PDA

Xem đầy đủ chức năng : [B]...::không bao giờ anh thay đổi tình yêu em::...[/B]

.::Nhoc_tinh_nghich::.
16-12-2005, 11:51 PM
Cuộc đời của anh như một giấc mộng không có nơi dừng em có biết chăng.Nó từng ngày,từng ngày trôi qua êm đềm.Anh chìm đắm trong giấc mộng đó nhưng tưởng chừng như sẽ chẳng bao giờ tỉnh lại nữa.Để rồi một ngày thật đẹp,em đã đến và đánh thức anh dậy.Đó là người con gái mà tôi nguyên sẽ chỉ yêu một mình cô ấy....
Linh ơi !...em có biết rằng anh đã vui thế nào từ khi em đến không.Không có em đời anh là cả một bóng đêm bao trùm.Những lúc anh ngồi ngắm sao...chỉ nghĩ về em mà thôi..."giọng nói của em mới ấm áp làm sao,đôi tay của em đặt lên má anh như có một luồn ánh sáng xuyên qua tim của anh vậy.Những lúc em buồn,những lúc không có anh,anh không thể chia sớt cho em được.Cũng có luc em đã giận nhưng anh không trách em...
Và những dòng anh viết này chỉ mong em đọc được mà thôi...chỉ em thôi...và yêu em là những gì mà anh có..và em là tất cả mà cuộc đời này anh có....Giờ em ở đâu hãy về bên anh đi...đừng giận anh nữa..thầm mong em...anh sẽ ở nơi này chờ em mãi mãi thôi...

Bài viết này hơi dở chút mí u đừng chê hen..Thanx

hoh có post nhạc ở đây nghen bạn :)
~ akite_for_you ~

em sẽ không yêu ai
19-12-2005, 02:17 AM
troai oai con trai mà cũng có người chung tình như vậy hay sao ta
bạn hãy chờ người mình yêu đi nghe nhưng không biết là bao giờ người ta mới quay trở về bên bạn nữa
nhưng cũng mong rằng mọi chuyện sẽ có thể theo ý của bạn

.::Nhoc_tinh_nghich::.
22-12-2005, 10:58 PM
cảm ơn u,mình thật iu cô ấy ko thay đổi đâu

ê...thèn bạn lại lấy nick của Na post bài à...tên bạn thân chít tiệt...