PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật kí cho Q

yun
15-12-2005, 04:50 AM
[FONT="FixedsysNghe thì thật bùn cười nhưng mà hôm nay TA sẽ đi mua 1 đôi cá về để nuôi Q ạ ...giờ ngay cả nhìn TA cĩnh ko dám nhìn Q nữa vì TA sợ cái nhìn của mình làm Q khó xử hay tương tự như Q sẽ thấy buồn cười chẳng hạn ....TA sợ tình yêu lắm vì thế chắc TA chỉ dám yêu Q như thế này thôi ....chỉ 1 ánh mắt ,1 nụ cười ,1 giọng nói ,cũng đủ để TA khấc sâu hình ảnh Q thật đẹp sâu trong trái tim mình !
TA chỉ mong TA yêu Q thế này thôi ,TA ko dám cho tình yêu cua mình lớn lên đâu ,vì lúc đó Q sẽ cười TA chết mất !
Ước gì TA được nhìn thấy Q trước khi đến lớp và sau giờ tan học
Q ah ..để TA nói nhé .....nhìn Q lúc nào cũng đáng yêu cả ..lúc nào cũng thế hết !
TA yêu Q
_Ngày thứ 9 yêu Q_[/FONT]

yun
19-12-2005, 02:57 AM
Hôm nay cầm TKB mà TA buồn quá chẳng muốn chuyện gì với ai hết ....chẳng còn tiết KKCt nào để TA được nhìn thấy Q gần hơn chút nữa .TA thật tội nghiệp ...lúc nào TA cũng nhớ tới Q hết , TA nghĩ tới Q trước khi đi ngủ , lúc vừa tỉnh dậy ,hay cả lúc học bài , ăn cơm hay làm bất cứ 1 việc gì ,,Q ah ....Thế mà tới lớp thì tAko dám nhìn Q ,chỉ còn 1 tháng nữa là thi rồi TA phải tạm gác mọi chuyện lại để ôn thi ....Q có biết TA sẽ cố gắng rất nhiều , vì khi đó TA có thể nhìn Q 1 cách dễ dàng hơn
Chưa bao giờ tA lại viết viết những dòng chữ chuối chuối thế này , nhưng cứ nghĩ tới Q đầu óc tA lại mông lung chẳng nghĩ được gì hết
SẮp ko được gặp Q 1 thời gian dài rồi .....Dù gì thi Q vẫn sẽ nhớ tên của TA , Q nhé ?
Q ơi .....Sao mà nhìn Q cười duyên thế
NGày thứ 13 yêu Q?

Que_toi_1369
19-12-2005, 04:20 AM
rứa chu choa ơi, yêu đơn kìa