PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu là ji????

tinhcataybac_00
18-12-2005, 03:13 AM
Sao mọi người lại thích yêu khi mà biết rằng tình yêu luôn đem lại đau khổ nhiều hơn là niềm vui.Tôi cũng như mọi người đau khổ rất là nhiều nhưng cũng không hiểu sao vẫn thích yêu.thật không sao hiểu nổi tình yêu lại có sức lôi kéo kỳ diệu đến thế.Thật là hạnh phúc khi có được một tinh yêu như mình mong muốn nhưng cũng rất đau khổ khi tình yêu đó lại đưa mình xuống một hố sâu.:lol:
Khi tình yêu đã đưa mình đến hố sâu như thế rồi chắc hẳn sẽ hết tình yêu chưa?Câu hỏi không thể trả lời được.Còn trong tôi là vừa hận lại vừa không quên được.Mọi thứ trở nên lẫn lộn,và trống rỗng.Đúng là tình yêu !
Sau một thời gian dài sau đó là sống chen lãn

chickenrun1984
18-12-2005, 03:25 AM
Tình yêu đem lại cho người ta nhiều nghị lực trong cuộc sống bạn ah. Tôi cũng đã làm được nhiều việc mà tưởng chừng như tôi không thể làm được . Nhưng tình yêu đã làm tôi cảm thấy tự tin hơn trong cuộc sống này bạn ah.Có thể vì lẽ đó mà con người ta lại thích yêu đến vậy.
Tuy nhiên nhiều lúc tình yêu lại đem đến cho chúng ta những sự đau khổ , Chúng ta cần phải đối diện với chính nó bạn ạ . và cần phải tự tin vượt qua nỗi đau lòng đó .

Kim Van Phong
18-12-2005, 05:17 AM
tình yêu đôi lúc cũng hơi khổ thật nhưng bạn đừng vì cái khổ đấy mà không yêu, tình yêu ko làm cụt người con nhà người ta đâu

linda
18-12-2005, 10:55 AM
:cry: tình yêu là gì?????????
Mà thế giới phải khóc......................

chungemyeutien
21-12-2005, 02:22 AM
tình yêu là gì mà sao mọi người cứ cắm đầu vào yêu thế nhỉ
thui mình cũng phải yêu đi thui