PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi người em yêu

saumotloinoidoi
17-12-2005, 07:03 AM
anh àh em phải làm sao dây hả anh tại sao anh lại dối sủ vói em như vậy chứ em biết là em có lôi với anh rất nhiều nhưng anh làm thế này em buồn lắm anh có biết ko giờ em ko biết với anh em là gí của anh nữa trước dây anh dâu có như này chứ anh tưng bảo anh sẽ yêu và chờ em cơ mà vậy sao anh lại làm thế với em cơ chứ. nhưng giờ anh bảo quay lại em ko dám dâu anh ơi vì người con gái ấy cũng là người tốt mà ít ra là tốt hơm em vì dã yêu anh thay em dúng ko anh nhưng giờ mỗi khi em nhớ anh thi` em phải làm thế nào dây hả anh giá như trước dây em dừng trẻ con và nhận lời yêu anh thì dâu có thế này chứ em anh hãy về với em co dược ko anh chắc ko dược dâu anh nhỉ vì nếu thế thì em chẳng có măt mũi nào nhìn người dấy của anh nữa vì chúng em là bạn học cùng lớp mà nhưng anh ơi mỗi lần nhìn anh và người ấy di với nhau em buồn lắm anh àh. em cũng từng bảo là sẽ cố quên anh mà khó quá anh ợi anh co thể giúp em dược ko anh nhưng giúp bằng cách nào bây giờ nhỉ? em vẫn nhớ ngày xưa anh nói anh chỉ yêu mình em thôi mà thế mà giờ dây anh lại có người yêu mới vậy mà em thì lại chẳng có ai cả buồn thật anh nhỉ em còn nhơ' nữa là vào tầm này năm ngoái em là người yêu của anh còn năm nay anh lại là người yêu của người khác buồn quá anh nhỉ. thôi em dừng bút dây chúc anh lu6o6n vui vẻ và thỉnh thoảng hãy nhớ về em một lần anh nhé