PDA

Xem đầy đủ chức năng : lưu bút ngày hôm qua

thisinhi
16-12-2005, 07:07 PM
Mọi thứ đã qua rồi và những gì đến sẽ đến.các bạn biết không ?mình đã từng có một người anh trai kết nghĩa.người đó học cùng lớp với mình thời học PTTH.Tụi mình đã rất thân với nhau.có gì mình cũng tâm sự với bạn ấy cả.Nhưng thật là trớ trêu mình tự nhien có cảm tình đặc biệt với bạn ấy.nhưng bạn ấy vẫn chỉ xem mình là em gái không hơn không kém.Mình cảm thấy buồn nhiều lắm.Minh đã quyết định quên người đó,và mình thật ngốc,mình đã gửi cho người ấy một bức thư và nói rằng mình không thích làm em gái của ấy nữa.mình không muốn tồn tại trong cuộc sống của ấy.Vậy là từ đó người bạn đó đã không liên lạc với mình nữa.mình chẳng hiểu tại sao???Đã mấy tháng rồi ,mình đã bình tâm trở lại và nhạn ra rằng mình đã vô tình đánh mất một người bạn tốt.bây giờ mình rất muốn liên lạc lại với người đó nhưng mình rất ngại.Nếu bạn nào vô tình đọc nhật kí của mình thì hãy giúp mình một lời khuyên.va mình mong rằng những bạn nào ở trong trường hợp giống mình thì đừng hành động sai lầm như mình nhé.

thisinhi
27-12-2005, 04:49 AM
tôi không biết ai dã viết bài này
nhưng cho tôi xin,thật ra tôi không muốn có bất cứ viêc mạo danh nào
tôi là con trai mà
sao giới tính nữ?
ai đã làm vậy xin dừng cho,cảm ơn !

hanquoc00
28-12-2005, 12:06 AM
ờ Q cũng vậy bây giờ Q có tớ 4 đứa em gái nè , Q la con trai nên hiểu tâm trạng của bạn nhưng làm anh trai mà như bạn ấy th`i thôi người yêu như vậy cũng không tốt đâu