PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi thằng bạn thân

nanghong
21-12-2005, 03:50 AM
lâu lắm rồi mình đã không nói chuyện với tú , bạn vẫn bình thường chứ hả , có khoẻ không học hành ra sao rồi và người yêu của bạn nữa cô ấy ra sao rồi.còn mình à mình không biết nói gì nữa cả vì mình buồn , mình muốn khóc nhưng mình không thể vì mình ko thể yêu duối như thế được , giống như tú nói bề ngoài mình mạnh mẽ nhưng trong lòng là một trái tim hay khóc , mình đã chờ đợi một tình yêu mà có lẽ mình không nên hi vọng ở nó quá nhiều để bây giờ mình phải buồn đau , tình hết tiền hết bạn bè hết chả còn gì ,tú tin không mình vẫn chờ một ngày chờ một ngày người đó quay trở về, 3 năm nữa thời gian lâu thật nhưng cho dù có lâu đến mấy mình vẫn sẽ đợi vẫn chờ anh ấy , giờ ngồi đây mình ước chi năm tháng trở vế cấp hai lúc đó mình vô tu chẳng hề suy nghĩ gì cả tốt biết bao , dòng đời sao nhiều cay đắng quá vậy , quá nhiều sóng gió mình đã tự thề phải quên người đó phải mạnh mẽ nhưng sao vậy mình ko thể tại sao mình yếu đuối vậy cơ chứ
tú cho mình một lời khuyên đi được không ,vì tú là thằng bạn thân duy nhất của mình mà,thôi giờ mình vể` đây hẹn hôm khác nói chuyện nhé hi vọng tú đọc được những dòng chữ này của mình, chao` và hẹn gặp lại trong ngày gần nhất