PDA

Xem đầy đủ chức năng : Khó quá anh ơi biết sao để quên một người

emyeuanhmaimai
15-12-2005, 05:28 AM
Anh oi !
Có thể nếu anh đọc được những gì em viết anh sẽ cười và bảo rằng em thật ngu ngốc......uh` cứ cho là em ngu đi bởi em biết giữa em và anh đâu còn gì đâu mà em phải viết như dzậy phải ko? nhưng em mặc kệ...........em phải viết ra........có như dzậy em mới cảm thấy nhẹ trong lòng.........Mấy ngày hôm nay em cứ khó chịu sao ấy , có thể em bệnh vì em đã dầm mưa cả ngày hôm wa........hay cũng co thể em đang nhớ đến một người mà đáng lẽ em ko nên nhớ , Anh biết ko bấy lâu nay em dã ngộ nhận em cứ ngỡ hình bóng của người này đã biến khỏi em rồi , nhưng em ko nhận ra rằng nó ko đi đâu cả....nó vẫn ở đó nó vẫn ngự trong lòng em và ngày càng một lớn thêm.........để rồi hễ nghĩ đến thì nó lại hiện lên và làm cho em đau lòng đến phát khóc...........Em đã khóc rất nhiều , nhiều dến nỗi em nghĩ mình ko còn nước mắt để khóc nữa.........Anh có biết người mà nãy giờ em nói đến là ai ko?.........Là anh đó....Người ta thường nói rằng tình đầu là tình dang dở tại sao lại dzậy hã anh......tại sao tình đầu phải dang dở chứ bất công wa'............Nếu bây giờ có một điều ước anh biết em sẽ ước gì ko? em sẽ ước vào một buổi sớm khi em thức dzậy em sẽ we^n được anh...........

linda
15-12-2005, 07:21 PM
buồn quá ah` sao yêu lại phải khổ vậy nhi???????????

em sẽ không yêu ai
15-12-2005, 10:49 PM
yêu làm chi
nhớ cũng mà làm gi
yêu rồi phải khổ , nhớ thêm sầu

bạn à trong tình yêu nò vốn dĩ là thế mà , bạn có nghe câu này chưa " tình đầu là tình chia ly "
có mấy ai được trọn vẹn trong mối tình đầu đau hả bạn nhưng mình nghĩ rằng cho dù tình yêu có đến đíc hay là dang dở thì nó cũng để lại trong lòng mỗi người khi yêu một kỉ niệm khó quên phải không nào
vì thế bạn hãy vui vẻ lên và hãy xem mọi chuyện như một giấc mơ một kỉ niệm đẹp trong đời nghe bạn
chúc bạn hạnh phúc

:.>Hamyko<.:
16-12-2005, 01:38 AM
tình yêu đến mang thật nhiều điều hạnh phúc và nụ cười bạn nhỉ , nhưng khi nó bỏ mình ra đi , thật tàn nhẫn và khiến mình đau hơn bất cứ khi nào ! hãy cố gắng sống tốt và nhìn về phía trước bạn nhé ! hãy nhớ rằng , còn có rất nhiều người chưa yêu và chưa được yêu , hãy giành cho mình thêm cơ hội để khám phá , bạn nha !

phongvoky
16-12-2005, 01:41 AM
Yêu làm chi, lệ hoen bờ mi. Cất bước ra đi trong lòng không lưu luyến gì.

leaf
16-12-2005, 04:20 AM
bạn cố gắng quên người đó đi, Người đó không xứng đáng với bạn đâu. Hãy tìm 1nguoi xung dang voi ban! vui len di ha ban!

keto_minhhiep
16-12-2005, 07:58 AM
Tình là gì mà con người phải đau khổ
Mà sao con người cứ cắm đầu vào mà yêu
Bỏ đi bạn ơi,một cuộc tình đầu,một cuộc tình dang dở.Không đáng để bạn buồn đâu.

missumuch
16-12-2005, 09:09 AM
Các bạn nói sao chứ mình không nghĩ vậy. tại sao phải quên cơ chứ, khi bắt buộc mình phải quên là 1 cách ép mình nhớ. tại sao ko thay việc đó bằng cách bỏ đi những kỉ niệm xấu về người đó. Hãy chỉ giữ lại những kỉ niệm đẹp giữa 2 người, dẫu sao thì 2 người cũng 1 thời thương yêu nhau cơ mà, zậy tại sao lại bắt mình fải quên. Với mình, chưa bao giờ mình ép mình phải quên. Dù con người ta có xấu tới cỡ nào thì trong tim mình, người đó vẫn đẹp…. mặc dù những kí ức về người ta luôn làm mình đau lòng. Hãy cố gắng để khi nhớ về người ta, mình lại có thể mỉm cười

forever love
16-12-2005, 09:19 AM
tình yêu thiệt khiế n cho con người ta đau khổ quá

emyeuanhmaimai
16-12-2005, 08:53 PM
uh` mọi người đều đúng , mình sẽ we^n người ấy mặc dù mình biết sẽ rất khó.........nhưng việc gì cũng cần thời gian......mình ko thể ép hình ảnh của người này mau sớm rời xa mình.........vì mình biết càng cố we^n thì càng nhơ'..........

chim se toc xu
16-12-2005, 10:09 PM
đừng cố quên mà vô ích cô bạn ạ . ko ai quên được tình đầu của mình đâu mà việc gì phải quên . hãy làm việc gì đó giết thời gian trong giai đoạn này . khi sự việc trôi qua cô sẽ thấy nó là môt kỉ niệm đẹp có khi cô bạn con thấy nó là kinh nghiệm sống cơ đấy .hãy cố gắng cho lần sau nhé

chickenrun1984
16-12-2005, 11:29 PM
yêu mọt người thật khó. Nhưng để quên người đó lại càng khó hơn đó bạn ạ. Thòi gian sẽ xóa đi nỗi đau trong bạn.

.::Nhoc_tinh_nghich::.
16-12-2005, 11:58 PM
tình chỉ là bấy nhiêu thôi..nhưng mình cũng chẳng bao giờ quên được người mình iu thì sao