PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lúc Ấy Tôi Yêu

caffebuon_cafebuon
15-12-2005, 08:11 PM
Ấy ơi từ lâu mình đã yêu ấy nhiều rồi
Mình đã thổ lỗ cùng ấy nhưng (..) tại sao giờ này ấy vẫn chưa chịu trả lời mà chỉ nói là chờ thời gian thôi vậy.. (..! )
Thời gian... (...) Suốt hai năm qua liệu có đủ để trả lời cho một tình yêu hay không..!
Thời buổi này làm gì có Một túp lều tranh hai trái tim vàng phải vậy không ấy...!
Cuộc sống của thời đại ngày nay đã quốn con người vào chiều sâu của nó & giờ đây tình yêu đối với mình thật là vô nghĩa & mình cảm thấy rất sợ khi tiếp xúc với nó..ấy biết không (..! )
Có phải chăng tình yêu chỉ thực sự vững mạnh khi có đồng tiền đi trước (...! ) Quộc đời sao nhiều bất công vậy...! :(

_Bạn nhớ lần sau type chữ có dấu nghen .. mình đã sữa & thay đổi một chút nội dung cho phù hợp mong bạn vui & vửa ý :)

em sẽ không yêu ai
15-12-2005, 10:57 PM
trời lại một chàng trai khổ vì tình đơn phương
bạn yêu ai mà yêu giữ vậy nè

phongvoky
16-12-2005, 02:05 AM
viết sai chính tả kìa bà nội. Dữ chứ không phải giữ.
Bạn trai kia nói như vậy là sai rồi. Tình yêu bắt nguồn từ con tim chứ không hề bị đồng tiền chi phối. Nếu yêu thật lòng thì dù có gì chăng nữa cũng không thể chia lìa lứa đôi.

bihong
16-12-2005, 02:40 AM
bạn đang yêu đơn phương nên bạn mới nghĩ tình yêu là đau khổ nhưng khi bạn đừng bỏ cuộc , hãy cố gắng lên .

phongvoky
16-12-2005, 02:53 AM
nếu đã yêu đơn phương thì không có ý nghĩa đâu. Tình yêu phải bắt đầu từ sự đồng cảm của cả 2 phía cơ. Nếu bạn chỉ yêu đơn phương thì mình chúc bạn sớm dành được trái tim của người ấy để có một tình yêu tốt đẹp.

booz dang yeu
16-12-2005, 03:28 AM
Ai bảo tình yêu không chi phối bởi đồng tiền
Dù không nhiều thì cũng chút ít
Trong xã hội này đi đâu cũng cần tiền
Chẳng lẽ Khi làm quen với một người bạn không bỏ chút chi phí
Chi phí cho tình yu cao lắm đó bạn biết không?