PDA

Xem đầy đủ chức năng : Xa HĂng` NƯỚc MẮt Anh ChẢy VÀo Tim

buon_2204
19-12-2005, 09:34 PM
hằng ơi! dến lúc này anh mởi hiểu dược rằng ,,xa em anh trái tim anh dã chết , lúc này anh chỉ muốn dược gặp em dể nói với em là anh rất nhớ em ! hằng oi! tại sao em lại nói anh thay dổi tại sao em lai nói anh kô còn yêu em như lúc trước? kô dâu em a! anh luôn yêu thương và nhớ vô cùng ,,, chỉ có trái tim em mới hiểu dược thôi! biết nói gì dây khi tình yêu của chúng mình phải chịu hai dường xa cách? anh biết em cũng kô chiu dược sự xa cách dấy,, nhưng cả anh cũng vậy em a! ,,xa nhau nhưng trái tim anh luôn hướng về em ,, em có biết kô hả,, mỗi dêm trướcluc' di ngủ anh vẫn thầm chúc cho em của anh nơi phương trời nào dêm nay cũng dược ngủ ngon và mơ những giấc mơ dẹp ,,ở ngoài này kô khi nào mà anh kô nhớ em cả ,,nhớ những nụ cười và ánh mắt của một người con gái mà anh từng một thời dược ở bên người ấy....!giờ dây những hình ảnh dó chỉ là kỷ niệm một kỷ niệm thật buồn khi mà giờ dây mỗi dứa một phương trời ! biết làm sao bây giờ? diều mà anh cần lúc này là anh mong thời gian trôi thật mau dể anh dược dến bên người anh yêu ,,lại một mùa GIÁNG SINH dã dến nổi buồn sẻ gấp dôi khi trong dêm noel kô dược cùng người mình yêu dạo phố ,, và cái lạnh tê tái của miền bắc sẻ làm này dóng băng mỗi khi dêm về...! CHÀO và chúc cho em của anh nơi phương trời nào sẻ kô giống anh ở nơi dây. ! chuc cho em cua anh có một dêm GIÁNG SINH vui vẻ và tràn dầy hạnh phúc .... MINH KHIÊM

HƯƠNG
20-12-2005, 04:31 AM
anh à em rất buồn khi chia tay với anh nhưng em không biết làm cách nào khác cả.
anh ạ, em đây em thực sự rất buồn không biết nói gì cả em buồn lắm anh à !