ngay bây giờ L àh... trước hết là vì người đó... và vì cả L nữa :)

Mưa
21-01-2006, 10:39 AM
Gọi là BD L thấy cũng hay mà ^_^.
L thật sự ko bik phải làm gì nữa. Nếu dứt khoát bây giờ sẽ gây tổn thương cho nhỏ. Và nói tính cách nhỏ ko hợp với L thì cũng ko đúng.Mèo nói :" làm sao mà trốn tránh đc hã L "
Trên đời này có bao giờ có giải pháp vẹn toàn ko nhỉ? Cuộc đời là 1 chuỗi những lựa chọn, có những điều ta có thể lựa chọn dễ dàng và có nhưng điều ta ko hề mún lựa chọn. L thật là nhiều chuyện quá. Thôi thì cứ để đó , như người ta cứ nói... chuyện gì đến sẽ đến. Và mong rằng nhưng chuyện sắp đến với L và mọi người sẽ đc như mong muốn.
Hey Tết đến rồi , chắc ko thể để cái mặt buồn rầu này mà đón tết đc ^_^. Mặc dù năm nay phải đón tết 1 mình thôi. L chúc những người bạn của L có 1 năm mới may mắn và thành công nha.

Meodzo
22-01-2006, 02:01 AM
Xài lại a vờ tờ cũ hở ku ?

Mèng , ngại ghia áh ... Mèo nói kí rì thì Ku cứ nính thin đi ... đem post dzô trong ni ... Ngại chít :hihi:

Để Mèo dạy "..." cí câu ... Mưa dzầm thấm đất háh :D :D Cảm ơn "..." Pik âu ... nhỏ có khả năng ... có thể làm được đìu hoh thể thì sao ... I Hope So ... :)

allia_inlove
22-01-2006, 04:37 AM
có thể cho Tr viết vào đây được không L ? đọc những dòng L viết lâu rồi... Tr cũng hi vọng L quên nó và hi vọng người đó sẽ trở lại một người bạn của L như ngày nào đó ...
Mấy ngày hôm nay không biết cái cảm giác mình sao nữa :( ngày mai back school rồi mà vẫn còn ốm ở nhà thế này... mệt, buồn, nhớ nhà ( cái cảm giác tết gần dến không về được ) buồn lắm ah` ... buổi sáng hôm qua khóc, sáng này cũng thế .... chỉ một điều duy nhất là hope everything will be fine thôi ah`....

Mưa
23-01-2006, 10:46 AM
Hix chán quá.... mệt quá à. Sữa cả đống comp mà hoh đc xu nào ^_<. Tại thực tập mà .
Hoh bik ngày nào là đưa ông táo về troài ha. Phải chi đi theo ổng lên trên đó lun cho đời bớt khổ T_T. Hôm nay chat với thằng bạn thân , cũng vui , gặp nhau là cãi lý. Khà khà..... có lẽ giờ này nó đang tức lắm :D.
Hix bùn ngủ quá mà hoh bik nằm xuống có đc ngủ liền ko nữa.
Hy vọng là vậy , và nếu có mơ thì chỉ là những giấc mơ đẹp ^_^

Mưa
25-01-2006, 01:16 AM
A..a.....buồn quá , khi nào thì mới vui lên đc nhỉ , bên đó bây giờ chắc vui lắm ha, nào là chợ hoa , nào đi sắm đồ tết , nào là nấu bánh chưng T_T.... sao bên đây hoh có gì... hoh có gì cho mình đi coi ké đõ buồn hết.... chắc chết mất... thôi kiếm film mà download về coi vậy.... Loz....

Selena
25-01-2006, 05:32 PM
còn 3 ngày nữa là New year's eve rồi .... Nhớ nhà , nhìn cảnh người Vn đi sắm tết và chuẩn bị tết ở trên TV cảm giác nao nao không chịu nổi.... Con muốn về nhà Bố Mẹ ơi :(:cry: :cry:

Mưa
26-01-2006, 11:29 AM
Hiện giờ..... ko bik tâm trạng ra sao. Học anh văn...^_^. Ko biết bùn hay vui...ko biết sẽ dẫn đến đâu......... bây giờ mình có đến 2 cô giáo dạy anh văn cơ đấy.... sao thế nhỉ... mình còn ôm 1 hy vọng nào chăng?
" I want you to be my girl friend ". " I want you just only to me " Những câu đó là những câu mình mới học đc... và những câu đó làm mình sao sao đó. Hy vọng chăng......

GiangHoai
26-01-2006, 12:14 PM
Đồng cảm với tâm trạng của mod rain.Hy vọng càng nhiều để rồi thất vọng càng nhiều.Nếu có trách chăng thì trách ta đã quá yêu ,quá tin để rồi đau khổ nhiều.Tình yêu của mình mình có lẽ hơi khác so với của mod nhưng là có lẽ cũng cùng 1 kết thúc mà ko có lý do.Đôi lúc muốn chạy trốn ,đôi lúc muốn dứt bỏ tất cả nhưng lại chẳng thể dứt bỏ được vì lúc đó chợt nhận ra tình cảm mình dành cho người ta còn quá nhiều.2 người chia tay ko hiểu lí do.Chỉ có lý do duy nhất có thể giải thích nổi là do mối tình đầu bao giờ cũng dở dang.Vẫn biết rằng ta vẫn cứ phải sống nhưng khi mà sống ko còn niềm tin, ko còn hy vọng thì thực sự cuộc sống mất hết ý nghĩa......Lần đầu tiên trong đời đón 1 cái Tết thật là buồn.....
To em:Anh luôn dành những tình cảm tốt đẹp nhất cho em.Những tình cảm mà sau này anh sẽ ko bao giờ trao cho ai nữa. Anh biết chuyện của chúng mình ko thể nào thay đổi được nhưng tự trong đáy lòng mình với những tình cảm chân thành nhất mong em sớm tìm được người xứng đáng hơn anh.Quên anh đi nhé em để anh có thể quên được em.

Mưa
27-01-2006, 12:24 AM
To GiangHoai : Cứ gọi mình là Mưa hoặc Long đừng kiu = MOD nha ^_^ Thanks bạn nhìu.
Hôm nay vừa mới mở comp lên , xuất hiện hàng loạt những dòng tin nhắn. Trong đó có 1 dòng làm cho những dòng kia ko còn ý nghĩa.Một người bạn nào đó nhắn vào rằng " hiện giờ người ta đã nằm viện rồi bệnh nặng. " Nhìn comp 5 phút... 1 trò đùa chăng... còn nếu là sự thật thì tại sao lại thế , cứ ngỡ từ đây thì mọi chuyên tốt đẹp sẽ đến với người đó , sẽ hạnh phúc......... mới làm teacher của mình hôm qua đây.... chỉ một ngày ko học thì đã vào viện rồi sao....... Ko khí tết là đây sao??????

GiangHoai
27-01-2006, 10:57 AM
Mình cũng như rain.Lúc nào cũng chỉ mong điều tốt đẹp nhất đến với người ấy.Làm bạn sau tình yêu thật là khó đằng này người ta lại còn coi G như là 1 người anh trai.1 người cho đứa em gái ấy tâm sự và nhõng nhẹo.......Người ta nói rằng "Anh à hãy cười nhiều hơn mỗi khi gặp em nhé anh ^ ^".....Vậy mà khi đi cùng người ấy ,tình cờ gặp anh trên con đường em lại quay mặt đi như chưa hề quen anh.Em nói rằng em ko hiếu sao em lại làm như vậy.Anh ko trách em.Anh sẽ chẳng bao giờ trách và ghét em cả.Niềm vui của em cũng chính là hạnh phúc của anh mà.Anh yên tâm vì đã có người làm cho em những điều mà ngày hôm qua anh chưa làm được cho em.Và bây giờ anh có thể yên tâm rồi......
Xin lỗi rain vì bài viết của mình lếch chủ đề nha

Mưa
27-01-2006, 11:39 AM
Hôm nay thì cảm giác buồn chỉ xuất hiện ở buổi sáng... còn bây giờ 1 cảm giác rất hot. Rất bực bội... nếu khả năng cho phép thì có khối thằng bi band rồi đó.....định post bài thì topic đó bị close. Hix.... có những người như thế sao.. chán quá chỉ vì 1 số người như vậy mà một SMOD theo mình thấy là rất nhiệt tình đã ra đi... thật sự ko thấy đang chút nào , nhất là vì những thành viên như thế , nóng quá rồi.... chắc phải off mất thôi.

howtoloves
30-01-2006, 12:21 AM
mưa ơi sao mưa giống mình vậy hu hu hu yêu online thật đau khổ người ta sẽ chẳng bao giờ biết đến tình cảm thật sự của mình nhưng đừng cố quên người ta mà hãy lấy đó làm quyết tâm để sống tốt hơn .........................

Mưa
30-01-2006, 12:02 PM
Hix... mãi đến hôm nay mới có thể an tâm vào viết lưu bút , mấy ngày nay quên hẳn đi nỗi bùn. Mà có lẽ đã hết buốn rồi , vì ta chợt nhận ra rằng.... chỉ cần nhỏ sống bình an hạnh phúc thì ta đã vui lắm rồi. Một năm mới , một sự bắt đầu mới..... because seeing you smilling make me happy

Mưa
01-02-2006, 11:12 AM
... hình như hôm nay là hết tết rồi thì phải... sao ko có 1 chút cảm giác gì gọi là luyến tiếc nhỉ?? Hay thật sự Mùa Xuân ko đén với mình ^_^. Nhưng dù sao... cũng có cái gì đó vui trong năm mới , hy vọng năm nay sẽ có nhiều may mắn và thành cônh cho mình và mọi người. Thôi đi ngủ ^_^

Mưa
02-02-2006, 11:10 PM
......... HHT đóng cửa... vào HHT hôm nay mà ko muốn làm gì cả.... buông xuôi.
Chán quá......

*Thanh Quang*
03-02-2006, 12:30 AM
uhm,phải tin đó làm mình buồn ,mình đã tham gia ,gắn bó với HHT gần 2 năm rồi ,có biết bao kỷ niệm mình ko bao giờ quên ,những người bạn những trang lưu bút ,giờ sắp thành mây khói hết rồi ,chẳng lẽ ko thể khắc phục được khó khăn như thế này sao ? nơi đây mình đã gửi gắm biết bao nhiêu tâm sự ,giờ đây...sắp hết rồi :(

Mưa
05-02-2006, 12:02 AM
Cuối cùng thì anh Quang cũng chịu kéo dài HHT ^_^
Vui thật... chứ nếu ko , mình cũng ko biết làm gì nếu thíu HHT. Nó như là 1 phần trong cuộc sống mình rồi.Chán quá... mấy bữa nay hoh đc học AV , Mèo thì off đâu mất tiêu hoh online ko ai tâm sự , buồn quá buồn quá..........

Autumn
05-02-2006, 10:32 PM
Ta nợ cuộc đời ... Hạt cơm xẻ đôi ...

NỢ .... Ta mắc NỢ nhìu quá rồi ... Có lẽ ...

Meodzo
06-02-2006, 07:38 AM
Ku ... Kiu réo dzì chị đó hửh ??? Làm chị hắt xì quá chừng nè :hihi:

Mưa
06-02-2006, 10:23 AM
Giờ mới thấy bógn dáng Mèo ah ^_^.
Bùn quá kiu chơi á mà . Dạo này nó hết bùn roài nó chuyển sang 1 cái gì đó khó tả lắm ^_^

°¤ l3mOn sIrUp ¤°
15-07-2006, 04:33 AM
....Anh có tin vào tình yêu Ol hem anh :D.........Cảm xúc là thật chứ :rain:

Meodzo
15-07-2006, 05:53 AM
Có những chuyện ngỡ đã wa rất lâu ... vẫn có người vô tình khơi lại ...
Có những con người ... ngỡ đã theo fím Delete kia mah biến mất ... hoá ra lại có thể hiện dziện ...

Ta muốn xoá khoảng thời gian ngu ngốc ...
Long ơi ... Long có muốn xoá không ?

Không thể được _ đúng không ?
Là một bài học ... chẳng thể quên được đâu ...

Một bài học về lòng tin ...

Có những thứ mất đi rồi có thể lấy lại được ... Lòng tin mất rôì _ ai khơi lửa giúp đây ? ...

Bear
03-12-2006, 11:24 AM
wow. anh long................lâu ngày ko gặp anh. ko ngờ anh có người yeu mà ko nói cho em biết.........................:( anh long ác quá.