PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh hãy thôi đùa với tình yêu

cachua1511
15-12-2005, 03:58 AM
Anh ấy nói anh ấy yêu mình . Mình cũng có cảm tình đối với anh ta tên đã chấp nhậ wen anh ấy . Sau nhưng cuộc nói chuyện hết sức ngọt ngào lãng mạng , mình đã nhận ra rằng anh ấy không hề yêu mình , chỉ nói những câu đầu môi . Mình nghe tin anh ấy wen một cô gái khác và mình đã hỏi thẳng anh ấy . Và anh ấy bảo rằng "Có , anh có wen cô ấy. Anh xin lỗi" Bi giờ mình rất bùn (không phải vì mất anh ấy mà là vì mình bị lữa dối ) Không bít pahi3 làm thế nào để anh ấy thôi "đùa với tình yêu"

:.>Hamyko<.:
15-12-2005, 04:17 AM
những người thích đùa với tình yêu như người đó thì chẳng khi nào biết được tình yêu thật sự là gì đâu , rùi người đó sẽ bị trả giá , bạn đừng buồn nữa .

Icrysoul
15-12-2005, 04:42 AM
một lần vấp ngã là một lần bớt dại ,mình hy vọng rằng ,bạn xẽ lấy đó ...làm gương ,và đừng bao giờ ...bước vào yêu ...một cách vội vã ...cũng như mình vậy ...vội vã yêu ...và vội vã trao tất cả cho ...người mình yêu ....để rồi ...nhận ra đắng cay ....khi người ta chỉ coi mình là chò đùa của người ấy ,nhưng bạn ơi ,không phải ai cũng như a đâu ,đừng quá đau buồn .hãy mở rộng vòng tay ...xẽ có ...một ngày nào đó ,tại ...một nơi nào đó ....và một người nào đó xẽ yêu bạn thực sự ,hãy hạnh phúc khi đang đi tìm hạnh phúc ,và đừng bao giờ lên tiếng hỏi vì sao.
KÝ TÊN :Hoàng Tư Đông

hoathuytinh21409
15-12-2005, 05:13 AM
bạn à kệ người ta đi,bùn làm gì cho mệt.hãy vui vẻ lên để cho người ta thấy rằng ko có anh thì tôi vẫn sống có sao đâu.

linda
15-12-2005, 07:09 PM
đúng là sở khanh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mà những người như thế rùi cũng phải trả giá mà thui.

em sẽ không yêu ai
15-12-2005, 10:40 PM
bạn à
những người như vậy bạn cứ xem như người qua đường là được rồi , buồn làm gì cho mệt hả bạn
mình cũng đã từng bị lừa dối và cũng đã từng rất đau khổ nhưng nghĩ lại thì tại sao mình lại phải buồn phải khổ vì một thằng đàn ông chẳng ra gì chứ đúng không bạn
hãy vui vẻ lên đi nghe