PDA

Xem đầy đủ chức năng : NhẬt KÍ DÀnh Cho NgƯỜi XƯa CŨ..........

congchua_mattrang222
10-12-2005, 09:35 PM
Tháng 6 buồn lặng lẽ.Hè đến hè sang mang bao kỉ niệm xưa.......Anh nhớ!
Phút giây ngày ấy cứ tràn về lặng lẽ khi cái lạnh đầu đông làm se sắt tim em,em nhớ quá;nhớ cái nụ cười anh và ánh mắt mang đầy sầu cảm,nhớ cái nhìn yêu thương khi chúng nó trêu mình;ngày ấy thật thơ ngây biết mấy,ngày ấy của em và ngày ấy của anh!Tròn một năm vội vã,ngập ngừng yêu và vội vã xa nhau!
Nhớ không anh,chuyện của mình tưởng như chẳng bao giờ mang theo từ kết thúc bởi có ai biết được rằng:mình từng có một tình yêu.Có lẽ điều này chỉ riêng em mới hiểu ,chuyện của đôi mình là mãi mãi phải không anh?

Icrysoul
11-12-2005, 03:44 AM
tại sao vậy ,tại sao chúng ta lại mang những khổ đau đáng lẽ ra là chúng ta được hạnh phúc ,tại sao em lại muốn chúng mình phải chờ đợi ,tại sao chúng mình yêu nhau ,mà lại tự mình cách xa nhau ,tất cả ...và tất cã ...đều do chúng ta cả ...vậy anh phải làm gì ...để được ở bên em ....một ngày ...cho đến ... tận thế đây.anh chờ câu trả lời của em

congchua_mattrang222
12-12-2005, 03:15 AM
Đời là thế đấy! Thoáng chốc yêu rồi thoáng chốc chia tay! Có lẽ chỉ có thể chờ đợi đến ngày mai khi trời bừng sáng, ánh bình minh sẽ xua tan mọi u tối của hôm nay. Hãy cứ để cho mọi chuyện trôi theo lẽ tự nhiên của nó, nếu duyên mình tồn tại...................em sẽ ở bên anh!!!_giấc mơ màu hồng_

Icrysoul
12-12-2005, 06:27 AM
bình minh đã nên rồi em có thấy không ,tuyết đã tan ,và anh cũng đã ...em ơi ,nhưng mùa hoa ...nhưng kỉ niệm chợi sống lại trong anh .ôi nụ hôn ngày ấy ,em đã trao anh ,à mà không phải ,anh đã trao em ,mới đúng ,nó thật là ngọt ....ngào phải không ,ôi anh nhớ em quá ,nhớ đến muốn chết luôn rùi nè ....em ơi ....ANH YÊU EM

em sẽ không yêu ai
12-12-2005, 10:51 PM
tình đến rồi lại đi có ai biết trước được đâu nhưng cho dù đó là một cuộc tình cay đắng hay là hạnh phúc thì cũng hãy yêu bằng cả trái tim mình

loinoihaybatdaututraitim
13-12-2005, 03:32 AM
sao lại giống câu chuyện của mình vậy nhi.. Mọi chuyện đều tueowngr như không bao giờ kết thúc... nhưng mà tụi mình lại chia tay nhau thật lặng lẽ... không một câu nói chia tay... không một nụ cười, không một tiếng khóc... vậy đó, chỉ để lại cho mình một nỗi buồn... một nỗi buồn không tên...

Lạnh Lùng
13-12-2005, 06:28 AM
.. Hãy để thời gian làm xóa nhòa đi tất cả !... Tình yêu , kỷ niệm ... quá khứ ...