PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh ơi !mong anh hãy...... là anh

conangthatbim512
13-12-2005, 04:18 AM
anh ơi ! anh đã từng là ng` anh trai mà em khâm phục . Bởi vì anh rất ngoan,anh học giỏi , và anh rất hiền . Còn bây giờ anh là ng` em yêu , dù rằng chúng ta đã chia tay và em chấp nhận điều đó , nhưng mà em ko chấp nhận được những gì anh đang và đã làm dù với bất cứ lí do gì ! anh bảo tại hoàn cảnh bắt buộc nhưng mà đó chỉ là cái cớ cho anh tự an ủi mình, để anh còn có thể giữ lấy sự thanh thản cho bản thân mình thôi ! còn thực tế thi .... anh hãy tự nhìn vào gương mà xem anh có còn là anh nữa ko? hay là loại ng` mà em cho là cặn bã của xã hội . Anh bảo là anh ghét con gái nhuộm tóc khi em nói tóc em bây giờ ba màu thế anh có biết là em cảm thấy như thế nào khi anh kể cho em những gì anh đã làm ko ? uống rượu , hút thuốc đã đủ rồi còn yêu đương lăng nhăng và đã gây ra ..... anh nói anh coi em như em gái , còn em sẽ cố coi anh như anh trai nhưng mà giờ thì làm sao em có thể làm thế được khi mà anh đã thế này . Đừng nói là ko xứng làm ng` yêu của em mà anh còn ko xứng làm anh trai của em nữa kia ! có thể anh cho em nói thế là quá đáng , nhưng mà em phải nói . Anh có biết tối hôm anh nói cho em biết nhứng điều anh làm trong thời gian qua em đã như thế nào ko ? em lạnh lắm ! ko phải lạnh vì cái thời tiết khắc nghiệt của cái đất miền trung này mà lạnh vì nhưng lời nói của anh , em tưởng chừng như tim mình bị cả ngàn dao đâm vào ! nó nhói từng cơn , từng cơn ... đau lắm anh ơi ! khi về đến nhà , em chỉ mong tất cả chỉ là mơ , em cố gắng tự ru mình vào giấc ngủ để quên hết nhưng mà ko được , chỉ còn cách dùng thuốc , mà làm thế thì ngày mai em ko thể dậy đi học được nhưng em ko còn cách nào khác .Sáng lên lớp em cứ ngẩn ngơ , cứ lơ mơ chìm trong giấc mơ mà em ko dám tỉnh dậy . Anh đã làm em càng mất tin tưởng vào tất cả , ba mẹ của em , rồi ng` bạn thân của em bây giờ là anh . Em luôn tin ở anh , du` ai thay đổi đi chăng nữa thì anh vẫn mãi là anh , khi còn là ng` yêu của anh em luôn tin anh ko bao giờ hai lòng , khi là em gái của anh em luôn tin anh sẽ mãi mãi là ng` anh em có thể soi theo , nhưng anh làm em thất vọng quá ! sau này anh liệu có đủ tư cách để nhìn thẳng vào em ko ? vào em gái của anh ko ? vào cha mẹ của anh ko ? vào bạn bè của anh ko ?
Em mong một ngày anh sẽ đọc được những dòng chữ này , em thấy nó hơi quá đáng nhưng mà em chỉ muốn anh tự ái lên thôi ! một lần nữa em sẽ đạt niềm tin vào anh .
Anh trai của em !Hãy là anh đi !em biết sâu trong con ng` anh vẫn là ng` ma` em đã yêu , em mong là anh sẽ cho em được gặp ng` đó trong thời gian tới , được ko anh ?

saobang0101_1702
13-12-2005, 09:06 PM
Bé ơi em đã xảy chuyện gì vậy sao em không nhắn cho chị , để đến tận hôm nay chi vào trong hoa học trò chị mới đọc được bài này . Giờ chị biết em buồn vậy em hãy chia sẻ với chị đi nào em
chị muốn biết tất cả lý do nhắn vào nick cho chị nhe

conangthatbim512
14-12-2005, 06:23 AM
còn nhiều chuyện nữa kia chị à ! chắc tại số em nó thế !
nhưng chị yên tâm em gái của chị mạnh mẽ lắm ! em hứa em chỉ buồn một thời gian nữa thôi!chị chờ em nhé !

giu mai hinh bong em
14-12-2005, 08:00 AM
-mong sao người con trai này sẽ đọc được những dòng nhe conangthatbim512 và mong sao người con trai đó sẽ chở lại với bạn

miz_u_much
14-12-2005, 08:08 AM
hichic mong cho cái người mà bạn gọi là " anh" đọc được những dòng này:andon: , mình má co quyền thi` ngươi " anh" cũa bạn nhừ mông như kia kìa

conangthatbim512
14-12-2005, 09:47 PM
-mong sao người con trai này sẽ đọc được những dòng nhe conangthatbim512 và mong sao người con trai đó sẽ chở lại với bạn
ng` ta cũng đọc rồi đó nhưng mà chuyện của chúng mình đã là quá khứ .Cái gì đã thuộc về quá khứ thì hãy để nó là quá khứ đi .
Em thật lòng chúc anh hạnh phúc ..... mãi mãi ..... về sau

saobang0101_1702
15-12-2005, 08:58 PM
Trang ơi chị hiểu tâm trạng của em bây giờ nhưng em hãy nghe chị em còn có rất nhiều người quan tâm đến em mà hãy vững vàng lên cho chị gái của em xem nào , chị sẽ luôn ở bên em cho dù chị em mình cách xa nhau bao nhiêu đi chăng nữa , chị luôn chúc em được vui vẻ hạnh phúc đừng bao giờ rơi lệ như chị em nhé
chị gái Kim Dung

conangthatbim512
15-12-2005, 10:33 PM
hey ! em gái của chị luôn cười (^_^) tít mắt tít mũi nè !

em sẽ không yêu ai
15-12-2005, 11:07 PM
nhiều khi em đã dối lòng rằng em em chẳng đau chẳng buồn .Người ta đâu hay đâu biết rằng lòng em đã chết lặng từ lâu .Nhiều khi em cố gắng cười để anh anh thấy vui trong lòng .Thật ra thì em đang khóc thầm đằng sau những nụ cười kia

letuanfc120
15-12-2005, 11:44 PM
Chỉ có những người trong cuộc mới thấu hiểu được nỗi đau này và chỉ có mỗi họ mới có thể viết lên những dòng chữ kia .Tất cả giờ đây có vô nghĩa hay nó còn trong đó chút hy vọng mong manh nào đó ko?? Nhìn lại em đã yêu anh thật nhiều!!!!

Đừng bost hình vào bài nghen bạn

saobang0101_1702
15-12-2005, 11:56 PM
Trang à chị không thích thấy em buồn đâu nha hãy luôn tươi cười em nhé

asiashine
17-12-2005, 06:52 AM
pe' Trang ơi
iu là đau khổ mừ làm sao tránh khỏi
chúc em hạnh phúc

saobang0101_1702
18-12-2005, 07:42 AM
Trang nè người đó tên là gì vậy em nói chị nghe xem nào

pt16012
18-12-2005, 09:35 PM
Dù sao chuyện đã qua chúng ta nên cho nó qua đi.
Điều quan trọng là phải biết sống vui vẻ hướng về tương lai bạn ạ!!!

tieu ha
19-12-2005, 01:30 AM
Đoc bài viết của bạn ,mình chỉ thấy được ban đang rất buồn và thất vọng ,như niềm tin vừa bị tuột mất ấy .Cái gì đến nó cứ đến và cái gì qua,nó đã qua rồi .Giờ có trách cũng đã muộn ,ban hãy can đảm chấp nhận thực tế và giúp người bạn đã và đang kỳ vọng vượt qua .Bạn nên bên họ những lúc này ,hộ nói ko cần bạn nhưng thực tế họ lại đang rấ cô đơn .Yêu lăng nhăng ,chưa chắc đã phải đâu ?đừng kết luận quá vội vàng nếu bạn nghĩ họ là anh trai là người bạn tôn trọng.

conangthatbim512
19-12-2005, 01:47 AM
uh` . Buồn lắm ! thất vọng lắm ! nhưng mà chẳng thể vui nỗi , cứ cười cho qua chuyện thôi. Thank chị n` nha ! em muốn giúp mà hắn tránh thôi !

tieu ha
19-12-2005, 05:02 PM
hì...có biết ai đâu mà chị -em vậy ?.Hắn tránh ah`.Thế thì hết cách thiệt roài .

saobang0101_1702
20-12-2005, 07:51 PM
em gái của em đó chị Điệp à , chị thử giúp nó cho em nhé nó đang rất buồn

-H.Q.L.T-
20-12-2005, 09:20 PM
(^_^) đúng là có nhiều chuyện trong tình yêu mà khi yêu người ta mới biết , đau một lần , một lần biết về t/y , yêu một lần 1 lần biết thế nào là niềm vui là hạnh phúc khi yêu .Kq mong rằng người bạn nói sẽ giống như bạn mong muốn . Hạnh phúc và vững tin nha bạn .

saobang0101_1702
21-12-2005, 02:11 AM
Trang ơi em nghĩ thế nào về lời mọi người khuyên hả em

adolfhaihitler
21-12-2005, 03:51 AM
một người con trai như thế thật đang buồn nhưng đó lại là nhưng điều dễ xảy ra đối với họ khi họ yêu không thành. mọi chuyện về tình yêu muôn đời vẫn vậy thật khó hiểu và rối tung !

conangthatbim512
24-12-2005, 01:36 AM
mọi chuyện đã diễn ra thì dù em buồn thế nào cũng vô ích ! bây giờ anh ấy bảo là anh ấy yêu ng` con gái đó thật lòng , vậy em cũng chúc anh ấy hạnh phúc , và trở về với cuộc sống của mình > _< Hi vọng thời gian sẽ cuốn trôi mọi thứ !
Cảm ơn mọi ng` nha ! nhất là chị DUNG chúc chị giáng sinh vui vẻ !

saobang0101_1702
26-12-2005, 02:11 AM
chị cám ơn lời chúc của Trang nha , chị cũng chúc em giáng sinh vui vẻ nha hãy cố quên chuyện đó đi em ạ đừng nghĩ gì nữa
bye em

conangthatbim512
28-12-2005, 07:42 AM
hem bít vì sao mà càng ngày càng buồn thế này !

hanquoc00
28-12-2005, 09:47 PM
Bé nếu như một ngày anh gặp được bé thì bé nhận anh làm anh trai được hông

saobang0101_1702
23-01-2006, 01:46 AM
chuyện buồn rồi cũng sẽ phải qua đi thôi em hãy quên Ảnh đi đừng suy nghĩ nữa trước mắt em tương lai còn rất dài đó

{HNT}
23-01-2006, 07:31 AM
bạn à mình dọc xong bài của bạn minh rất cảm dộng mình mong sao người ây
sẽ không làm cho bạn thât vọng chúc bạn mãi mãi vui vẻ hạnh phúc

câu chuyên của bạn làm mình rất cảm dộng mình mong người ây sẻ chở thành chích mình chúc bạn mãi mãi vui vẻ và hãy là chích mình