PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh là giấc mơ của em mah thôi

*Yumi*
19-12-2005, 12:01 AM
Lại 1 năm mới sắp đến .....lại lặng lẽ qua 1 Giáng Sinh màh hok có anh.......
Anh!
Em đã chịu cảnh cô đơn trống vắng này quá lâu rồi .....từ cái ngày ấy ....ngày trong em bắt đầu có sự chuyển biến tâm hồn ,ngày mah cảm xúc của em trỗi dậy ,mạnh mẽ làm sao để rồi em đã biết nhớ thương ai đó , biết buồn vì 1 chuyện vu vơ và thao thức với những cơn mơ chập chờn khi đêm về !
.............Và rồi em đã biết ....Em cũng ko biết chắc hẳn đó là tình yêu hay chỉ là sự nhớ nhung bâng quơ của cái tuổi trăng non này nữa :( .Nhưng có thể chắc chắn rằng trong em có 1 cái gì đó rất mạnh mẽ và thôi thúc em luôn nhớ về anh .
Anh là ai??? Em vẫn muốn hỏi anh như thế nếu em gặp anh ,tại sao anh làm cho em nhớ thương ,tại sao anh làm em ngẫn ngơ ,tại sao anh làm em phải khóc ,phải buồn vu vơ thế kia .....và còn rất nhìu câu hỏi nữa em muốn hỏi anh ,tình yêu của em
Em đang sống trong những mộng tưởng ,có cái gì đó như điên dại ,mơ mộng ,hão huyền .......thật thê thảm ,đôi khi em cũng nhận thức được điều đó nhưng có lẽ khát khao 1 tình yêu của anh đã làm em mù quáng .......em vẫn chỉ yêu anh trong mộng .....yêu anh là thế màh anh vẫn ko đến với em .....
Anh đang ở đâu ngoài Thế giới kia ,anh đừng để em đi tìm trong cô độc ...Em đã đến cái tuổi màh sự nhạy cảm bộc lộ rõ nhất ,cái tuổi đẹp đẽ và đáng lẽ ra đã được tận hưởng 1 tình yêu của ai đó ...nhưng sao buồn thay ,em vẫn cô đơn ,chẳng có điều gì mới mẻ làm thay đổi những chuỗi ngày tẻ nhạt này cả .....Em lúc nào cũng trong mong mỏi chờ đợi anh thôi .Hok hỉu anh nơi nao ,có hiểu những gì đang quay cuồng trong tâm hồn vốn còn non dại này ,có hiểu hok anh :(
Em lại 1 ngày nữa chờ mong anh đến ,chờ mong anh mah thôi ..........ôi niềm đau của em!