PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình cảm thì đừng nên giới hạn phải không bạn,nhất là tình cảm dành cho mẹ của mình

boysieuquay194
19-12-2005, 08:38 AM
thật là buồn khi phải nói rằng bạn thật sự chưa hiểu mình.Nhưng nếu như những gì mà bạn đã làm đúng như mình nghĩ.Có lẽ bạn đã sống trong sự thương yêu của đầy đủ cả bố lẫn mẹ nên bạn chưa hiểu được những gì đang xảy ra trong tình cảm của mình.Thực sự có lẽ là bạn chi vô tình nói những lời đó khi mình dùng máy của bạn để gửi tin nhắn tới máy của mẹ bạn,người mà không biết từ khi nào mình cũng đã coi như là mẹ của mình.Mình đã sai sao khi mình chỉ nhắc mẹ bạn là mặc thêm áo ấm khi ra đường hay khi ở trên xe thôi mà.Có chăng mình sai là khi mình không nói đó la mình mà đơn giản là mẹ bạn sẽ nghĩ đó là những tình cảm mà bạn dành cho mẹ thôi.Điều đó có sao đâu khi mẹ là mẹ của cả hai đúa.Vì chúng ta sông như anh em rồi mà.Hãy hiểu cho mình,nếu đôi khi minh thèm lắm cảm giác được lo lắng cho mẹ mình và nhất là được mẹ lo lắng cho mình

darksky nolonger
21-12-2005, 03:23 AM
Mùa đông lạnh lắm , tôi thích được ôm mẹ, ấm áp làm sao, tôi thích được nhìn thấy mẹ cười, tất cả những sự cố gắn của tôi chính là vì mẹ đấy các bạn ạh