PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao để anh quên được em???

vesau_142
12-12-2005, 07:36 AM
Em ơi!! Đã 1 tuần nay anh không gặp em rồi , anh đã cố gắng tự làm mình không nhớ em, nhưng sao anh không làm được. Em có biết là anh rất buồn không em?? anh buồn không phải vì xa em , anh buồn là vì anh có em, em à. Đối với nhiều người thì có người mình yêu bên cạnh là điều hạnh phúc , nhưng đối với anh lại khác em à. Anh có em bên cạnh nhưng dường như em ỡ rất xa , đơn giãn chĩ vì em không còn là em nhu ngày xưa nữa , em luôn miệng nói vói anh rằng tình cãm em dành cho anh luôn như ngày nào , nhưng có phải vì em thương hại anh nên không muốn anh buồn khi phãi nói ra sự thật không em?? Em đã đổi khác quá nhiều em ơi , anh phãi làm sao đây?? Anh thực sụ muốn nói lời chia tay với em nhưng anh"THÀ CÓ EM MÀ ĐAU KHỖ CÒN HƠN PHẢI ĐAU KHỔ KHI MẤT EM "em à.
Hãy nói cho anh biết anh phải làm sao đây? Tại sao anh lại yêu em đến như vậy hả em ,làm sao để anh quên được em? Sao em lại thay đổi nhiều đến như vây? em thay đổi đến bất ngờ.
Trời ơi tôi phải làm sao để yêu em mà không phải đau đớn nhiêu.................................

black_cat_hn
12-12-2005, 07:40 PM
bạn ah mình mong rằng người ấy sẽ đọc được những dòng tâm sự này của bạn và yêu bạn nhiều hơn ...... thật hạnh phúc khi có được người yêu minh như vậy ..... cô gái ấy thật hạnh phúc

em sẽ không yêu ai
12-12-2005, 07:56 PM
có lẽ tình yêu bạn dành cho cô ấy thật là sâu đậm
nhưng bạn ơi trong tình yêu khó nói được mình sẽ phải bước đi theo con đường nào lắm nhưng bạn hãy nghe theo lời trái tim mình nói nghe bạn
mong rằng người đó sẽ đọc được những lời tâm sụ của bạn và trở về bên bạn
chúc bạn hạnh phúc

vesau_142
13-12-2005, 07:29 AM
Cảm ơn các ban nhiều lắm , các bạn thật đã làm mình vui hơn nhiều rôi......

em không yêu ai ơi , cảm ơn bạn nhiều lắm lắm

baygiovamaimai
13-12-2005, 06:30 PM
đúng thật tình y thật khó nói được trước điều gì?

chả biết các bạn y như thê nào nhưng quả thực tình y đơn phương thật là khó

bạn vesau... ơi đừng buồn nữa nhé

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
13-12-2005, 08:09 PM
sao vesau lại giống trường hợp của mình như vậy nè ! Cô gái mà vesau nhắc đến chính là mình, ko biết có fai? là gửi cho mình ko nữa...Mình cũng đang khó xử lắm nè, biết phải làm thế nào bây giờ? Tình cảm thường khó nói mà...

littlecutiepiggy86
13-12-2005, 08:22 PM
tình iu ..ko bao giờ tồn tại sự thương hại .....hãy chấp nhận sự thật ..dẫu biết sự thật có đau đến đâu đi nuẵ mình cũng phãi cố gắng đuơng đầu thôi ..vesau ah` ..piggy biết ..là ....cãm giác này thật kinh khũng ...nhưng hãy giữ lại nhừng gì tốt đệp I trong tình cãm cũa 2 nguời ....chuyện gì nên giải quyết sớm đuợc thì nên .....đừng tự làm khỗ mình ....rùi bạn sẽ tìm đuôc 1 nuẵ cũa bạn thôi ..hãy tin và hy vọng nhé !!!

piggy hiihihhi

vesau_142
13-12-2005, 09:45 PM
mình thât cảm động khi được các bạn quan tâm và chia sẻ , chân thành cảm ơn các bạn nhìu

giu mai hinh bong em
14-12-2005, 05:40 PM
đúng đấy bạn hãy đi theo quyết định của chính bản thân mình nhé , còn người khác thì cũng ko giúp bạn được bao nhiêu đâu vì tình cảm giữa hai người thì người thứ 3 ko nên can thiệp vào sâu quá

cheomo
14-12-2005, 09:10 PM
kê ` vai anh ma tim cô ấy khắc ghi bóng hình ai hay như the nào nhờ

pira
14-12-2005, 09:41 PM
Sầu muốn bán ai mua mà bán...
Tình muốn mua ai bán mà mua!

forever love
14-12-2005, 09:56 PM
bạn thiệt là tội nghiệp .đôi khi con người ta thay đổi một cách đột ngột mà họ cũng k biết dc chính bản thân họ thay đổi ,có lẽ là cuộc bên ngoài đã tác động nên đã làm thay đổi cô ấy .bạn ah bạn giữ dc thể xác cô ấy nhưng tâ m hồn mà k giữ dc thì k vui đâu bạn ah chính vì thế mình nghĩ bạn hãy cô ấy sự tư do như thế sẽ tốt hơn

vit_bi_khi
14-12-2005, 10:24 PM
bạn à theo mình thì yêu 1 người thì phải làm cho người đó hạnh phúc. vì khi người đó hạnh phúc là mình cũng hạnh phúc rùi. còn nếu người đó o hạnh phúc thì buồn quá!!! tốt nhất mình nên rút lui....... chúc bạn sớm vượt qua được chuyện này!

vesau_142
15-12-2005, 05:24 AM
làm sao đây khi trong tim tôi đã lỡ khắc ghi bóng hình người ta , dù cố quên đi nhưng khong thễ làm được..huhuhu
em ơi có hiễu chăng tim anh đang đau nhói??